Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 80

Trích dẫn Gửi bởi doanbi
    72 tiếng quá nhiều cảm xúc , e ko biết phải nói như thế nào e chỉ biết nói rằng : khâm phục BĐH của Viettennis
    Nếu chị không nhầm thì Em cũng trong BDH mà, hehehe, ' mình tự khâm phục mình quá cơ' hahaha

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Nếu chị không nhầm thì Em cũng trong BDH mà, hehehe, ' mình tự khâm phục mình quá cơ' hahaha
    BĐH tự kỷ hả chị

Bi phải cảm ơn thêm bác Head,khiếp trận Ck 1500 của bi thấy bác Head hò hét dộng viên,chỉ đạo,đủ kiểu hết để nâng tinh thần cho Bi mà nâng không nổi,tiếc quá là tiếc.

Đi xem và cổ vũ 3 ngày,đen thui nhưng cảm thấy rất vui vì không ngở BTC đã làm ra một giải thành công ngoài mong đợi,lo lắng từ những việc nhỏ nhặt nhất,thưong nhất là Cuội và 3G,chạy tới chạy lui,đủ mọi công việc,bù đầu bù cổ nhưng vẫn nhiệt tình tham gia đánh giài mặc dù ra sân hai chân đã đuối,hy vọng giải sau hoành trang hơn và đừng quên tổ chức cho cả nữ.(Chắc mấy anh trong BTC kì này dze bị dzo đuổi ra đường ngủ chắc,vì 3-4 ngày không về nhà và đen thui ốm nhom nhìn không ra)

Hôm quá thấy Cuội khóc mả tự nhiên thấy sóng mũi cay cay,thực sự rất tâm huyết với tennis mới làm được những giải hoành tráng như thế này,cố lên Cuội nhe mọi ngưởi luôn ủng hộ.

Trích dẫn Gửi bởi khanhlover
    Chà,

Hôm qua trận bán kết 1, q kỳ nhông có 5' lên mây cứ tưởng bở, đến nỗi chuột rút kakaka . . .

Bà mẹ...VN anh hùng, tụi nó buông mà mình ko biết, dốc sức ra phang rầm rầm, cứ tưởng mình đánh hay khi xúc tụi nó 6-0, ai dè...

Chán !

Trích dẫn Gửi bởi Hong Van
    Bi phải cảm ơn thêm bác Head,khiếp trận Ck 1500 của bi thấy bác Head hò hét dộng viên,chỉ đạo,đủ kiểu hết để nâng tinh thần cho Bi mà nâng không nổi,tiếc quá là tiếc.
    có nhiều cách cảm ơn đâu cần nói chị :P , lụm dc 2 cái cúp cũng là 1 cách cảm ơn rùi hihi . lực bất tòng tâm chị ơi @@ trận đó e đi không nổi nữa đừng nói là đánh thui rút kn giải sau quánh 1 nội dung thôi @@ 2 cái kham hông nổi

Trích dẫn Gửi bởi kỳ nhông

Bà mẹ...VN anh hùng, tụi nó buông mà mình ko biết, dốc sức ra phang rầm rầm, cứ tưởng mình đánh hay khi xúc tụi nó 6-0, ai dè...

Chán !
    Đúng là cay thật, oánh được quả xẻ dây tưởng mình hay hóa ra nó né để em đánh, tức quá bác ơi,....
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi doanbi
    BĐH tự kỷ hả chị
    Nghe bảo chú bi là thành viên hội tự kỷ hả, có hội đó cho anh gia nhập với...

Trích dẫn Gửi bởi doanbi
    BĐH tự kỷ hả chị
    Hehhe, nói thế thôi chứ đến chính chị đây, mặc dù là ban quản trị có bàn bạc , thống nhất cách tổ chức giải nhưng 3 ngày trực tiếp ' mục sở thị' toàn cảnh của giải , chị cũng phải khâm phục ban quản trị miền nam nữa là các bác. Chính vì nhìn thấy các bác quản trị miền nam làm hoành tráng quá làm cho các bác quản trị miền bắc đang rất lo lắng làm sao cuối năm tổ chức giải ở miền bắc cho tương xứng với miền nam đây ah

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Hehhe, nói thế thôi chứ đến chính chị đây, mặc dù là ban quản trị có bàn bạc , thống nhất cách tổ chức giải nhưng 3 ngày trực tiếp ' mục sở thị' toàn cảnh của giải , chị cũng phải khâm phục ban quản trị miền nam nữa là các bác. Chính vì nhìn thấy các bác quản trị miền nam làm hoành tráng quá làm cho các bác quản trị miền bắc đang rất lo lắng làm sao cuối năm tổ chức giải ở miền bắc cho tương xứng với miền nam đây ah
    vậy thì a Cuội phải công tác HN lần 2 rồi chị ơi :P

Trích dẫn Gửi bởi Liêm
    Tks BTC giải đã tạo sân chơi cho anh em. Hẹn giải năm sau
    Gì mà hẹn năm sau, BĐH đang tính 1 năm làm 4 giải tương tự đó .

Cám ơn các bác BTC giải rất nhiều, giải này PRO quá.

Em mang tiếng đứng tên trong BTC, nhưng chỉ lo phần kỹ thuật IT thôi, không tham gia được gì nhiều ở khâu tổ chức giải các bác đừng trách em tội nghiệp nhé .

Trích dẫn Gửi bởi kỳ nhông

Chán !
    Chà,

Anh em ở ngoài xôn xao, chỉ tội pák ở trong hì hục kakakaka . Em làm trọng tài trận tứ kết xong ra thì đã là 0-3 . . . buộc miệng phán mà hóa ra là thực!