Kết quả 1 đến 10 của 10

Lời tạ lỗi của chủ tịch CLB Binh thái quề

Dear Bản Quản trị diễn đàn:

Ban điều hành hội BTQ

các VDV tham gia giải BTQ mở rộng lần II

Giải Binh thái quề mở rộng lần 2 đẫ kết thúc không được như mong muốn của các thành viên trong và ngoài CLB cũng như diễn đàn,

Tất cả sự cố gắng của BTC giải đã làm hết sức mình và ko mang lại được sự thoả mãn của các VDV, lỗ này phần lơn do chủ tịch hội Binh thía quề đã không sát sao và công hiến được cho gải.

Vậy tôi đề nghị BQT diễn đàn ben nick dokien27 trong 6 tháng để nghiên cứ và tu luyện thêm khả năng.

Đề nghi Ban điều hành CLB Binh thái quề họp sơm để bầu bán chủ tịch mới xây dựng lại thương hiệu Binh thái quề.

Làm tennis phong trào còn khó hơn làm chuyên nghiệp. Em thiết nghĩ, nếu ai đó không thấy được nỗ lực và cống hiến của anh Kiên cũng như ban tổ chức giải hôm qua thì thật sự là điều đáng tiếc.

Tuy nhiên nếu anh được toại nguyện như ý trên cũng tốt, về cống hiến hết tuổi thanh xuân cho hội cọp, ở hội cọp thì khác, anh còn lâu mới có cứa thoái lưu nhá.

hả ??? sao chủ tịch lại tự kỷ vậy, có ai ý kín gì sao ???? chị thấy BTC điều hành giải rất tốt mà, ai cũng nhiệt tình, hết mình với công việc được giao, chị tiếc là mình xa xôi, lạ nước lạ cái nên chả giúp đc gì nhưng chị quan sát thấy tất cả ACE ai cũng vui vẻ, phấn khởi mà iem, mà chị nhắc iem cũng đừng cầu toàn quá nhé, mình là tự phát, phong trào nen tỷ dụ có sơ xuất là chuyện không thể tránh (nhưng ai trách thì đó là người... khó tính thôi hihiii ). đúng ra ai cũng phải có trách nhiệm với thành công của giải chứ không phải chỉ riêng Chủ tịch hay BTC đâu, vui lên em vì BTQ đã tổ chức được giải rất quy mô và ý nghĩa rồi đấy

Làm gì mà ben nick anh ơi,lỗi nhận định thì khó tránh lắm.a có làm gì bậy đâu ah.e biết a cũng khổ tâm lắm,nào có đc lợi lộc gì đâu.anh đứng ra xin lỗi,chịu trách nhiệm là hoan nghênh a rồi.

Phong trào thôi Anh ơi! Có gì đó chưa được hay chưa làm được thì lần sau Mình rút kinh nghiệm.

Cống hiến của Anh ai cũng đều ghi nhận và ghi nhớ từ trước đến nay. Có thể do góc độ nào đó mà mình chưa thoả mãn được hết với mọi người thì đây cũng là cái để Mình ghi nhớ để lần sau tốt hơn. Điều này làm phong trào em e cũng khó tránh khỏi bác ah

Cá nhân em thấy Anh không nên nặng nề với bản thân quá!

e có ý kiến:

thứ nhất: bác đỗ kiên là ban kiểm soát của diễn đàn

chủ tịch clb Binh Thái Quề: nhiệt tình, nhanh nhẹn, năng nổ, và có trách nhiệm, có tâm và có tầm tìm được người như bác là khó...

thứ nhì: viettennis ngoài bắc đã yếu, b

e iu viettennis nên e biết đó là điều khó khăn vì ngoài bắc vn mạnh vô cùng ng e vưỡn iu viettennis, vì viettennis khi nào cũng comment lịch sự và nhiu nhiu điều e thấy phù hợp với cá nhân e ở viettennis

nếu vì chuyện đã qua k phải là ai cũng như bác xin làm mem thường thì viettennis bắc đi đến đâu

bài học của mít hưng hanaka còn đó

k khi nào k bao giờ tổ chức giải là k có sai sót, chuyện bừn thường mừ, BTC nhận rút kinh nghiệm là ok mà

nói thiệt chưa bao giờ e tham gia giải mà vui như hôm thứ 7

túm lại ý kiến của Đỗ Kiên bị cá nhân e bác bỏ

Chào Kiên,

Tôi không biết văn hóa, điều lệ hay cam kết nội bộ của CLB BTQ, tuy nhiên với con mắt của ae bên ngoài tham gia giải thì tôi thấy ko có vấn đề gì. Thậm trí, ae bên ngoài phải "nhập gia tùy tục" bằng cách bớt ăn thua và cay cú đi vì thấy giải vui vẻ và chan hòa quá. Cái gì cũng có 2 mặt, nếu CLB BTQ thiên về cái tình với nhau (cái mà CLB nào cũng hướng tới) thì cái lý và cái luật sẽ phải xếp đứng sau thôi.

Cá nhân tôi thì cũng muốn ông nghỉ để tập trung cho Cọp (xin lỗi các bác BTQ nhé)

SD.ace

Trích dẫn Gửi bởi ServeDoctor.ace
    Chào Kiên,

Tôi không biết văn hóa, điều lệ hay cam kết nội bộ của CLB BTQ, tuy nhiên với con mắt của ae bên ngoài tham gia giải thì tôi thấy ko có vấn đề gì. Thậm trí, ae bên ngoài phải "nhập gia tùy tục" bằng cách bớt ăn thua và cay cú đi vì thấy giải vui vẻ và chan hòa quá. Cái gì cũng có 2 mặt, nếu CLB BTQ thiên về cái tình với nhau (cái mà CLB nào cũng hướng tới) thì cái lý và cái luật sẽ phải xếp đứng sau thôi.

Cá nhân tôi thì cũng muốn ông nghỉ để tập trung cho Cọp (xin lỗi các bác BTQ nhé)

SD.ace
    Hic, em thấy anh chuẩn đấy, em mà thắng, cũng thích thắng cho nó thuyết phục và bên thua tâm phục, khẩu phục. Nếu trận đấu ko xảy ra sự cố gì thì đưong nhiên ko có gì để nói, nhưng vì bên thắng thắng được trong trường hợp nhờ quả phạm luật gây tranh cãi thì với em cũng chả oanh liệt lém, nếu là em , em cũng xin đánh lại cho nó hoành tráng. Mà thua hay thắng, cứ được khán giả vỗ tay vì những pha bóng hay mới sướng. Xin lỗi cả nhà, vì riêng mình tennis vui là chính, giao lưu học hỏi là chủ yếu. Có cái cúp về cũng chỉ để cho con nó nghịch heheheh.

em xin phép đóng thớt này.

Nếu nick bác bị ban, em cho bác mượn nick của em đấy, miến là bác đừng thay ảnh của bác vào là được