Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 68

ĐÃ xác định được đôi đầu tiên lọt vào trận chung kết, đó là đôi Tỷ phát - Tiger74 sau khi đôi này thắng đôi Trung Hanoi Sport - Ngọc Y với tỷ số 6 -2.

Tỷ phát trước đó đã giành được giải nhì đôi nam nữ cùng với Luuly Huệ và hiện đang bị chuột rút .

Chưa đánh ck à bác jeu

Chúc mừng Hoàng Tùng, đúng là chú với bác TVL chả giao hạp tẹo nào

CẶp hoangtung- 2BB2 đã thắng trận BK và hiện nay đang chuẩn bị bước vào trận CK.

Cố lên em, vì mầu cờ sắc áo . Trận này là trận thứ ba liên tiếp nhưng cố lên nhé, đánh xong nghỉ một thể

Trận CK bắt đầu . Trọng tài KFC (Hải H3N có lẽ chả thấy vui ).

Tiger74 giành quyền giao bóng trước. Tỷ số hiện là 15 - 15.

Hoang Tùng 2BB2 đã thắng jeu đầu tiên. Tỷ số hiện là 1 -0. Đỉa Hoangtung chuẩn bị giao bóng.

---

Thật đáng tiếc, sau cú lóp bóng hơi quá tay của 2BB2, đôi Thái Bình đã bị mất break.

------

Đôi Hổ đã giữ vững được jeu giao bóng của mình. Tỷ số giờ là 2 -1 nghiêng về phía đôi Hổ.

Khán giả trên sân giờ chia làm hai phía : bên chúa rừng (hổ) bên trồng lúa (TB) cổ vũ một cách nhiệt tình cho hai đôi.

-----

Jeu thứ 4 : 2BB2 đang cầm giao bóng. Thật đáng tiếc đôi TB lại bị mất break. Không sao, cố lên em ơi, đánh như chưa bao giờ được mất

-----

Jeu thứ 5 : Tiger74 cầm giao bóng. Đôi TB chiến đấu ngoan cường. Sự cố gắng của họ đã được đền đáp. Đôi TB đã đòi được một break. Chiến thuật mới tỏ ra hiệu nghiệm : cứ từ từ em đẩy xe hàng mà chơi, tránh xa tay lưới sắc lẻm của Tiger74. Tỷ số giờ là 2 -3. Đôi Hổ vẫn dẫn nhưng giờ tới lượt Hoangtung giao bóng.

------

Cú đoa mạnh dọc dây của Tỷ phát đã kết thúc jeu này. Đôi Hổ giành thêm một break và tạm dẫn với tỷ số 4 -2

------

Hiện giờ tỷ số đã là 5 -2 nghiêng về phía đôi Hổ. Khó khăn cho đôi TB rồi. Hoangtung và 2BB2 có vẻ đã thấm mệt nhưng vẫn không bỏ cuộc.

2BB2 đang cầm giao bóng. Quá lo lắng cho đội nhà, cổ động viên đội Hổ nhún nhẩy làm sập mấy cái ghế. May không có chú hổ nào bị thương.

------

Đôi TB đã giành thêm được 1 jeu nữa rồi. Tỷ số giờ là 5 -3 nghiêng về phía đôi Hổ. Tiger 74 đang cầm giao bóng

Trận đấu đã kết thúc rồi các bạn ạ. Đôi Tỷ phát - Tiger74 đã giành thắng lợi với tỷ số 6 -3 và giành chức vô địch. Xin chúc mừng đôi Hổ

[QUOTE=andyquan;423230]Chị oai k đánh giải này ạ???

Chị có việc bận nên chỉ dám đăng kí chân phục vụ thôi. Hôm nay, e ra cổ vũ cho hội cọp chứ nhỉ?

Trích dẫn Gửi bởi Jeu*
    ĐÃ xác định được đôi đầu tiên lọt vào trận chung kết, đó là đôi Tỷ phát - Tiger74 sau khi đôi này thắng đôi Trung Hanoi Sport - Ngọc Y với tỷ số 6 -2.

Tỷ phát trước đó đã giành được giải nhì đôi nam nữ cùng với Luuly Huệ và hiện đang bị chuột rút .
    Hoan hô Tỷ Phát, cố lên iem nhé . Cảm ơn Jeu*

Bá cáo các bác, Cái con xe mầu đen đen nó đi nhầm đường đưa tiệt 2 chị iem Xuân về đến nhà mứt rùi, Tiếc !!!!!!!

.... Còn 2 chú đi cùng được 2 chưn dài rủ rê đâu đó ngoài í, các bác có thấy aloo cho iem phát nhé, Thank các bác !

Tigerbb74 và bạt nơ cố lên

e cổ vũ vương anh nhà e tí các bác nhá