Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 40

Dung korea tham gia tennis đã lâu trình tennis tương đối , quan hệ và hiểu biết về anh em chơi tennis cũng nhiều , nay Dung đã đề xuất tham gia cùng BTT , sau khi thống nhất với các anh em tứ hùng , thay mặt hội tứ hùng mình đề cử dung korea tham gia BTT với tư cách đại diện hội tứ hùng , mong Dung korea cố gắng phát huy khả năng của mình để hổ trợ BTT có cái nhìn chính xác , trung thực về trình của các anh em .

Ngoài ra mình đề cử thêm các anh :

1 . Anh quốc khanh : đại diện hội quốc khanh tham gia bro vệ quyền lợi cho các anh em thuộc đội quốc khanh và q6

2. Anh Thành cityvew : đại diện các anh em bên hội cityvew và một số anh em khu vực q7 .

Test trình nên đề cử ai chuyên môn tốt và ít người thôi cần có cái tâm chứ càng đông mỗi người một ý và cách nhìn nhận cũng khác vậy khi đánh giá trình khi đó phải đầy đủ ban test trình thảo luận ...Hy vọng ban test Trinh sẽ là người giỏi chuyên môn và TÂM.

Btt nên chú trọng : Iť mà chât, còn hơn đông mà rối

Em nói để mọi ng nắm tình hình. Tình hình hiện nay thành viên rất đông với lực lượng đang có thì ko thể biết hết và nắm hết được nếu ko tăng cường thêm ng hiểu biết nhiều anh em vào BTT thì sẽ rất khó có điểm hợp lý. Khi họp xét điểm khu vực nào thì thành viên đề cử sẽ đóng góp ý kiến cho BTT. Sau này thành viên khu vực nào có thắc mắc về điểm của họ thì liên lạc trực tiếp thành viên trong BTT khu vực đó để biết chi tiết.

Em cũng bàn bạc với anh em hội Dĩ An và xin một chân trong ban test trình, mục đích chính là để giúp đỡ các thành viên ngoại tỉnh tham gia được xét trình - mục đích phụ là hù dọa đối phương khi đánh độ ở sân nhà em ạ

Trích dẫn Gửi bởi kangkuru
    Btt nên chú trọng : Iť mà chât, còn hơn đông mà rối
    Mình thì " ghét " cái thằng em kangkuru này ghế luôn . cái ác nó chỉ được cái nói đúng .

Nhiều lúc cảm tính lắm các bác ơi .

thấy nhiều người ứng cử quá . tui xin 1 chân được không ta . ( ghét thằng nào cho nó quắt luôn được hông ta ) hên xui nhé .

Trích dẫn Gửi bởi Del Potro
    Người test trình phải là người hiểu rộng về tennis, ko lẽ cứ trưởng nhóm là có thể test trình? Ý kiến của riêng em, em ko ủng hộ chuyện này.
    Các bác cứ nói cho hay bày cho giỏi. Những ng này ko ai làm công ko đâu bác. Kinh phí lấy đâu ra để trả ??? Các bác làm ơn khi đóng góp đứng về phía tụi em để nhìn giùm đi. Đâu phải em ko muốn kêu ng giỏi, ng hiểu biết nhưng kêu họ có tham gia đâu.

Vấn đề ng đại diện ở đây là ng liên thông với BTT sau này thành viên khu đó ý kiến ý cò gì thì cứ liên lạc với ng đại diện tránh đi hỏi lan man, lung tung.

Bây giờ ai tài trợ cho em tiền đi em mời Lâm Quang Trí, Lê Quốc Khánh...v..v.. vào BTT liền thậm trí mời cả HLV Trương Quang Vũ luôn...

Xin chào tất cả các thành viên,ban quản trị diễn đàn viettennis lời chúc sức khỏe, sau gần 1 năm tham gia cùng trang mạng diễn đàn việt tennis.net đã mang lại rất nhiều niềm vui cho người chơi,nay em thay mặt tất cả các thành viên hội viên tanimex xin được tham gia tet trình ,để các thành viên được tham gia các giải của diễn đàn dễ ràng hơn.em trọng thủy tanimex dt 0918514461(xin được giúp đỡ) hội em có khoảng 50vdv xin đươc tet trình ,nêu được em xin sắp xếp ngày t7 18 thang 5 để BQT tet trình dùm hội em tại sân A tanimex xin chân thành cảm ơn.

Trích dẫn Gửi bởi Ballex
    Theo mình thì hiện nay đại diện các hội nhóm cũng đã & đang làm việc đề xuất này rồi. Trình tự từ đề xuất điểm của hội nhóm - đánh giải Newbie - có điểm xanh - có điểm đỏ nếu đi đúng như đề ra cũng không có vấn đề gì.

Nhân lực ban test trình hiện nay như BQT đưa ra em thấy cũng đã ổn.

Việc "ném đá" gần đây chẳng qua la do đặc thù trường hợp cụ thể không nằm trong khuông khổ và trình tự BQT đưa ra thôi cũng như việc bảo lãnh cá nhân đó từ việc cá nhân đó không thông qua hội nhóm, đối với trường hợp này em thấy mình cần làm kỹ hơn chút là yêu cầu giao lưu test trình ít nhất 3 lần ở các hội nhóm sau đó hãy ok đánh giải thì sẽ hạn chế tối đa việc ném đá.

BQT đã đề ra ban test trình như vậy em nghĩ đã tốt lắm rồi, mình quá cầu toàn ở sân chơi này lại đâm ra mất thoải mái, mất vui thì đâu còn gì để gọi là chơi? Vài trường hợp "ngoại lệ" luôn luôn phải có và chấp nhận như một phần tất yếu cuộc sống. Do vậy, theo cá nhân em không nhất thiết mỗi hội phải cử 1 thành viên để chấm điểm, test trình. BQT hãy mạnh dạn thực hiện theo ý nguyện của mình - cảm thấy đúng thì làm, lở có sai thì sửa sai chứ có gì to tát mà phải chạy theo ý kiến trái chiều.

Đây là ý kiến cá nhân em thôi nhé.

Mong rằng mọi người hãy nghĩ chúng ta đến sân chơi này để được vui - thoải mái mới là điều chính yếu.

Kính.
    Em hoàn toàn đồng ý với bác Ballex, mỗi hội mỗi người thì sẽ mang tính cục bộ, ko còn mang tính cộng đồng. Sân chơi thôi mà, suy nghĩ qua sẽ mất nhiều cái hay.

Trích dẫn Gửi bởi 3GS
    Hạn chót ngày 17 tháng 5 năm 2013. Nếu các hội nhóm ko đề cử thành viên vào ban test trình thì mọi khiếu nại về sau sẽ ko có phản hồi....
    Người test trình phải là người hiểu rộng về tennis, ko lẽ cứ trưởng nhóm là có thể test trình? Ý kiến của riêng em, em ko ủng hộ chuyện này.