Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 50

Trích dẫn Gửi bởi dunlop_phonui
    hình như có 1 số member chưa chính xác:

ví dụ: comando vô địch sao chỉ lên 5k

hiền bằng lăng vào chung kết sao cũng chỉ cộng 5k

bạch xuyên vô địch 2 nd sao chỉ lên 15k

an12bet có giải tứ hùng sao lại bị trừ 10k......
    Bác Commando vd tứ hùng 16 nhưng giữ xe Quảng Ngãi nên chỉ lên 5đ. Hic bác Commando hại e quá làm e bị trừ theo a lun

Trích dẫn Gửi bởi Hieu_Black
    em ko ngại bị tăng điểm nhưng nếu các anh trong BXT có tăng điểm em thì các anh cũng nên nhắn tin vào inbox của em trước 1 hoặc 2 ngày để em biết em dc lên thành bao nhui điểm .để em còn kiểm parner tham gia giải. chứ các anh tăng điểm em đột xuất thế ko nói cho e biết trước nên e đã nói parner em đăng kí với số điểm cũ .bây h lên điểm vậy em lại làm buồn parner em sao
    Ý kiến của bác Bạch Xuyên:

Hieu_Black 850--->875:

+ Là VDV chuyên ngành thể thao - ĐH.TDTT, hôm test trình nhân SNDD do còn bận học, đứng chung với VietthaoDalat bị giành hết banh nên Hieu_Black không thể hiện cú quả gì (Hieu_Black bỏ cho Thảo đánh hết), được anh BXT chấm 850.

+ Mới tham gia diễn đàn và hiện đã đoạt 2 chức vô địch. Với khả năng hiện tại cộng với việc hoàn thành việc học nên tập luyện lại lên tay khá nhanh.

Thằng em và Giahy bị loại vòng gửi xe (thua 2 trận) Giải JunSun vừa rồi! BQT xem lại giúp em nhé! Em cảm ơn!

Trích dẫn Gửi bởi Quangpham
    Thằng em và Giahy bị loại vòng gửi xe (thua 2 trận) Giải JunSun vừa rồi! BQT xem lại giúp em nhé! Em cảm ơn!
    Đây là KQ giải JunSun do bác Tigernguyen cung cấp: Kết Quả Các Giải Tháng 9/2013.

Mình ko thấy tên của bạn trong đó, bạn kiểm tra lại xem có phải BTC ghi nhầm tên ko nhé.

Trích dẫn Gửi bởi NaNáNaDal
    Đây là KQ giải JunSun do bác Tigernguyen cung cấp: Kết Quả Các Giải Tháng 9/2013.

Mình ko thấy tên của bạn trong đó, bạn kiểm tra lại xem có phải BTC ghi nhầm tên ko nhé.
    Mình không rõ cụ thể thế nào nữa, tuy nhiên trong giải này thì 2 trận đầu tiên của mình và a Gia Hy đều thua và theo thông tin của ban Nananadal trong thớt này : Tổng kết điều chỉnh điểm theo giải T08/2013 là Thua 2 trận đầu: -5 điểm nên mình nhờ BXT xem xét lại giúp mình!

Thông tin giải JunSun:

Trận 1 thua Bang Q6 + Hung Palestin

Trận 2 thua cặp hiếu black + thanh q6

Xin cảm ơn!

Trích dẫn Gửi bởi Bạch Xuyên
    Anh bận công tác Bình dương, em có thể copy nhận xét của anh ra, cần thieestthif chu chỉnh lại chút để trả lời em nó
    Chúc mừng BX lên mâm 8 nhé,chúc chú thành công.

Tét điểm mới

Trích dẫn Gửi bởi Quangpham
    Mình không rõ cụ thể thế nào nữa, tuy nhiên trong giải này thì 2 trận đầu tiên của mình và a Gia Hy đều thua và theo thông tin của ban Nananadal trong thớt này : Tổng kết điều chỉnh điểm theo giải T08/2013 là Thua 2 trận đầu: -5 điểm nên mình nhờ BXT xem xét lại giúp mình!

Thông tin giải JunSun:

Trận 1 thua Bang Q6 + Hung Palestin

Trận 2 thua cặp hiếu black + thanh q6

Xin cảm ơn!
    chính xác 100% ..GIAHY Tham gia 2 giải đánh được 4 trận..

BXT xem xét lại trường hợp của em là mới có điểm đỏ tháng 09 vừa rồi, e có đọc 1 bài là không điều chỉnh điểm cho các TV trong đợt đầu mới có điểm đỏ, ví dụ cụ thể là kết quả tháng 8 ko điều chỉnh 1 số TV vì mới có điểm, e xin trích dẫn lại. Vậy trường hợp e là ko bị cộng 5 điểm mới đúng ? (880 thì khó ráp partner lắm )
    Trích dẫn Gửi bởi NaNáNaDal
    Hi all,

Em đã kiểm tra lại danh sách, các bác sau đây mới có điểm trong T8 sẽ không thuộc diện điều chỉnh điểm:

bot bau cat

Dungchuot

HoanXiNgau

neke

nhanpro

QUOC TOYOTA

river2012

Tamngt

Thanh Alpha

truong nhom

Cám ơn các bác.

Trích dẫn Gửi bởi an tiêm
    BXT xem xét lại trường hợp của em là mới có điểm đỏ tháng 09 vừa rồi, e có đọc 1 bài là không điều chỉnh điểm cho các TV trong đợt đầu mới có điểm đỏ, ví dụ cụ thể là kết quả tháng 8 ko điều chỉnh 1 số TV vì mới có điểm, e xin trích dẫn lại. Vậy trường hợp e là ko bị cộng 5 điểm mới đúng ? (880 thì khó ráp partner lắm )
    kakaka. đu cột điện tới chạm dây điện bị giựt điện rồi nên chịu không nổi ha. Bo 5 điểm đi. Đi ăn hay chơi đều phải bo hết mà. Cái này cũng chơi vậy. Nghe nói tu, quy ẩn rồi thì lên bao nhiêu điểm quan tâm làm gì. kakakaka. mai ghé bưu điện đánh sớm về sớm ha. nếu k mưa. mai có ra sân không.

Tuấn hippo