Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

[Kansas USA] Hội WAT và mọi thứ khác trên đời 2011- 2012 [Vietnamese-English]

Trước hết vì lý do thành viên hội em chủ yếu gốc miền Nam nên em đã xin phép bác Admin cho em mở box trong khu vực miền Nam.
    http://www.facebook.com/WATGroup

Thớt này sẽ cung cấp thông tin và giao lưu từ A-Z trong mọi lĩnh vực không riêng vì tennis về Hội em.

Do thành viên Hội em có 1/2 không viết được tiếng Việt nên trong thớt này lâu lâu sẽ có English.

Em welcome các bác trong nước vào đây 888 với bọn em. Bang Kansas có 4 mùa rõ rệt: Xuân đẹp tuyệt - Hạ nóng cháy da - Thu mát lạnh - Đông lạnh băng giá. Thành phố Wichita bang Kansas là nơi có kỹ nghệ hàng không nằm trong top của nước Mỹ. Boeing, Raytheon (chiếc của bầu Đức), Airbus, Cessna đều có trụ sở ở đây.

Vài lời mở đầu.

Xin chào bác nhk2007, bác có phải nhk bên Vntennis không ợ?

chúc mừng chủ thớt tham gia diễn đàn VIETTENNIS.

Đi ngang thấy bên bển , nghé dzô tò mò 01 tí. nhìn hình ko thấy ai quen ... vì ko có ai quen đi bên bển cả ... hiehie ...

Mấy bác dzìa VN anh em welcome giao lưu.. AE chắc khó có cơ hội qua bên bển chơi lắm à nha ...

Trích dẫn Gửi bởi watsukinguyen
    Đi ngang thấy bên bển , nghé dzô tò mò 01 tí. nhìn hình ko thấy ai quen ... vì ko có ai quen đi bên bển cả ... hiehie ...

Mấy bác dzìa VN anh em welcome giao lưu.. AE chắc khó có cơ hội qua bên bển chơi lắm à nha ...
    Bác Watsuki chuẩn bị đi Mỹ Phải không? cứ liên lạc với Hội này xem có ai tiếp bác vài chiêu không nhé. Hội này open lắm đấy. hi vọng sau này sẽ có nhiều anh em tham gia vào diễn đàn.

bác NHK ơi : Mang bầu thì nhớ phải đẻ được con nhé bác, đừng để em phải mang bầu mãi, nặng lắm. kakak

Bác cho em gửi lời chúc sức khỏe, chúc mừng năm mới đến tất cả những anh em phương xa - mong bác là cánh tay nối dài của diễn đàn với WAT, để anh em về Việt Nam còn gọi điện thoại, gặp em và... tặng quà nữa.

bác NHK ơi : Mang bầu thì nhớ phải đẻ được con nhé bác, đừng để em phải mang bầu mãi, nặng lắm. kakak

Bác cho em gửi lời chúc sức khỏe, chúc mừng năm mới đến tất cả những anh em phương xa - mong bác là cánh tay nối dài của diễn đàn với WAT, để anh em về Việt Nam còn gọi điện thoại, gặp em và...tặng quà nữa.

Gởi Cuội và hội WAT !!!

Cái vụ gì, chứ tặng quà cho mấy Bác ở bển là để em lo...Tấn Doma sẳn sàng chuẩn bị quà Việt Nam cho Bác Cuội để tặng cho mấy Bác rồi...khi nào alo là có ngay !!! ( Bảo đảm quà ý nghĩa và không đụng )!!!

Chúc mừng Hội WAT tham gia Diễn đàn Viettennis, Xin hỏi Người đeo mắt kiếng đen thứ 2 từ trái sang có phải là Tuấn không bác ?

Nếu phải thì cho Huy gởi lời chào sức khoẻ nhé.

Thân !

Xin hân hoan chào mừng Hội WAT tham gia diễn đàn. Bác cố gắng giúp em thực hiện được những gì mà chúng ta mong muôn khi bác " quan hệ" với em nhé. Chúng ta sẽ có con đàn cháu đống bác nhỉ.

Ko biết Bác chủ thớt là ai trong hình nhể?

Trích dẫn Gửi bởi NgocBet
    Xin chào bác nhk2007, bác có phải nhk bên Vntennis không ợ?
    Dạ là em ạ! Sang đây diễn đàn không cho nick có ít hơn 3 mẫu tự nên em gắn năm sanh con em vào.
    Trích dẫn Gửi bởi Cuội
    Xin hân hoan chào mừng Hội WAT tham gia diễn đàn. Bác cố gắng giúp em thực hiện được những gì mà chúng ta mong muôn khi bác " quan hệ" với em nhé. Chúng ta sẽ có con đàn cháu đống bác nhỉ.
    Những gì bác mong muốn cũng là điều em mong muốn và hy vọng.

Ko biết Bác chủ thớt là ai trong hình nhể?
    Em nặng cân nhất đó bác. Em bận áo có số 10th bìa phải trong tấm hình đầu tiên.

Bên vntennis em có cái thớt tìm cách giảm cân nhưng từ đó đến nay chỉ mới xuống được 1.5 kg

Biết thêm em (em chủ yếu quay phim con em) và hoạt động tennis của em (em chủ yếu quay anh em trong Hội đánh) mời các bác ghé thăm trang youtube :
    Kênh của khanhhnguyen - YouTube