Trang 13 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 3111213
Kết quả 121 đến 129 của 129
    Em nghĩ chúng ta nên dừng việc chém nhau tại đây, làm đúng hay sai thì tự bản thân mình là người hiểu rõ nhất !

Em cũng ko muốn vì việc này mà 1 số người lại "bỏ cuộc chơi" vì em cũng đã từng tuyên bố như thế, lúc nóng lên nhiều lúc ko thể nào kìm nén đc cảm xúc cả, chỉ thích phang hay chửi cho sướng cái miệng. Nhưng lúc "nguội" rồi mới thấy mình dở vì đi bực "người dưng", có nhiều thành phần ( số ít ) mình nói với họ thôi thì tốt nhất cúi xuống nói chuyện với cái đầu gối hay hơn, đỡ phải rước cái sự bực dọc vào người. Em xin hết !

Em nghĩ chúng ta nên dừng việc chém nhau tại đây, làm đúng hay sai thì tự bản thân mình là người hiểu rõ nhất !

Em cũng ko muốn vì việc này mà 1 số người lại "bỏ cuộc chơi" vì em cũng đã từng tuyên bố như thế, lúc nóng lên nhiều lúc ko thể nào kìm nén đc cảm xúc cả, chỉ thích phang hay chửi cho sướng cái miệng. Nhưng lúc "nguội" rồi mới thấy mình dở vì đi bực "người dưng", có nhiều thành phần ( số ít ) mình nói với họ thôi thì tốt nhất cúi xuống nói chuyện với cái đầu gối hay hơn, đỡ phải rước cái sự bực dọc vào người. Em xin hết !

BĐH đang bị STRESS NẶNG

nói về cách tính toán xác suất gì đó em ngu muội ko biết ... vài người / 1000 người càm ràm thì sác xuất , tỷ lệ là bao nhiêu mà các bác phải bận tâm .. nhọc lòng ... hãy nhìn lại những gì đã làm được và hãy tự hào: Bỏ bê công việc kiếm sống, bỏ qua cả gia đình một bên, gầy dựng web trong thời gian ngắn với hơn 1000 thành viên, tổ chức series các giải thành công ... quản lý một mớ hỗn độn Lý Thông, Thạch Sanh, Sơn Tinh, Thủy Tinh ...

những lúc mết mỏi như thế này thì: Chó sủa là việc của chó ... đường taO taO cứ đi ... </font>

mình là BĐH có quyền sinh sát sợ gì vài đứa đứng sau lưng đâm chọt:<font color="#0000FF"> thằng nào con nào ko đồng ý .. giơ tay lên .. ông chém bỏ mẹ .... thế là xong ...

BĐH đang bị STRESS NẶNG

nói về cách tính toán xác suất gì đó em ngu muội ko biết ... vài người / 1000 người càm ràm thì sác xuất , tỷ lệ là bao nhiêu mà các bác phải bận tâm .. nhọc lòng ... hãy nhìn lại những gì đã làm được và hãy tự hào: Bỏ bê công việc kiếm sống, bỏ qua cả gia đình một bên, gầy dựng web trong thời gian ngắn với hơn 1000 thành viên, tổ chức series các giải thành công ... quản lý một mớ hỗn độn Lý Thông, Thạch Sanh, Sơn Tinh, Thủy Tinh ...

những lúc mết mỏi như thế này thì: Chó sủa là việc của chó ... đường taO taO cứ đi ... </font>

mình là BĐH có quyền sinh sát sợ gì vài đứa đứng sau lưng đâm chọt:<font color="#0000FF"> thằng nào con nào ko đồng ý .. giơ tay lên .. ông chém bỏ mẹ .... thế là xong ...

Trích dẫn Gửi bởi watsukinguyen
    BĐH đang bị STRESS NẶNG

Chú lại nhiễm cái "văn phong" của anh rồi

Trích dẫn Gửi bởi kỳ nhông
    Chú lại nhiễm cái "văn phong" của anh rồi
    thì lâu lâu cũng phải có lúc bực chứ ... văn chú thơm thì cho anh xin một ít cho mấy thằng ko cống hiến mà lại hay đâm chọt nó ngửi chút đó mà

Thiệt là uổng!!! Uổng gì????

