Trang 1 của 13 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 129

Cảm ơn tất cả đã mọi người đã quan tâm, chia sẽ và đóng góp ý kiến. Những đóng góp ý kiến Tín xin tiếp nhận sâu sắc, Nhưng việc dấu mặt và mượn nick test trình thì không thể có, bới các bác đều được BTT chụp ảnh từng thành viên trong quá trình test. Chuyện đó không thể xảy ra.

Như mọi người đã biết diễn đàn đang thu hút ngày càng nhiều thành viên tham quan và đăng kí nick trên diễn đàn của chúng ta. Hàng ngày trên diễn đàn, tin nhắn điện thoại, tin nhắn trên diễn đàn của Tín có rất nhiều người hối thúc, nôn nóng để xin được test trình....Chưa đầy 1tháng mà Tín đã phảt test trình 3 lần, để mọi người thấy đây không phải là công việc dễ dàng và 1vài chi tiết nhỏ để mọi người hiểu thêm.

Nhân tiện đây cũng nói rõ bởi nguồn nhân sự hiện nay rất rất mỏng, sợ còn nhiều thiết sót trong những lần tới. Nay Tín xin mời những ai có nhã ý tham gia Ban Test trình cùng Tín. </font>
    <font color="#0000CD">Bác nào thấy đủ khả năng thì đăng kí nhé. Bắt đầu nhận đăng kí từ bây giờ.

vậy ta hãy thành lập 1 ban test trình ! ban này do bác Tinle làm trưởng ban .

-các phó ban giúp biệc cho trưởng ban được chọn ra từ các hội nhóm ở nhiều khu vực , tỉnh thành khác nhau . các phó này phải là người uy tín , trách nhiệm , là thành viên tích cực trên viettennis .

- Bây giờ việc test trình không cần phải tập trung 1 chỗ đông người nữa , mà việc này sẽ xảy ra một cách tự nhiên và liên tục ở các hội nhóm , khu vực . Khi có thành viên nào đăng kí test trình thì Phó ban khu vực đó sẽ tìm hiểu người này , nếu Phó ban khu vực đã biết trình người này thì sẽ thông báo cho trưởng ban biết luôn kết quả mà không cần tét thêm nữa ! nếu Phó ban khu vưc chưa biết rõ người này thì 2 bên sẽ tự liên lạc nhau về thời gian và địa điểm để giao lưu test trình ! như vậy việc tét trình sẽ được thực hiện ở bất cứ nơi đâu ( tỉnh , thành , khu vực,,,, ) miễn sao ở đó có phó ban khu vực phụ trách !

- danh sách các phó ban khu vực , ai phụ trách khu vực nào sẽ được công bố đầy đủ thông tin trên diễn đàn để các thành viên có nhu cầu test trình liên lạc và hẹn hò test trình !

- điểm trình sau khi test có thể cũng không chính xác được 100% vì vậy sẽ có những sự điều chỉnh nếu thành viên đó bị quần chúng phát giác thấy trình thưc tế và điểm test có sự chênh lệch quá nhiều ! nếu các phó ban nào để xảy ra sự cố sai lệch này nhiều quá thì sẽ bị trưởng ban cách chức , và bầu người khác thay thế !

Trích dẫn Gửi bởi kỳ nhông
    G

Anh, giải Tứ Hùng có anh Nguyễn Thiên nhờ em kiếm partner đánh nội dung 12,5 kìa. Trình anh Thiên 650, nếu anh ok thì giúp anh ấy 1 vé nhé, thanks !
    Thank Kỳ Nhông nhé, nhưng dạo này mất hứng đánh giải , may mà vẫn còn hứng tạt lon & ...

e nói thiệt mà, theo e thì trình bác hơn e, ít nhất 9.5 mà bữa nào bác lên K35 làm vài trận biết ah, thắng thì bác 9.5-10, thua thì bác 8.5-9
    Trích dẫn Gửi bởi Awayhuy
    Điểm thật của e nè bác Wang, bác thử quánh giá bác bao nhiêu

Trích dẫn Gửi bởi Chaucafe
    không nói ra chắc ai cũng biết . Việc BĐH lập ra ban test trình nhằm tạo sân chơi vui vẽ và công bằng hơn cho thành viên . khi tham gia giải căn cứ vào trình tính điểm để mọi người được tham dự đúng với trình của mình . Nói thật mình thì rất biết ơn ban test trình và thật sự khâm phục khả năng test trình của bác Tín . nhưng đời này thạch sanh thì ít Lý Thông thì nhiều , sức người thì có hạn thủ đoạn thì vô biên . Châu nghĩ BTT nên áp dụng nhiều biện pháp khác nhau để có điểm trình tương đối chính xác hơn . ví dụ như phải tham gia hội nào đó và thường xuyên giao lưu cùng với mọi người , sau nhiều lần như vậy mới có tên trên bảng phong thần . chứ test một lần rồi lên bảng PT em nghĩ hơi không ốn .hiện có một số ít thành viên , đăng ký thành viên rồi đăng ký test trình . rồi sau đó đánh giải rồi Biến , như vậy việc làm của BTT cũng không mang lại nhiều kết quả Tích cực cho diễn đàn .

