Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20

Trích dẫn Gửi bởi Mylifevn
    Chúc mừng Hội WAT tham gia Diễn đàn Viettennis, Xin hỏi Người đeo mắt kiếng đen thứ 2 từ trái sang có phải là Tuấn không bác ?

Nếu phải thì cho Huy gởi lời chào sức khoẻ nhé.

Thân !
    Anh đó tên Dzi - xưa đánh cầu lông cho tuyển Bình Thạnh. Mới chuyển qua đánh tennis được 2 năm. Anh đánh tennis đều banh theo phong cách cầu lông nên rất ít hư banh dù lực banh không nặng.

mốt em đi mỹ..... nè ....

làm sao để gặp được các bác khi em đi mỹ tho.

......hahahhahaha

Hôm nay lại một ngày lạnh lẽo:

Trích dẫn Gửi bởi watsukinguyen
    Đi ngang thấy bên bển , nghé dzô tò mò 01 tí. nhìn hình ko thấy ai quen ... vì ko có ai quen đi bên bển cả ... hiehie ...

Mấy bác dzìa VN anh em welcome giao lưu.. AE chắc khó có cơ hội qua bên bển chơi lắm à nha ...
    Tặng đồng chí mấy câu: TAY LƯỢM LÁ, CHÂN ĐÁ ỐNG BƠ MÀ CỨ MƠ VỀ NƯỚC MỸ

Trích dẫn Gửi bởi watsukinguyen
    Đi ngang thấy bên bển , nghé dzô tò mò 01 tí. nhìn hình ko thấy ai quen ... vì ko có ai quen đi bên bển cả ... hiehie ...

Mấy bác dzìa VN anh em welcome giao lưu.. AE chắc khó có cơ hội qua bên bển chơi lắm à nha ...
    Cám ơn bác trước. Em hay anh em của Hội em về nhà bên VN có dịp sẽ giao lưu với các bác.

Bên em dạo này mùa đông. Hôm nào được 10 độ C là mừng gọi nhau ra sân vì bị ghiền....tennis.

Bác Ơi, không thấy bbacs thông tin thêm gì về tình hình bên bác cho anh em chia sẽ. Bác có thể viết 1 bài về tình hình chuẩn bị tết Việt Nam bên ấy không? Chắc ngày mùng 1 cũng vui vui chứ bác ah. Bác thông tin thêm nhé, để anh em Việt Nam chia sẽ nổi nhớ quê hương ấy mà.

Trích dẫn Gửi bởi dunlop_phonui
    mốt em đi mỹ..... nè ....

làm sao để gặp được các bác khi em đi mỹ tho.

......hahahhahaha
    Nhà em cũng ở Long An nên không xa mỹ tho đâu bác.
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi Cuội
    Bác Ơi, không thấy bbacs thông tin thêm gì về tình hình bên bác cho anh em chia sẽ. Bác có thể viết 1 bài về tình hình chuẩn bị tết Việt Nam bên ấy không? Chắc ngày mùng 1 cũng vui vui chứ bác ah. Bác thông tin thêm nhé, để anh em Việt Nam chia sẽ nổi nhớ quê hương ấy mà.
    Mọi hoạt động Tết của người Việt đều dồn vào ngày cuối tuần cả bác à vì nhập gia tùy tục ở xứ người mà bác. Cuối tuần này em dắt con đi chơi "Xuân" (nói Xuân cho nghe hương Xuân và Tết Việt chứ lạnh teo râu bác ạ) sẽ quay video về hoạt động Tết nơi em ở và viết bài phóng sự nhanh để giới thiệu nhằm giúp các bác có khái niệm về Tết của người Việt xa xứ như thế nào.

Chúc các bác những ngày nghỉ vui vẻ bên người thân và gia đình.

Trích dẫn Gửi bởi nhk2007
    Nhà em cũng ở Long An nên không xa mỹ tho đâu bác. <font color="Silver">
    --- Bài viết bổ sung ---
    Oh, thế thì hay quá, mình cũng chưa từng thấy bà con Việt kiều ăn tết nơi xứ người như thế nào, mặc dù mình cũng có nhiều bà con ở Mỹ và Canda. Bác quay thật nhiều để a e chia sẽ nhe. Thanks bác

Trích dẫn Gửi bởi Hau RF
    Oh, thế thì hay quá, mình cũng chưa từng thấy bà con Việt kiều ăn tết nơi xứ người như thế nào, mặc dù mình cũng có nhiều bà con ở Mỹ và Canda. Bác quay thật nhiều để a e chia sẽ nhe. Thanks bác
    Vào diễn đàn của trường trung học cũ có một đàn em post bài cải lương Xuân này Con Về.

Nghe hơi xúc động nên post lại đây.

Hôm nay đi xem tay vợt của trường ĐH gần nơi Hội mình đánh tennis. Vài clips ghi nhận được. Một ngày lạnh khoảng 10 C nhưng hơi lạnh gió mạnh khoảng 30 - 50kmh làm cảm giác như 5 C.

Tay vợt áo vàng đang được xếp trong khoảng số 120 tới số 150 của ĐH Mỹ.