Kết quả 1 đến 5 của 5
    Trích dẫn Gửi bởi ISOEXPERT
    Chào BQT

Vưa rồi có thành viên swat_tennis đăng ký giải QNDN nhưng khi đăng ký thì điểm đỏ bị mất

BQT vui lòng cho biết thành viên swat_tennis đã có điểm đỏ chưa ? và có phải tự nhiên bị mất không

Trân trọng cám ơn.
    Đợt vừa rồi BQT có họp ra xoát lại 1 số anh em đã có điểm nhưng lâu rồi ko tham gia giao lưu, đánh giải tạm ẩn điểm đỏ đi. Trường hợp bác swat_tennis là chắc bị nhầm nhọt tí, em đã khôi phục lại trạng thái rồi. Điểm đúng của bác ấy là 740.

tại sao điểm đỏ bổng nhiên biến mất ?

Chào BQT

Vưa rồi có thành viên swat_tennis đăng ký giải QNDN nhưng khi đăng ký thì điểm đỏ bị mất

Trích dẫn Gửi bởi swat_tennis
    Mình có điểm đỏ lâu rồi bác ạ! Vừa mới tham gia giải KhanhHoa tuần rồi nd 1550. Sáng nay khi đăng ký thì trôi mất điểm đỏ luôn. Nhờ bác kiểm tra lại giúp ạ! Thks.
    link: Giải TENNIS QUẢNG NAM ĐÀ NẴNG MỞ RỘNG 2014- MỪNG XUÂN GIÁP NGỌ.

BQT vui lòng cho biết thành viên swat_tennis đã có điểm đỏ chưa ? và có phải tự nhiên bị mất không

Trân trọng cám ơn.

Trích dẫn Gửi bởi NaNáNaDal
    Đợt vừa rồi BQT có họp ra xoát lại 1 số anh em đã có điểm nhưng lâu rồi ko tham gia giao lưu, đánh giải tạm ẩn điểm đỏ đi. Trường hợp bác swat_tennis là chắc bị nhầm nhọt tí, em đã khôi phục lại trạng thái rồi. Điểm đúng của bác ấy là 740.
    Cám ơn bồ nhiều , phản hồi rất nhanh chóng, kịp thời

test điểm cái coi sao. lâu rồi ko vào.

giống tui quá