Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 37

À cái việc này ôg ới tuanphan hộ tôi nhé. Đợt này đang bị tự kỷ nên k súng ống j cả

Bibo

Trích dẫn Gửi bởi fiery
    Có thể chọn ngày khác. Em hỏi chị autumn thì chị ý bảo em chốt ngày. Ngày thường thì rất dễ chạy ra ngồi 1 chút. Vì cũng chỉ off đúng giờ trưa thôi. Cuối tuần thì là ngày cho gia đình roài. Em cũng phải đi chơi nữa . Nếu các chị ko muốn ngày thường thì em sẽ chuyển sang sáng chủ nhật. Bên 33 có thể linh động theo các chị được ạ. Quan trọng là các chị phải có ý kiến chứ cứ mặt hồ phẳng lặng thì em chịu ko biết phải làm gì đâu ạ
    Đúng như em nói ngày thường tranh thủ giờ trưa thì mọi người tham gia được đông đủ hơn. Cám ơn em rất nhiệt tình. Chị nhất trí trưa thứ 4, đăng ký luôn cho có khí thế

Trích dẫn Gửi bởi Fair Play
    Đúng như em nói ngày thường tranh thủ giờ trưa thì mọi người tham gia được đông đủ hơn. Cám ơn em rất nhiệt tình. Chị nhất trí trưa thứ 4, đăng ký luôn cho có khí thế
    Cảm ơn Fiery đã nhiệt tình tổ chức giao lưu. Buổi trưa ngày thường thế này thì tiện cho nhiều bác có thể tham gia được. Chị cũng nhất trí và đăng ký tham gia nhé

Cám ơn Fiery & CLB 33 PNL luôn rất nhiệt tình với chị em Lavenders. Chị cũng đăng ký tham gia trưa thứ 4 này nhé.

Tạm lên danh sách Lavenders:

1. Autumn

2. Alias

3. Fairplay

4. Head

5. Muathu (dự bị)

6...

Vậy em xin chốt lịch là trưa thứ 4 nhé. Vì em thấy khá nhiều bác đồng ý rồi. Bác nào ko thuộc thành phần 2 câu lạc bộ mà tiện đường uống cafe thì cứ ghé vào chém gió cùng nhé. Quán có sandwich ốp la cho bác vội vã. Cạnh quán là hàng phở + cơm rang nên bác nào vội thì cứ ra đấy măm măm lun cũng đk ạ.

Bác Fiery post thêm 1 bài bên CLB Lavender kẻo nhiều chị em lại k biết chăng

Hoan nghênh idea. Xin đăng ký tham gia nhé

Trích dẫn Gửi bởi fiery
    Có thể chọn ngày khác. Em hỏi chị autumn thì chị ý bảo em chốt ngày. Ngày thường thì rất dễ chạy ra ngồi 1 chút. Vì cũng chỉ off đúng giờ trưa thôi. Cuối tuần thì là ngày cho gia đình roài. Em cũng phải đi chơi nữa . Nếu các chị ko muốn ngày thường thì em sẽ chuyển sang sáng chủ nhật. Bên 33 có thể linh động theo các chị được ạ. Quan trọng là các chị phải có ý kiến chứ cứ mặt hồ phẳng lặng thì em chịu ko biết phải làm gì đâu ạ
    Sáng nay lúc em gọi chị đang ở xa HN nên không on line. Bây giờ vừa mới về tới nhà.

- Về địa điểm thì chốt Quán Diing & Drink

- Về thời gian: theo chị thì vào buổi trưa ngày thường tiện hơn. Tuy nhiên sẽ lấy ý kiến của số đông xem ngày nào nhé

p/s: Các chị LVD dạo này nhiều người bận, ít vào 4r nên không cập nhật tình hình ngay được đâu . Nhưng các chị có hoạt động mảng riêng của CLB bên nhóm e-mail khá là sôi nổi nên chị sẽ thông báo thêm bên đó xem sao

Off tennis giua 2 CLB di vua danh tennis vua chem hay hon

It is my idea

Trích dẫn Gửi bởi Toiyeuphunu
    Off tennis giua 2 CLB di vua danh tennis vua chem hay hon

It is my idea
    Em cũng thik off vừa tennis vừa chém gió. Hihi