Còn việc một số mượn nick để thi đấu để kiếm cúp thì đây rỏ ràng là hành động đê hèn . chúng ta khi phát hiện cũng nên tẩy chay vĩnh viễn . biện pháp phòng ngừa thì ý kiến của anh Delta cũng là ý kiến tuyệt vời , nhưng cách thì yêu cầu thành viên khi đăng ký post hình lên luôn . chứ BTT cũng không thể làm nổi . tạm thời em chém gió như trên . khi nào em xĩn xĩn tí em quăng lựu đạn tiếp .

@ Tinle : đọc Tiêu đề chắc bác bức xúc rồi , nhưng bác Tinle bình tỉnh và cố lên nhé . làm việc Công đôi khi MỆT tí cố gắng CHỊU nhé . hôm nào có dịp mời bác một ca nước ép nhé .
    Bác Châu đưa hình lên đi để mọi người noi gương chứ !

Trích dẫn Gửi bởi Wang
    e nói thiệt mà, theo e thì trình bác hơn e, ít nhất 9.5 mà bữa nào bác lên K35 làm vài trận biết ah, thắng thì bác 9.5-10, thua thì bác 8.5-9
    Sân k35 ở đâu thế bác ? Đánh thứ mấy? Mấy giờ? Để hôm nào uống sâm triều tiên khỏe khỏe e dô giao lưu

Hội trai bao K35 nè bác, có bản đồ luôn :
    http://viettennis.net/diendan/mien-n...t5-7-10pm-110/

Quân đen cũng ra đây rồi, hầu hết a em quen ko ah, HQ,VInhOS,XPM...
    Trích dẫn Gửi bởi Awayhuy
    Sân k35 ở đâu thế bác ? Đánh thứ mấy? Mấy giờ? Để hôm nào uống sâm triều tiên khỏe khỏe e dô giao lưu <:-P

Em xin đưa ra cách thức:

1) NGười test trình phải có nguồn gốc ( tham gia hội nào, v..v) và nên được 1 hay nhiều người bảo lãnh về trình( tránh sai số điểm quá lớn).

2) Trường hợp k có bảo lãnh thì người mới sau khi test trình phải tham gia giao lưu off các hội ( có uy tín) ít nhất 2,3 lần để thẩm định lại điểm trên BPT. Nếu không thì điểm số đó nên treo stanby cho đến khi được thẩm định mới được tham gia giải chính thức của diễn đàn

3) Khi test trình nên chụp hình kèm theo và khi tham gia giải nên cung cấp hình 3X4 cho BTC tránh trường hợp " nick này người nọ".

Em nghĩ quan trọng cũng do ý thức các bác nữa. Nên xem diễn đàn là nơi giao lưu của những người đam mê tennis. Thân

Trích dẫn Gửi bởi LiveView
    Thank Kỳ Nhông nhé, nhưng dạo này mất hứng đánh giải , may mà vẫn còn hứng tạt lon & ...
    Sao dạo này nhiều ng mất hứng đánh giải quá vậy. Thôi, anh đã nói vậy thì đành chịu, bữa nào tạt lon thì em hú, nhắn cho em cái số cầm chân !

Trích dẫn Gửi bởi Delta
    vậy ta hãy thành lập 1 ban test trình ! ban này do bác Tinle làm trưởng ban .

-các phó ban giúp biệc cho trưởng ban được chọn ra từ các hội nhóm ở nhiều khu vực , tỉnh thành khác nhau . các phó này phải là người uy tín , trách nhiệm , là thành viên tích cực trên viettennis .

- Bây giờ việc test trình không cần phải tập trung 1 chỗ đông người nữa , mà việc này sẽ xảy ra một cách tự nhiên và liên tục ở các hội nhóm , khu vực . Khi có thành viên nào đăng kí test trình thì Phó ban khu vực đó sẽ tìm hiểu người này , nếu Phó ban khu vực đã biết trình người này thì sẽ thông báo cho trưởng ban biết luôn kết quả mà không cần tét thêm nữa ! nếu Phó ban khu vưc chưa biết rõ người này thì 2 bên sẽ tự liên lạc nhau về thời gian và địa điểm để giao lưu test trình ! như vậy việc tét trình sẽ được thực hiện ở bất cứ nơi đâu ( tỉnh , thành , khu vực,,,, ) miễn sao ở đó có phó ban khu vực phụ trách !

- danh sách các phó ban khu vực , ai phụ trách khu vực nào sẽ được công bố đầy đủ thông tin trên diễn đàn để các thành viên có nhu cầu test trình liên lạc và hẹn hò test trình !

- điểm trình sau khi test có thể cũng không chính xác được 100% vì vậy sẽ có những sự điều chỉnh nếu thành viên đó bị quần chúng phát giác thấy trình thưc tế và điểm test có sự chênh lệch quá nhiều ! nếu các phó ban nào để xảy ra sự cố sai lệch này nhiều quá thì sẽ bị trưởng ban cách chức , và bầu người khác thay thế !
    em ủng hộ ý kiến của bác

em xin được bảo lãnh cho trình ae ở Bến Tre nhe

P/s : @tinle : không biết em nói thiệt hay phá anh , cái chân anh nay đi còn chưa được mà hôm đó em kêu cứ ra sân đi chắc cưa bỏ quá , xử em 1 cặp bưởi cho em ngộp thở luôn