Trang 4 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 88
    @Autumn: bên em ko đề xuất ý tưởng off tennis. Nick toiyeuphunu ko chơi ở sân em. Người post muốn off tennis đầu tiên là muathu. 33 pnl tất nhiên là ủng hộ off tennis. nhưng đánh vào buổi tối và địa điểm thì xa như vậy là ko phù hợp với 33 phạm ngũ lão. từ 33 đi ra kangnam là 1 quãng đường ko ngắn đâu ạ. Em ko tham gia vào việc tổ chứ off tennis lần này. Em chỉ phổ biến cho memb của 33 mà thôi.

Trích dẫn Gửi bởi autumn
    Hơ...hơ....Thế này là thế nào đây? Chả đúng tinh thần cuộc họp gì cả. Hôm đó tất cả mọi người có mặt đều thống nhất ý kiến có thấy ai phản đối đâu, kể cả việc lấy sân cũng vậy.

Túm lại là trong danh sách của PNL trên kia có bác nào đăng ký mà không tham gia không? Đề nghị xác nhận lại khẩn trương trong sáng mai nhé. Còn bên LVD thì tinh thần mọi người vẫn thế, không thay đổi đâu. Nếu PNL không ai tham gia bên LVD sẽ chuyển thành "Giao lưu đôi nam nữ chào mừng ngày thống nhất đất nước 30/4 & QTLĐ 1-5"
    Em vừa hỏi lại thì những người đã đăng ký bên em vẫn đi bình thường. Riêng em thì xin rút vì hôm đấy em ko tham gia được

Trích dẫn Gửi bởi fiery
    @Autumn: bên em ko đề xuất ý tưởng off tennis. Nick toiyeuphunu ko chơi ở sân em. Người post muốn off tennis đầu tiên là muathu. 33 pnl tất nhiên là ủng hộ off tennis. nhưng đánh vào buổi tối và địa điểm thì xa như vậy là ko phù hợp với 33 phạm ngũ lão. từ 33 đi ra kangnam là 1 quãng đường ko ngắn đâu ạ. Em ko tham gia vào việc tổ chứ off tennis lần này. Em chỉ phổ biến cho memb của 33 mà thôi.
    khó hiểu thật.???!!????!!!!!!!??????????????????

Trích dẫn Gửi bởi fiery
    Keangnam đi 1 tẹo là đến. Trưa thứ 3 nào anh cũng chạy đến đó làm 2-3 trận đơn với Hội Trâu rồi về làm việc bình thường mà.

@ chị Autumm: Hiện LVD ít người đăng ký tham gia Giải BTQ lần 2. Sợ nắng hay do bận hả chị???

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    Keangnam đi 1 tẹo là đến. Trưa thứ 3 nào anh cũng chạy đến đó làm 2-3 trận đơn với Hội Trâu rồi về làm việc bình thường mà.

@ chị Autumm: Hiện LVD ít người đăng ký tham gia Giải BTQ lần 2. Sợ nắng hay do bận hả chị???
    Chắc zợ đen và e k đủ thể lực đánh trời nắng đó mà.

Trích dẫn Gửi bởi zukov

Em ơi, các chị LVD toàn dân VP quen ngồi điều hòa cả ngày và cũng chỉ quen chơi vào buổi tối thôi nên ngại đánh ban ngày lắm. Không phải vì sợ đen mà không đủ thể lực để chịu được cái nắng " lập Hạ" đâu. Qua mùa giải năm ngoái rút ra chút kinh nghiệm rồi. Có mấy lần tham gia giải ban ngày nhiều chị về ốm liểng xiểng, thậm chí giải đồng đội đáng nhẽ tổ chức vào tháng 10 mà lui sang tận tháng 11 rồi mà vẫn nhiều chị không chịu nổi. Sau đó mọi người có ý kiến: từ tháng 3 đến tháng 12, LVD chỉ tổ chức giải vào buổi tối thôi. Giải đầu Xuân vừa rồi là giải cuối cùng của năm đánh ban ngày đó em.

Hơ...hơ....Thế này là thế nào đây? Chả đúng tinh thần cuộc họp gì cả. Hôm đó tất cả mọi người có mặt đều thống nhất ý kiến có thấy ai phản đối đâu, kể cả việc lấy sân cũng vậy.

Túm lại là trong danh sách của PNL trên kia có bác nào đăng ký mà không tham gia không? Đề nghị xác nhận lại khẩn trương trong sáng mai nhé. Còn bên LVD thì tinh thần mọi người vẫn thế, không thay đổi đâu. Nếu PNL không ai tham gia bên LVD sẽ chuyển thành "Giao lưu đôi nam nữ chào mừng ngày thống nhất đất nước 30/4 & QTLĐ 1-5"

Trích dẫn Gửi bởi Dung sm
    Em nhớ lần trước Chị em LVD ko quản ngại đường xa trời nắng đã tham gia giải giao hữu giữa 2 CLB thì phải.lần này có lẽ fiery hơi vội vàng ko bàn bạc kỹ với aem,làm aem 33 PNL tự nhiên thành có lỗi với chị em LVD.em chợt nghĩ vụ đầu năm,mấy ông xứ Nghệ làm LVD bị giông cả năm.
    em xin hỏi anh , aem 33 pnl đã có lỗi gì với chị em? Em nói gì, làm gì thì em chịu trách nhiệm. Thanks anh đã nói đỡ.

Trích dẫn Gửi bởi fiery
    em xin hỏi anh , aem 33 pnl đã có lỗi gì với chị em? Em nói gì, làm gì thì em chịu trách nhiệm. Thanks anh đã nói đỡ.
    He he Fiery nhạy cảm quá. Thoải mái đi em ơi. Nghĩ nhiều nhanh già đấy. Chị thấy danh sách off ngày mai tận 22 người, hứa hẹn một buổi off hoành tráng và vui vẻ. Bác nào không đến sớm có khi không được oánh ấy chứ.

Trích dẫn Gửi bởi fiery
    Nếu a ko nhầm thì ngày mai,clb em ko ai góp mặt.