Kết quả 1 đến 10 của 10

Tấm chân tình của ban quản trị Miền Bắc

Suốt mấy ngày qua, em theo dõi toàn bộ các diễn biến của các dòng sự kiện xảy ra sau giải viettennis lần I, từ thớt " trận chung kết nhóm 1200" , thớt " lên án ban test trình " rồi giờ đến thớt " Ôi chức danh ông cố vấn ", tất cả đều toát lên một nỗi niềm trăn trở của các thành viên ban điều hành Miền Nam cũng như Ban Tổ chức giải đấu vừa qua. Khi nhìn thấy những giọt nước mắt của bác Cuội trong buổi tối liên hoan tổng kết giải, nó đã làm em giật mình, giật mình bởi lẽ em không nghĩ rằng việc tổ chức một giải đấu phong trào lại là một sức ép lớn đè nặng lên bác Cuội đễn như vậy. Rồi tới bây giờ thì em lại nhận thấy không chỉ đối với bác Cuội, mà nó còn là sức ép lớn đối với toàn bộ các thành viên ban điều hành Miền nam, từ những thành viên nhỏ tuổi nhất là TInle đến những thành viên lớn tuổi nhất là bác DIV, bác Head-power, mà cho đến giờ khi giải đã đi qua rồi, lời tung hô, khen thưởng có rất nhiều, nhưng những thiếu sót của giải đấu vẫn làm cho các bác trăn trở.

Em đã từng tô chức rất nhiều giải đấu phong trào, nhưng cũng phải thừa nhận là không một giải nào là không có sai sót, ai đó nói đùng làm càng lớn thì càng sai nhiều, không làm thì có gì mà sai. Tất tật các sự kiện trên đời, không một cái gì hoàn thiện cả, ngay cả đến bản thân từng con người cũng chả có ai tự hào vỗ ngực mà khoe " tôi là người hoàn thiện " Thánh còn có lúc sai cơ mà. Vậy ai cũng sợ sai thì lấy ai đứng ra làm? Ai cũng chỉ nói mà không dám làm thì làm gì có những sân chơi như viettennis.

Bản thân em khi quyết định cùng các anh chị em lập ra diễn đàn viettennis cũng đứng trước rất nhiều những lời ra tiếng vào, lời động viên thì ít mà lời dèm pha, nói xấu thì nhiều, vậy các bác hay nhìn xem, nếu em sợ thì chắc giờ này em không có mặt ở Ban Quản trị Viettennis, và diễn đàn viettennis cũng không có được như hôm nay, tuy còn rất nhiều cái chưa được, và cũng chưa phải là cái gì to tát cả, nhưng giờ em có thể ngẩng cao đầu và tự hào rằng, em đã làm được việc em đáng làm, lương tâm em mách bảo rằng em đã làm đúng, và ai kia đã từng có những suy nghĩ không đúng về em thì sẽ có một ngày họ hiểu ra, và kể cả họ có không hiểu ra thì em cũng đeck cần, điều quan trọng đối với em là em đã dám làm những cái mà người khác không dám làm, và hơn tất cả là em đã tìm thấy cho riêng mình rất nhiều những người bạn đồng hành cùng chí hướng.

Một đôi lời của cá nhân em chia sẽ tới các bác ban điều hành Miền Nam và ban Tổ chức giải Viettennis lần thứ I, cũng như điều giản dị mà em muốn gửi tới toàn thể các bác trên diễn đàn : Các bác hãy đánh giá sự việc trên tổng thể, nếu cảm thấy còn những cái chưa tốt, thì chúng ta sẽ làm cho tốt, cảm thấy có nhiều cái tốt rồi, thì chúng ta sẽ làm cho nó tốt hơn và khi đã quyết tâm làm rồi thì hãy ngẩng cao đầu, và chịu trách nhiệm về những cái mình đã làm. Thiếu sót là điều tất nhiên, nhưng chúng ta tự hào là chúng ta là những con người dám nghĩ, dám làm, dám đương đầu với khó khăn. Hãy biến những lời nói thành hành động để diễn đàn sẽ được hoàn thiện như những gì các bác góp ý, các bác trăn trở.

Thân!

Cố lên các anh chị em BDH ơi,tất cả đều là cuộc chơi,hãy đoàn kết thân ái,tạo một sân chơi thật vui,thật hấp dẫn.

