Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 79

Cái hay ở VĨnh Tuy là có đủ trình để ae cọ sát, 3.0 vui vẻ oánh với 2.5. 4.0 vui vẻ đánh với tất cả ae ở dưới. Tất nhiên có đủ thứ chấ để trận đấu được "tương đối công bằng", mặt khác nói là độ cho oách chứ chủ yếu là vui khỏe và làm vài chai bia cho vui thôi. Lúc nào cũng welcome ae.

Tiện đây cũng xin hỏi Vĩnh Tuy Đường đinh tổ chức 1 giải Open, thường niên và sẽ nằm trong hệ thống giải của Liên Đoàn Quần Vợt Hà Nội, tôi muốn đăng thông tin giải, bài và ảnh tại Viettennis thì có phải đóng lệ phí gì ko? Theo thiển ý của tôi khi CLB tổ chức giải sẽ có nhiều AE truy cập, xem thông tin , chém gió cũng là một sự đóng góp thiết thực cho diễn đàn của Viettenis, chứ ko như một số ý nghĩ thiển cận của vài người cứ tưởng mình đã làm được cái gì ghê gớm lắm, đòi AE đóng phí nọ kia nghe mà thấy buồn, chỉ nhìn thấy cai trước mắt mà ko nhìn thấy đường dài . Vài lời thô lậu nếu có gì ko phải mong AE bỏ qua. Thanks

Một sân chơi lâu năm và người dẫn dắt là người tâm huyết đây rồi.

Hôm nào nhất định em phải xin xuống giao lưu với bác mới được.

Trước đây cũng định xuống mấy lần nhưng do trình còi nên chả dám xuống, hôm nào nhờ bác Blackman dẫn xuống xin học hỏi các bác nhé

Trích dẫn Gửi bởi Haizai77
    Một sân chơi lâu năm và người dẫn dắt là người tâm huyết đây rồi.

Hôm nào nhất định em phải xin xuống giao lưu với bác mới được.

Trước đây cũng định xuống mấy lần nhưng do trình còi nên chả dám xuống, hôm nào nhờ bác Blackman dẫn xuống xin học hỏi các bác nhé
    Bác xuống đi, ợ đấy vui lắm với lại nhiều trình, ae nhiệt tình khỏi nói, cuối buôi nhậu lai zai khỏi nói luonn ah ạ.

Trích dẫn Gửi bởi sên bọ hung
    Bác xuống đi, ợ đấy vui lắm với lại nhiều trình, ae nhiệt tình khỏi nói, cuối buôi nhậu lai zai khỏi nói luonn ah ạ.
    Okie! Hôm nào xuống đấy thì a alo 2 ae đi nhé

Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Chào mừng bác Thanh đến với Viettennis & mang tới cho anh em yêu thích đánh đơn cơ hội được cọ sát ở "chảo lửa" Vĩnh Tuy Đường

P/S: Em là em hâm mộ các bài viết theo văn phong "kiếm hiệp" của bác lắm đấy nhé
    Bác Thanh lão tà xem mở sổ đăng ký đánh giải CUP Thống nhất trình 6.0-7.0-8.0 so sánh với trình của Viettenis là bao nhiêu? Để ae còn biết để đăng ký chứ!

Chào mừng bác Thanh đến với Viettennis & mang tới cho anh em yêu thích đánh đơn cơ hội được cọ sát ở "chảo lửa" Vĩnh Tuy Đường

Lâu lắm em không có dịp xuống VT thăm bác. Dạo này em bận quá nên lười cầm vợt, trình càng lúc càng xuống bác ạ

Về việc bác đề cập bên trên, khi Vĩnh Tuy Đường đã tham gia sinh hoạt như 1 CLB thành viên trên diễn đàn Viettennis thì việc đưa thông tin, bài viết & hình ảnh về giải đấu do CLB tổ chức lên diễn đàn sẽ không phải đóng bất kỳ khoản phí nào Thậm chí nếu khi nào bác tổ chức giải với thành phần tham gia chính là các thành viên Viettennis thì BQT còn hỗ trợ công tác tổ chức nữa ấy chứ

P/S: Em là em hâm mộ các bài viết theo văn phong "kiếm hiệp" của bác lắm đấy nhé

Chiều nay ae Vĩnh Tuy ra sơm nhé, có vẻ mưa đã tạnh rồi đấy.

Hic em ngóng trời để sang mà vẫn mưa, cơ quan làm ăn chán quá em với 10 thằng chán về nhà với vợ, giờ tỷ phú thời gian kaka

Vụ em đánh với anh Sơn già để thứ 3 anh nhỉ hihi chủ nhật này em hết visa roài anh ơi.

Trích dẫn Gửi bởi truongnadal
    Vụ em đánh với anh Sơn già để thứ 3 anh nhỉ hihi chủ nhật này em hết visa roài anh ơi.
    Anh Sơn phải chấp Nadal 15 đứt