Uổng cái tâm của người đã vì tập thể mà tình nguyện chịu cực

Uổng cái thành công của giải mà tới người từ vạn dặm xa xôi, nơi cũng có nhiều giải tennis lớn, cũng phải cảm động, cũng phải tâm phục vì cho rằng 10 thằng như mình (cũng sáng láng thông minh lắm chứ bộ) cũng không làm chu đáo, hoành tráng và cẩn thận như các bác.

Uổng bao nhiêu giọt mồ hôi, thời gian, nơ ron thần kinh đã bỏ ra để làm 1 việc đáng ghi vào lịch sử của tennis Vietnam. Đã có bao nhiêu giải quốc gia, chuyên nghiệp và giải của những diễn đàn khác em đã xem nhưng CHƯA CÓ GIẢI NÀO vượt qua giải này về mọi mặt.

Và cuối cùng là Uổng cái tinh thần mình đã bỏ ra khi quyết định vạch ra con đường mới, quyết định làm 1 giải với hai bàn tay trắng. Đây là giải đầu tiên mình làm, làm thế là quá tốt rồi, cái gì chưa ổn thì lần sau sẽ khắc phục. Những ý kiến không lọt tai liệu có đáng để ta quay bước?

Giờ đây chỉ vì những lời ném đá không có trách nhiệm mà một số bác thấy thoái lui thì tốt hơn cho cái tự ái của mình, vì giận ai đó không hiểu cho mình... có uổng quá không? có thiếu đàn ông tính quá không?

Sau giải này, sự tôn trọng của em và các thành viên đến từ Miền Bắc dành cho mọi thành viên BTC từ người cao nhất tới người thấp nhất, từ người xuất hiện trước công chúng đến người chạy những việc không tên đều đã ở một ngưỡng khác rất nhiều. Và không chỉ em, nhiều người khác cũng thế. Đừng để những điều không đáng gì làm uổng phí những gì tốt đẹp dành cho chúng ta và vì nó chúng ta đã hướng tới.

Chúc các bác Miền Nam sớm vượt qua giai đoạn này! Trân trọng tất cả các bác!
    Còn với những bác thích ném đá (mà lại vô trách nhiệm): Lời nói không mất tiền mua. Các bác hãy góp ý với tinh thần xây dựng nếu thực sự muốn diễn đàn ngày một tốt lên. Trước khi phê phán ai, hãy đặt mình vào vị trí họ trong 5 phút xem mình cảm thấy gì và có làm được tốt hơn người đó không.

Hai anh này có khi còn quá khích hơn cả ban điều hành. Thật ra khi làm giải sao tránh được sai sót. Vấn đề là anh em ngồi nói nhìn nhận họp bàn rút kinh nghiệm thôi ah. Có những anh chj không hiểu không làm nhưng cứ chỉ biết chỉ tay. Cái người làm mới sai chứ cái người không làm thì sai cái gì. Hãy thông cảm nhìn nhận những việc ban điều hành đã làm của những người ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng. Em mong mọi người hãy cổ vũ để những ng xavo.com còn có động lực phấn đấu cho diễn đàn.

Xây dựng một diễn đàn khó đã đành nhưng giữ được sự đoàn kết và đưa diễn đàn đi theo đúng hướng ban đầu vì một sân chơi lành mạnh, không vụ lợi mới khó.

Năm ngón tay không ngón nào bằng nhau cả hãy bỏ qua những cái bé xíu để chung ta xây dựng cho diễn đàn còn non trẻ thêm vững mạnh. Các anh là đàn ông mà chúng ta thẳng thắn tranh luận với nhau trực tiếp.

Em nghĩ những con chữ đánh trên máy vi tính này nhiều khi không làm cho chúng ta hiểu hết vấn đề ..mà dễ xa nhau.

đề nghị đóng thớt này ngay lập tức. ko cần bàn cãi hay tự ái gì sất. chuẩn bị cho cái giải khác và lịch off của các hội.