Cũng đã lăn xã ngoài cuộc sồng nhiều nhưng nhớ câu nói này của các Cụ

" Chuyện lớn coi như nhỏ - chuyện nhỏ xem như không có" cuộc sống sẽ giản đơn hơn nhiều .!

Cảm ơn những lời chân thành của bác NIHA. Bản thân em thấy những điều mà diễn đàn đã làm được trong thời gian ngắn vừa qua kể từ khi thành lập là rất đáng tự hào. Nó cho thấy tâm huyết, sự nỗ lực, tận tâm của BDH cũng như sự nhiệt tình đóp góp của các thành viên. Đặc biệt là nỗ lực của BDH để diễn đàn của chúng ta ngày càng chuyên nghiệp hơn, thể hiện rõ từ nội dung trên 4F, thành lập đội ngũ cố vấn chuyên môn uy tín, áp dụng công nghệ cho đến việc tổ chức các hoạt động cho anh chị em trên diễn đàn từ cấp CLB cho đến cấp diễn đàn. Rất mong đây diễn đàn giữ vững đà phát triển và mãi mãi là sân chơi tuyệt vời cho tất cả anh chị em chúng ta.

Vạn sự khởi đầu nan nhưng đoàn kết là sức mạnh và lao động vất vả kết quả ngọt bùi.

cảm ơn chị đã có những lời động viên chân thành tới BQT miền Nam.

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Suốt mấy ngày qua, em theo dõi toàn bộ các diễn biến của các dòng sự kiện xảy ra sau giải viettennis lần I, từ thớt " trận chung kết nhóm 1200" , thớt " lên án ban test trình " rồi giờ đến thớt " Ôi chức danh ông cố vấn ", tất cả đều toát lên một nỗi niềm trăn trở của các thành viên ban điều hành Miền Nam cũng như Ban Tổ chức giải đấu vừa qua. Khi nhìn thấy những giọt nước mắt của bác Cuội trong buổi tối liên hoan tổng kết giải, nó đã làm em giật mình, giật mình bởi lẽ em không nghĩ rằng việc tổ chức một giải đấu phong trào lại là một sức ép lớn đè nặng lên bác Cuội đễn như vậy. Rồi tới bây giờ thì em lại nhận thấy không chỉ đối với bác Cuội, mà nó còn là sức ép lớn đối với toàn bộ các thành viên ban điều hành Miền nam, từ những thành viên nhỏ tuổi nhất là TInle đến những thành viên lớn tuổi nhất là bác DIV, bác Head-power, mà cho đến giờ khi giải đã đi qua rồi, lời tung hô, khen thưởng có rất nhiều, nhưng những thiếu sót của giải đấu vẫn làm cho các bác trăn trở.

Em đã từng tô chức rất nhiều giải đấu phong trào, nhưng cũng phải thừa nhận là không một giải nào là không có sai sót, ai đó nói đùng làm càng lớn thì càng sai nhiều, không làm thì có gì mà sai. Tất tật các sự kiện trên đời, không một cái gì hoàn thiện cả, ngay cả đến bản thân từng con người cũng chả có ai tự hào vỗ ngực mà khoe " tôi là người hoàn thiện " Thánh còn có lúc sai cơ mà. Vậy ai cũng sợ sai thì lấy ai đứng ra làm? Ai cũng chỉ nói mà không dám làm thì làm gì có những sân chơi như viettennis.

Bản thân em khi quyết định cùng các anh chị em lập ra diễn đàn viettennis cũng đứng trước rất nhiều những lời ra tiếng vào, lời động viên thì ít mà lời dèm pha, nói xấu thì nhiều, vậy các bác hay nhìn xem, nếu em sợ thì chắc giờ này em không có mặt ở Ban Quản trị Viettennis, và diễn đàn viettennis cũng không có được như hôm nay, tuy còn rất nhiều cái chưa được, và cũng chưa phải là cái gì to tát cả, nhưng giờ em có thể ngẩng cao đầu và tự hào rằng, em đã làm được việc em đáng làm, lương tâm em mách bảo rằng em đã làm đúng, và ai kia đã từng có những suy nghĩ không đúng về em thì sẽ có một ngày họ hiểu ra, và kể cả họ có không hiểu ra thì em cũng đeck cần, điều quan trọng đối với em là em đã dám làm những cái mà người khác không dám làm, và hơn tất cả là em đã tìm thấy cho riêng mình rất nhiều những người bạn đồng hành cùng chí hướng.

