Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 60

Em Nghĩa ở Hàm Tân biệt danh nghĩa NaNá. Sorry em không biết Pluto_planet nhưng tính em rất vui vẽ và ham học hỏi. Em được bác ISO cho em 6.5 nhưng có lúc em hứng lên thì bác ISO nói em là 7 điểm. nói chung là em đánh không ổn định..Cám ơn bác nhiềU.
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi pluto_planet
    Chưa đăng ký hiền lành và dễ thương ghê, nên Chưa đăng ký mới duoc Cuội, carom và anh yêu mến đấy!
    Em Nghĩa ở Hàm Tân biệt danh nghĩa NaNá. Sorry em không biết Pluto_planet nhưng tính em rất vui vẽ và ham học hỏi. Em được bác ISO cho em 6.5 nhưng có lúc em hứng lên thì bác ISO nói em là 7 điểm. nói chung là em đánh không ổn định..Cám ơn bác nhiềU.

Chưa đăng ký hiền lành và dễ thương ghê, nên Chưa đăng ký mới duoc Cuội, carom và anh yêu mến đấy!
    bác ơi ! trên diễn đàn của minh còn có một tiegrnguyen nào nửa hả bác ??? có sự nhầm lẫn nào hả bác ???

Có ai théc méc cái vụ yêu....ghét này hay sao dậy P..lu..tồ ? Cuội yêu Hằng Nga....chứ yêu gì anh.

Cảm ơn anh đã khen làm em xúc động ... đậy!

Trích dẫn Gửi bởi TINLE802
    Coi chừng bị lỗ nha núi. chỉ lấy 4nguoi test trình thôi, mấy a e khác khỏi đóng hả? chết núi rồi...<font color="Silver">
    --- Bài viết bổ sung ---
    Cuội lập thread mới nên hình như có một số anh em không theo dõi thì phải?

Vì anh thấy bên http://viettennis.net/diendan/bang-p...34/index3.html có nhiều người đăng ký hơn đấy em ơi

e phát hiện 1 điều a Cuội với a Carom iu thầm e nè , đọc chữ kí của 2 đại ka e thấy ớn lạnh quá .

a núi với a tín làm thấy ghê quá , khu vực test trình dành cho mem mới mà mấy a 50-50 , làm mấy ma mới sợ ,tính tới thời điểm này thì a Tín và a núi mỗi a thịt 2 em heheheheh .

ko phải đâu cái đó là auto đó ko tin tạo nick mới đọc đi cũng có nữa đó kaka

là sao Bi auto là sao ko hiểu ?
    --- Bài viết bổ sung ---
    là sao Bi auto là sao ko hiểu ?chữ kí mà auto là sao ?

tự tìm hiểu đi kaka

Trích dẫn Gửi bởi namthang
    Cuội lập thread mới nên hình như có một số anh em không theo dõi thì phải?

Vì anh thấy bên http://viettennis.net/diendan/bang-p...34/index3.html có nhiều người đăng ký hơn đấy em ơi
    Không sao đâu anh. Vì anh em cần biết số người test sân nào để bố trí... thức ăn thôi.