Trang 9 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 7891011 ... CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 172

em xung phong làm chân " Phá tường"

duyệt luôn. Tuần tới hy vọng ae Constrexim được ăn sáng bằng món Gà rán KFC.

@ Ác min Gà khỏa thân: Ra sân bác nhớ mang quần áo đầy đủ nhá, bác diện bộ đồ như trong avatar là chết đấy

Trích dẫn Gửi bởi KFC
    em xung phong làm chân " Phá tường"
    Bác phá em làm gì.bác ra sân ae mình làm 1 cặp độc cô cầu bại.
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi Rocklangthang
    thằng em Federer này tới h đúng là đang độc cô cầu bại tại sân em, tuy nhiên em hứa với các bác là thời gian tới bọn em sẽ cho em nó xuống mặt đất (không từ thủ đoạn nào :"> , kể cả gọi sư phụ Tào của bác Bẹt ra giúp)

Thật lòng mà nói thì ngày đầu em nó ra sân bọn em cũng ko nghĩ là em nó sẽ chịu chơi với bọn em, chú em nó hiện nay đang là mục tiêu công phá của cả đội và sẽ bị bắn hạ trong thời gian không xa . Với mô hình và sự máu lửa hiện nay thì chắc chắn là hội Constrexim sẽ lớn nhanh cả về trình lẫn quy mô.

Sau mỗi buổi chơi tất cả ae đều thấy vui vẻ khỏe khoắn và ...mong tới buổi tiếp theo là thành công nhất roài
    Bác cứ nòi thế anh em tập chung chém em thì chết.theo dự đoán t3 tuần sau em nộp gà ah

Trích dẫn Gửi bởi masha
    e ném đá tí đươi, vậy là hội Contrexim chưa đáp ứng được nhu cầu roài
    Là như nào hả bÁC sarảpauva.

@,Muahoacai:em cố gắng chắc cũng ngang cơ đơn với 3.25 a.hjhj.chân e đỡ rồi.sang tuần lại phang tiếp.hẻhe

@Fed: hè hè, là bác nói bác chưa gặp cao thủ đưới

Các bác cứ xếp em đứng cặp với chú em Hải thì đảm bảo là em nó hết độc cô cầu bại ngay.

@Masha: trong ảnh đầu tiên của CLB nữ TDTT Từ sơn, Masha đứng thứ mấy (từ trái qua phải)?

Trích dẫn Gửi bởi HitmaN
    Các bác cứ xếp em đứng cặp với chú em Hải thì đảm bảo là em nó hết độc cô cầu bại ngay.
    em kết anh rồi đó

Thớt này lắm ông nói phét nhể mình mở hàng có vẻ mát tay đây.

Trích dẫn Gửi bởi Muahoacai
    @Masha: trong ảnh đầu tiên của CLB nữ TDTT Từ sơn, Masha đứng thứ mấy (từ trái qua phải)?
    cảm ơn bác, thứ 5 ah, mẹt nhàu nhứt là iem

có dịp mong dc giao lưu cùng các bác