Trang 4 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345614 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 172

Trích dẫn Gửi bởi zFedererZ
    Rẽ vào trần thái tông bác a.di hết đường rẽ tay trái,nhin thầy bệnh viện truyền máu trung ương sẽ có nguòi đón.hjhj
    Cảm ơn bác nhiu

Trích dẫn Gửi bởi zFedererZ
    Rẽ vào trần thái tông bác a.di hết đường rẽ tay trái,nhin thầy bệnh viện truyền máu trung ương sẽ có nguòi đón.hjhj
    ah, có phải chỗ này đăng sau bệnh viện truyền máu Trung ương không hả bác? chỗ đấy có 2 sân, mà hình như chủ sân là anh em nhà Sơn - Bảo thì phải nhỉ

@ muahoacai: mai nếu bác dậy được thì mời bác ra sân nhé, bọn em đang lên kế hoạch tuyển thêm thành viên, đủ số lượng là bụp thêm 1 sân nữa đánh cho sướng.

Sân này ở cuối đường Trần Thái Tông, đi qua Viện Huyết học và tòa nhà Mobifone thì rẽ tay phải (đi về phía Keangnam) tầm 200m thì sẽ thấy cái cổng vào của Constrexim, nhòm vào sẽ thấy sân tennis, nhòm tiếp sâu tí nữa thấy ông nào quần áo đẹp đẹp nhưng đánh đấm lúc thăng lúc trầm chính là Mod Ngọc Bẹt yêu quý của chúng ta

@ các bác sáng mai ra chơi với bọn em: Sáng mai các bác cứ ntin, gọi điện cho em, Hải (01213380000) hoặc bác NgọcBẹt nhé, hẹn gặp các bác vào sáng mai.
    cầu zời mai ko mưa

Trích dẫn Gửi bởi Rocklangthang
    Sân này ở cuối đường Trần Thái Tông, đi qua Viện Huyết học và tòa nhà Mobifone thì rẽ tay phải (đi về phía Keangnam) tầm 200m thì sẽ thấy cái cổng vào của Constrexim, nhòm vào sẽ thấy sân tennis, nhòm tiếp sâu tí nữa thấy ông nào quần áo đẹp đẹp nhưng đánh đấm lúc thăng lúc trầm chính là Mod Ngọc Bẹt yêu quý của chúng ta

@ các bác sáng mai ra chơi với bọn em: Sáng mai các bác cứ ntin, gọi điện cho em, Hải (01213380000) hoặc bác NgọcBẹt nhé, hẹn gặp các bác vào sáng mai.

[-O< cầu zời mai ko mưa [-O<
    Mod Ngọc Bẹt đang ở Sì Gòn đến hết tuần. Các bác đừng nhắn tin hay gọi điện cho em sáng mai vì lúc ấy em đang ụ.

Thứ 3 tuần sau em đi Taipei đến hết tuần nên các bác chỉ chiêm ngữong được em từ tuần sau nữa

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    ah, có phải chỗ này đăng sau bệnh viện truyền máu Trung ương không hả bác? chỗ đấy có 2 sân, mà hình như chủ sân là anh em nhà Sơn - Bảo thì phải nhỉ
    Hok phải bác ơi, sân này của Constrexim đầu tư (nằm trong khu đô thị của Constrexim xây)

ok, cảm ơn các bác, sáng mai sẽ ra, cố gắng là 5h15
    Trích dẫn Gửi bởi Rocklangthang
    @ muahoacai: >< mai nếu bác dậy được thì mời bác ra sân nhé, bọn em đang lên kế hoạch tuyển thêm thành viên, đủ số lượng là bụp thêm 1 sân nữa đánh cho sướng.

[-O< cầu zời mai ko mưa [-O<

Các bác cư đi như em nói ở trên đi.nhìn thấy tòa nha mobiphone đi thêm 200met e ra đón k lại đi nhầm giống em đấy.mai đừng có mưa.không biết mai sưc khỏe có tốt để tiếp các bác k a.hjhj

Chán quá lại mưa rồi.buồn quá đi thôi.đập đầu vào tường

các bác gần tụi e thì tốt nhỉ, bên e ít mưa bjo đang tạnh, buổi trưa thì có sân mái che của bác hưng hnk

sag mai e không sang được ạ, cảm ơn các bác, mong đc gặp các bác vào dịp khác, buổi trưa nào các bác không bận gì (trừ t7, chủ nhật nhiệt liệt mời các bác sang bên tụi e)

Ok.quê em ở bắc ninh.hôm nào em về quê em vac theo vợt đi chiến vs các bác a.hjhj.tiếc quả nhỉ k đươc giao lưư với các bác ngày mai