Kết quả 1 đến 7 của 7

Wow có hình mình trên video clip rùi, trận này thua te tua 1-6 mà quay chi trời, Cám ơn bác camera man nhé.

Trong clip này đoạn đầu có phải là Phước không ISO. Hai người hoạt động chung CLB hả?

Trích dẫn Gửi bởi nhk2007
    Trong clip này đoạn đầu có phải là Phước không ISO. Hai người hoạt động chung CLB hả?
    Đúng rồi, Phước tóc dài, Phước Gas chung CLB Tứ Hùng. đi xe mô tô rất bụi

Trích dẫn Gửi bởi nhk2007
    Chú này hồi nhỏ ở chung xóm. Bây giờ để tóc dài nên gặp bên ngoài cũng khó nhận ra. ISO nói có Khánh - bạn chị Thanh (chị họ của Phước) gởi lời thăm. Lòng vòng vậy mà thế giới tennis cũng nhỏ. Khi nào mình có dịp về LongAn thì alô giao lưu tennis chơi. Mà trình của Phước thế nào quy ra điểm trình của diễn đàn vậy ISO? Hỏi biết trước để luyện thêm
    Có nghe Phước rủ về Long An giao lưu, Phước trên bảng phong thần chưa có điểm, riêng nhóm Tứ Hùng xếp 7 điểm

xem thớt ở đây http://viettennis.net/diendan/mien-n...minh-bach-297/

Khi nào cuối tuần lên SG ghé CLB Tứ Hùng chơi nhé. để sắp xếp lịch giao lưu Long An rồi o la cho bác. cho mình cái số dây thép nhé.

Thân

Mình đang chơi ở Hội này: Hội Tennis Wichita KS USA. Mình hiện tại cũng không ở LA. Khi nào về và có dịp sẽ ghé CLB Tứ Hùng Tranh Bá chơi.

Trích dẫn Gửi bởi ISOEXPERT
    Đúng rồi, Phước tóc dài, Phước Gas chung CLB Tứ Hùng. đi xe mô tô rất bụi
    Chú này hồi nhỏ ở chung xóm. Bây giờ để tóc dài nên gặp bên ngoài cũng khó nhận ra. ISO nói có Khánh - bạn chị Thanh (chị họ của Phước) gởi lời thăm. Lòng vòng vậy mà thế giới tennis cũng nhỏ. Khi nào mình có dịp về LongAn thì alô giao lưu tennis chơi. Mà trình của Phước thế nào quy ra điểm trình của diễn đàn vậy ISO? Hỏi biết trước để luyện thêm