Một đôi lời của cá nhân em chia sẽ tới các bác ban điều hành Miền Nam và ban Tổ chức giải Viettennis lần thứ I, cũng như điều giản dị mà em muốn gửi tới toàn thể các bác trên diễn đàn : Các bác hãy đánh giá sự việc trên tổng thể, nếu cảm thấy còn những cái chưa tốt, thì chúng ta sẽ làm cho tốt, cảm thấy có nhiều cái tốt rồi, thì chúng ta sẽ làm cho nó tốt hơn và khi đã quyết tâm làm rồi thì hãy ngẩng cao đầu, và chịu trách nhiệm về những cái mình đã làm. Thiếu sót là điều tất nhiên, nhưng chúng ta tự hào là chúng ta là những con người dám nghĩ, dám làm, dám đương đầu với khó khăn. Hãy biến những lời nói thành hành động để diễn đàn sẽ được hoàn thiện như những gì các bác góp ý, các bác trăn trở.

Thân!
    Trước tiên Xin chân thành cảm ơn NIHA đã có lời động viên đối với BĐH miền nam và có đôi lời răng dạy đối với các bác trong diễn đàn. nhân tiện mình cũng xin mượn lời của của Phạm Trung Tuyên nói với Bác như thế này:" Người dù rất ngu nhưng trách người thì sáng. Kẻ tuy thông minh nhưng bỏ qua cho mình thì cũng tối. bởi vậy nên lấy cái lòng trách người mà trách mình , nên lấy cái bỏ qua cho mình mà bỏ qua cho người , thì không lo không tới được địa vị thánh hiền vậy"

đôi lời cùng Bác!

thân chào.

Có nhiều cái nói quạch tẹc ra mà lạihay hơn việc " tuần sau họp rút kn " đó mấy a ah , e thì coi diễn đàn như nhà mình e mới góp ý này nọ . 2 3 cái thớt cực hot lập ra nhằm mục đích j , ai hiểu , ai không hiểu ?. Đọc lòng vòng thì cuối cùng e vẫn chưa biết tường tận việc xảy ra ở nội dung 1200d là ntn , mà hình như là viec có người đánh sai nội dung , vậy tiện thể e hỏi rằng , cặp đó ai tét trình ? Ai duyệt cho cặp đó đánh ? Đó là 1

2 là e thấy chả có chuyện j ngoài việc đó mà mấy ae làm rùm beng cả lên mất hòa khí cả nhà. Việc j thắc mắc thì giải quyet triệt để việc đó là xong , đừng tự mình tạo nên 1 mớ hỗn độn , cứ như thế thì đến khi vỡ lẽ thì đã quá trễ.

Em cũng xin cám ơn tấm chân tình của ae BQT miền Bắc đã quan tâm đến chiến sự nóng bỏng trong này hihi

Tôi xin có ý kiến. Dù có vấn đề gì hoặc ai trong BDH còn thiếu sót thì mong tất cả AE trong BDH phải ĐOÀN KẾT ! ĐOÀN KẾT HẾT SỨC MÌNH .

Trích dẫn Gửi bởi NiHa

Thân!
    trước hết bản thân emrất cảm ơn tất cả mấy anh chị BĐH miền bắc đã tham gia và nói lên tấm chân tình như vậy,nhưng BTC Miền Nam ơi cũng đừng quá buồn về những chuyện đã xảy ra,mình là 1 tổ chức của 1 cá nhân thì làm sao mà không có chuyện vui chuyện buồn và không có những chuyện không muốn mà nó xảy ra bao giờ,vì vậy BTC hãy cố mà vui lên và cũng đừng quá suy nghĩ nhiều mà thêm cực thân.

em tặng cho tất cả anh em trong BTC Miền Nam câu slogan này
    "ý tưởng biến thành hành động và hành động sẽ nói lên tất cả"

từ từ thì mọi người sẽ hiểu ra thôi,và em cũng cảm ơn diễn đàn viettennis đã tạo cho em có cơ hội được gặp gỡ rất nhiều nhiều,và riêng em cũng rất thấy ngưỡng mộ sự đóng góp nhiẹt tình của anh chị miền Bắc đã vượt đường xá xa sôi mà vào Nam tham dự cùng anh em. Một lần nữa riêng cá nhân em xin cảm ơn tất cả mọi người.

Em thì em chỉ chỉnh chị NiHa 1 câu trong bài viết: đã là Thánh thì ko bao giờ sai chị à