Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 60 của 60

Trích dẫn Gửi bởi Nghia NaNá
    chắc có lẽ do cái này ..thiệt là xui quá đi..chắc tháo thớt này xuống mới được..được đứng với 2 người lần đầu có cúp.trong long vui xướng biết bao
    Qua tháng 12 lại lên 875 nhỉ?hehehe

Nhờ có cái tâm của Nghia mà Oc đã đạt giải...ba

Tối nay Oc xuông Thanh Niên rửa cup nhé!

Trích dẫn Gửi bởi Dương Tiến
    Oc ơi, Oc ơ! Rửa cúp!

Qua Trăn trở của nhiều người.. và qua Giải Huế Cố Đô.. mình có ý kiến

những anh em đánh giải diễn đàn trong vòng 1 năm hoặc lâu hơn mà chưa có CÚP nên cho người đó dung sai 10 điểm..để có CÚP với anh em trong diễn đàn cho vui..cái tâm là đây... điểm hình như anh OC CHILAM của em nè... ai có ý kiến gì thì cho thêm vào cái này nhe..chỉ gắn ngọn thế thôi
    Anh kg đồng ý với quan điểm này. Giúp nhau là giúp cho lên trình chứ kg phải đưa cái CUP. Và nếu là anh, cho anh cái CUP đó anh cũng thấy kg vinh dự lắm.

Trích dẫn Gửi bởi PhatIT
    Anh kg đồng ý với quan điểm này. Giúp nhau là giúp cho lên trình chứ kg phải đưa cái CUP. Và nếu là anh, cho anh cái CUP đó anh cũng thấy kg vinh dự lắm.
    hehehe.. 10 điểm sao lấy cúp được anh ...chênh 30 điểm chưa chắc đã có cúp.. mà đây là động lực thôi anh Phát ơi.. các nhà tài trợ tổng điểm được cộng 30 điểm nhưng cũng ít khi lấy cúp lắm..nhưng nếu có cúp thì vinh dự không ??

Nhờ có cái tâm của Nghia mà Oc đã đạt giải...ba
    Oc ơi, Oc ơ! Rửa cúp!
    Chú Nghĩa linh that! Mới nói xong cái...dính lien.

Anh Tiến/Chị Châu uống...nước ngọt thoải mái nhoa!

hehehe.. 10 điểm sao lấy cúp được anh ...chênh 30 điểm chưa chắc đã có cúp.. mà đây là động lực thôi anh Phát ơi.. các nhà tài trợ tổng điểm được cộng 30 điểm nhưng cũng ít khi lấy cúp lắm..nhưng nếu có cúp thì vinh dự không ??
    Anh hiểu ý của Nghĩa!hehehe Thực sự là nhiều yếu tố để làm nên nhà vô địch lắm. Yếu tố đánh hay chỉ mới là điều kiện cần thôi. Trình phong trào thì quan trọng là phong độ nữa.

Dù sao thì chênh 10,20 điểm không phải là vấn đề to tát.(Chỉ có điều khi thua thì chúng ta hay đổ..thừa cho điều này, dù thực sự nhiều khi chênh có 5 điểm!hehehe)

Hẹn chú Nghĩa tháng 12 nhoa!

Trích dẫn Gửi bởi OC_CHILAM
    Anh hiểu ý của Nghĩa!hehehe Thực sự là nhiều yếu tố để làm nên nhà vô địch lắm. Yếu tố đánh hay chỉ mới là điều kiện cần thôi. Trình phong trào thì quan trọng là phong độ nữa.

Dù sao thì chênh 10,20 điểm không phải là vấn đề to tát.(Chỉ có điều khi thua thì chúng ta hay đổ..thừa cho điều này, dù thực sự nhiều khi chênh có 5 điểm!hehehe)

Hẹn chú Nghĩa tháng 12 nhoa!
    Hẹn anh .. Hy vọng may mắn anh em ta vào sâu thật sâu.. Và Vô ĐỊch.. Ko ai cấm mình mơ.. Hehe

Trích dẫn Gửi bởi OC_CHILAM
    Ôi móa ơi! Sao la to dzữ vậy trời? Đánh mà hay thì chắc là có CU..p rồi. Chưa có thì chắc là...chưa hay thôi. Cố gang cố gang tìm PN hay như kiểu Nghĩa Nana là OK thôi. Kỳ này thử sức lại hen Nghĩa!hahaha

@ Lê Văn Hùng: Thực lực chỉ có thế thì em chỉ vui chơi thôi. Đâu so đo gì.hehehe Dù sao thì cũng có nhất nhì ba ở nhà roài! Bà chị cứ nói thế tội thèng em!
    Em cũng như Bác Ốc lúc mới chơi. Thích chủ đề này!

Chúc Pác Ốc và mọi ng ... Có CU...p vây quanh.