Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 88

Cho em Đk 1 xuất ạ

Trích dẫn Gửi bởi Red river
    Cho em Đk 1 xuất ạ
    Em tường 2 suất chứ

ko biết em đăng ký theo xách vợt cho các chị có đc ko ạ?

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Chị Dazz mà đứng với em thì các đôi khác đỡ sợ Phi công như em là trình thấp nhất rồi.
    Sớm nhất thì cũng phải 7pm chị mới ra sân được, lúc đó bác Bẹt còn sức để cõng miềng không nhỉ?

Xin nghỉ nửa ngày trừ vào phép đi mợ ơi.

Trích dẫn Gửi bởi Dazz
    Sớm nhất thì cũng phải 7pm chị mới ra sân được, lúc đó bác Bẹt còn sức để cõng miềng không nhỉ?
    Lúc ấy là lúc em sung nhất Đồng hồ sinh học của em chỉ chạy chuẩn vào sau 6pm.

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Các bác cho em đăng ký nhé. Em chả thuộc CLB nào nhưng cũng quen mặt nên các bác chiếu cố tí
    Trích dẫn Gửi bởi vitbau
    ko biết em đăng ký theo xách vợt cho các chị có đc ko ạ?
    Hai bác này có họ hàng với 2 chị của LVD nên em nhận xung vào đội quân bên LVD.

@ Fiery: hiện tại nhìn quân số của LVD đang nhiều hơn PNL nên nói với bác Xì trum thu xếp cho cân bằng lực lượng đi nhé

Chít rùi, hôm đó chi bộ em họp chi bộ trên Quang Sanh. Về lúc nào em sẽ ra lúc í nhé

Các bác zai nào nhiệt tình với chị em thì cứ tham gia nhé. Chỉ là buổi off, đông vui là chính. Mỗi người được 2-3 trận là đủ roài ạ. Càng nhiều zai các chị chọn càng đễ

Các bác cho em đăng ký nhé. Em chả thuộc CLB nào nhưng cũng quen mặt nên các bác chiếu cố tí

Em chưa biết sẽ được đứng cùng máy bay nào, nhưng em xin hứa sẽ thi đấu có trách nhiệm và chất lượng trên mức có thể, trình máy bay thế nào không quan trọng. Bác nào đứng với em sẽ rất yên tâm. Em đang trong giai đoạn điểm rơi phong độ ạ