Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 80

trước hết rất cám ơn bác Tuấn Rulo đã thay mặt AE mở bài tri ân đến BTC , nhà tài trợ , tình nguyện viên , VĐV và không thể thiếu khán giả , bản thân mình cũng rủ rê 5 người quen và mới quen đi xem , họ rất thích thú và cổ vũ nhiệt tình cả nội dung 12đ và 14đ . Qua đây mình có đề nghị nhỏ , không hợp lý các bác bỏ qua cho , các hội nhóm đăng bài tổ chức giải có thể kèm theo lời mời gọi những ai yêu thích tennis đến dự khán và cổ vũ cho các VĐV thi đấu , vì có người ngại mình tùy tiện vào sân khi không quen ai . cuối cùng cám ơn các AE đã động viên khi thấy mình cúm trong lần đầu tham gia .

@Tuấn Rulo ; ths rồi sao nòng súng cứ chỉa thẳng vào em thế bác

Tks BTC giải đã tạo sân chơi cho anh em. Hẹn giải năm sau

Trích dẫn Gửi bởi Liêm
    Tks BTC giải đã tạo sân chơi cho anh em. Hẹn giải năm sau
    nhiều người đã hẹn như thế này rồi nè .. năm sau .. nam sau nữa .. giải khác ...

3 ngày đã xong...

Cảm ơn BTC và tất cả mọi người đã làm nên 1 giải đấu thật là quy mô và hoành tráng !

Chà,

Hôm qua trận bán kết 1, q kỳ nhông có 5' lên mây cứ tưởng bở, đến nỗi chuột rút kakaka . . .

Bác Tuấn này trước giờ, sau giải nào cũng vài lời trăn trở, đôi dòng cảm thán. Chỉ riêng giải VTN này mới khen lấy khen để thôi đóa nha.

Giải thành công tốt đẹp, Có thể nói lớn nhất từ trước đến nay tại Việt Nam về nhiều mặt như nội dung thi đấu, số lượng vận động viên, số lượng khán giả, số lượng Cup, v..v..

Chúc BĐH, BTC nhiều sức khỏe để chiến đấu tiếp cho những giải sau.

Trích dẫn Gửi bởi ISOEXPERT
    Giải thành công tốt đẹp, Có thể nói lớn nhất từ trước đến nay tại Việt Nam về nhiều mặt như nội dung thi đấu, số lượng vận động viên, số lượng khán giả, số lượng Cup, v..v..

Chúc BĐH, BTC nhiều sức khỏe để chiến đấu tiếp cho những giải sau.
    BTC chắc sau 03 tháng suy nghĩ, 02 tháng chuẩn bị, 03 ngày làm việc, 04 tiếng nhậu nhẹt, vài tiếng tiếng phục vụ vợ con .. chắc đang ngủ ngon ... hiehie vẫn chưa thấy bác nào dậy tổng kết kết quả

Em thay mặt...nhà em(cả nhà em bảo suốt ngày phơi nắng đen thui thùi lùi, chơi cái môn chi lạ...) cám ơn các anh chị em trong BDH diễn đàn đã có ý tưởng tổ chức 1 giải đấu quy mô "siêu khủng". Xin cám ơn những anh chị em trong BTC đã miệt mài trong nhiều ngày đêm trước giải và 3 ngày nắng đặc biệt cuối tuần cho 1 event sôi động để lại nhiều ấn tượng cho cả những người mới dự lần đầu cho tới những kẻ chơi hoài(mà chưa có hạng ...hic hic) như em. Em hiểu hơn cái chữ ký đáng thương mới nhất của 3GS, thật xúc động khi bác Cuội gặp em nhe hàm răng trắng muốt mà cười và chìa cái cổ tay để bắt tay em(vì bàn tay bác ấy dính sơn treo băng rôn). Chúc tất cả các bác luôn tìm được nhiều niềm vui trong cuộc sống.

72 tiếng quá nhiều cảm xúc , e ko biết phải nói như thế nào e chỉ biết nói rằng : khâm phục BĐH của Viettennis