Kết quả 1 đến 6 của 6

Đóng góp cho việc tổ chức giải truyền thống của diễn đàn

Đầu tiên, Kính gửi đến toàn thể anh em member trên diễn đàn và Ban Quản Trị một năm mới an khang thịnh vượng, vạn sự như ý.

Em lập thớt này với mong muốn góp phần xây dựng diễn dàn thêm bền vững và lớn mạnh giống như tình cảm ngày càng nhiều mà em dành cho ngôi nhà chung của niềm đam mê tennis.

Trên danh nghĩa diễn dàn chúng ta là diễn dàn mới, nhưng thực tế có thể nói là "bình mới rượu cũ", trải qua nhiều thăng trầm cả thuận lợi lẫn khó khăn, chúng ta vẫn tồn tại. Vậy thì rất cần sự qui cũ, những nguyên tắc thống nhất để xây dựng diễn đàn chúng ta ngày càng phát triển.

Đối với hệ thống thi đấu giải đôi thường niên (có thể nói là chính qui) của diễn đàn em xin góp ý như sau:

Trình A: Tổng điểm >=16 điểm.

Trình B (cái này rắc rối nà) chia thành 2 hệ:

Hệ tổng điểm 14-15 điểm.

Hệ tổng điểm <14 điểm.

Thể thức thi đấu loại trực tiếp (có tranh vé play off) (để anh em khỏi tui thân mới ra chiến trường bị bắn 1 phát chết ngay chưa đóng góp được gì cho tổ quốc).

Cơ cấu VĐV: nhất thiết là member của diễn đàn (Còn tiêu chí về thời gian và bài post thì BQT nghiên cứu qui định).

Lệ phí: nên thu dư ra một khoản nhất định để làm quỹ hoạt động, đồng thời có thống kê báo cáo thu chi rõ ràng.

VĐV tuyệt đối tôn trọng và tuân thủ điều lệ giải. Chỉ ý kiến, kiện cáo, la ó trước khi vào giải.

Còn nhiều quá mà tạm thời chưa nghĩ ra. Các bác góp gió với em tý nhá.

Mong đầy kênh thông tin hữu ích cho BQT hoàn thiện cơ cấu các giải đấu thường niên. Để mỗi lần tham gia là mỗi lần anh em cùng sướng, cùng tê.

Thank and happy new year!

Trích dẫn Gửi bởi dunlop_phonui
    ít nhất cũng có núi đăng ký tham gia... vì lìu mau xìu ..... hhahahahahah
    Khá khen cho sự tự tin của chú, nhưng 16 đánh chắc chắn ko có đường ra nếu tham gia nội dung A. Giải tới chú với FSO làm 1 cặp đánh A chắc là ổn...

16 chưa thể đánh A nổi nếu chưa uống thuốc...liều

Trích dẫn Gửi bởi kỳ nhông
    Trích dẫn Gửi bởi kỳ nhông
    ít nhất cũng có núi đăng ký tham gia... vì lìu mau xìu ..... hhahahahahah

tham gia đánh A em nghĩ tầm 18 thì hay nhất.như vậy thì sẽ toàn cao thủ choảng nhau.

1 là để AE rửa mắt học hỏi kinh nghiệm

2 là để các hội,các diễn đàn khác biết đến DĐ của chúng ta dễ hơn.(tiện tham gia và giao lưu các giải khác)

Trích dẫn Gửi bởi ken1182

Lệ phí: nên thu dư ra một khoản nhất định để làm quỹ hoạt động, đồng thời có thống kê báo cáo thu chi rõ ràng.
    Về phần này mình cũng có ý từ lâu . nhưng theo hiện tại mình thấy không nên thực hiện , vì rất nhiều lý do khác nhau ,

Trước khi gây dựng quỹ cho diễn đàn , Châu nghĩ chúng ta nên bàn luận và đưa ra Tiêu trí một cách rỏ ràng về việc báo cáo ... thu .. chi ... nhất là Tiêu trí chi ?

khi có cái này rồi . thì việc Thu sẽ thuyết phục hơn ..

mong các bác xem xét thêm .