Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 30

Chủ đề: lam sao de co diem

cung cau hoi ... dang di tim loi dap!

Trích dẫn Gửi bởi TÚ TÈ ĐN
    May chú ơi cho con hỏi , bay giớ làm sao để có điểm đỏ trên diễn đàn vay may chú , may chú giúp con với ......
    Anh cũng giống em chưa có điểm, nhưng CN tới này anh sẽ ghé hội KAT để họ test trình. Có gì em LH xem sao
    Kỳ Anh Tự (KAT) - Nơi anh hùng luận kiếm của CLB tennis TTVN SG (tầng II)

Các bác có thể ra sân 2B Út tịch từ 9h sáng trở đi tất cả các ngày trừ thứ 5 và CN nhé

Trích dẫn Gửi bởi Ryan Nguyen
    Vậy thứ 6 này e sẽ ghé bên anh. Khi đến có cần báo trước gì không anh hay chỉ xách vợt đến thôi? Mong các anh chỉ dạy, test trình giúp em nha. Chân thành cảm ơn
    Chỉ cần xách vợt theo em nhé

Trích dẫn Gửi bởi TÚ TÈ ĐN
    May chú ơi cho con hỏi , bay giớ làm sao để có điểm đỏ trên diễn đàn vay may chú , may chú giúp con với ......
    Hoac sân khang an từ 12 jo cac ngày 2,3,4,5 nhe ? Đủ calip cho bạn tham ja ? Và tham ja nhiêu thi sẽ co điêm trình thôi

Em cũng muốn hỏi ngu một câu: làm sao để có điểm thấp???????????????????????

Trích dẫn Gửi bởi RF_Trung_RF
    Các bác có thể ra sân 2B Út tịch từ 9h sáng trở đi tất cả các ngày trừ thứ 5 và CN nhé
    Vậy thứ 6 này e sẽ ghé bên anh. Khi đến có cần báo trước gì không anh hay chỉ xách vợt đến thôi? Mong các anh chỉ dạy, test trình giúp em nha. Chân thành cảm ơn

Trích dẫn Gửi bởi Nguyễn Phong
    Em cũng muốn hỏi ngu một câu: làm sao để có điểm thấp???????????????????????
    Em đồng ý với bác luôn! Kkkk.