Trang 6 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 4567816 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 172

sáng nay là thứ 4 mà anh, có phải lịch chiến đấu của đội mình đâu.

Các bác cho hỏi: sân đấy có phải ngay cạnh tòa nhà HH1 không nhỉ? Mình xin đăng ký tham gia thường xuyên nhé

Cảm ơn Rock và các a e về trận đấu sáng nay, Hải đánh đẹp quá! Sáng nay ra cũng hy vọng đc gặp NiHa mà ko thấy

Trích dẫn Gửi bởi zFedererZ
    Hehe.thoải mái đê anh ơi.e thick cầm người yếu đánh lắm.chạy cho phê
    Ối thế thì các bác chính thức coi em là đánh yếu à? Hu Hu

Dạ ko ạ.e co biết bâc ngọc bẹt đâu.e tương anh nam dí cho em người yếu thì e mới nói thế ạ.bác đừng nghĩ gì nhé.mong thu 3 bác ra ae mình làm độc cô cầu bại.hjhj
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi Muahoacai
    Cảm ơn Rock và các a e về trận đấu sáng nay, Hải đánh đẹp quá! Sáng nay ra cũng hy vọng đc gặp NiHa mà ko thấy
    Bác này là bác nào thế ạ.hjhj

a là Tuấn Anh, sáng nay chú cho a sập hầm đấy. Hải mà chịu khó tập luyện thì lên nhanh lắm, nhìn chú đánh đẹp quá!

Hjhj.e không có thời gian lắm anh a.e phải chơi chuyên nghiệp môn khác nữa.cung bình thường mà a e còn phải học hỏi bọn a nhiều ạ

cơ bản dân thể thao có tố chất thể thao sẵn rồi , nên chuyển sang môn khác nhanh lắm. Em sẽ cố gắng ra xem bác Fed đánh thế nào. Cả làng cả nước khen đánh đẹp thế kia thì chắc chắn là đúng rồi. Quan điểm của em là có thắng - thua không thành vấn đề, quan trọng là phải đánh đẹp ah. ( vì đằng nào cũng thua, nên cứ phải nói thế..... hehehehe)

xét nội quy của đội + hoàn cảnh bất khả kháng, ae tha bổng vụ "trốn tập" của bác Bẹt nhé (đùa chứ em mà làm căng ông ấy cho nick em vào tù thì vỡ alô )

Điều khoản đi kèm của vụ tha bổng này là bác "bê" Ác min NiHa ra sân càng sớm càng tốt nhé. Ác min xem ra thèm thịt thằng em Federer lắm rồi

@ anh Tuấn Anh: lúc trước đọc nick muahoacai của anh em lại tưởng là girl, cứ khấp khởi mừng

Cùng đội với nhau thi thịt làm sao đuoc bác.hehe.e là e cứ thịt bác rock cho bác mau tiến bộ