Trang 3 của 35 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 349

Trích dẫn Gửi bởi bobocuong
    Mấy Bác đăng ký nhớ ghi số điểm và nếu là người mới chưa được xét điểm thì nhớ nói giùm nhe .Có gì nằm ngoài qui định thì nhớ " tự giác" nói trước nhá để khỏi phải bị " phát giác" nhe . He he ...

Do số cặp khách mời có hạn chế ( chỉ 10 cặp) nên có một số phải ở stanby hoặc chờ dịp sau . Mong các Bác thông cảm nha.
    Bác bobo ơi ! Nếu cặp iso và FSo quắc thì đổi Liem + FSo . Iso + Trung gầy 9,5đ ( có điểm ở nhóm tứ hùng )

Nhóm tứ hùng nnhiều trai bao 9-10đ mà bác ( hoàn toàn ko phải BC đâu nha bác )
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi Tuấn RuLo
    Anh parner Bobocuong cho em đăng ký một đôi : Tuấn Rulo + Parner ( đang tìm ).

Mai ráng đi sớm bao em nha , em đau chưn quá !
    Súng ngắn ơi ! Hội mình đủ trai bao cho cả nhóm tham gia nên bác tìm đâu nữa bác ( ko phải Là BC có tham gia nhóm tứ hùng mà bác bobo cũng có tham gia bên đây nên chắc Là OK mà )

Mấy Bác đăng ký nhớ ghi số điểm và nếu là người mới chưa được xét điểm thì nhớ nói giùm nhe .Có gì nằm ngoài qui định thì nhớ " tự giác" nói trước nhá để khỏi phải bị " phát giác" nhe . He he ...

Do số cặp khách mời có hạn chế ( chỉ 10 cặp) nên có một số phải ở stanby hoặc chờ dịp sau . Mong các Bác thông cảm nha.

Bac bobocuong oi,minh dang ki 1 cap NGHI +HOANG,dan amato chinh hieu,dang cho duoc xep trinh,hien dang danh tai san ki hoa 2-4-6,lan dau tien tham gia giai de hoc hoi.

Ong mo giai ma cu so nguoi hay van lay mat giai cua ong thi ong mo giai de lam gi?

Trích dẫn Gửi bởi Hong Van
    Hoi cho vui thoi de con biet trinh nhu the nao con dang ki cho cac anh e trong hoi tham gia,vi lan truoc thay giai CK 5 cho ca Hoang nhoc roi them vai a chang luom banh ben q7 danh nua.Neu chi la cac anh e hoi vien tham gia thi qua de roi.Nhung giai to chuc kieu gi ma moi dua len,danh sach chua bao nhieu ma hoi toi cu noi la het,neu k dam cho nguoi danh kha vao tham gia thi goi la giai noi bo cho de nghe chu dung noi la Mo Rong nghe hoanh trang nhung su that khong phai vay.
    mỗi hội có cái khó của BTC , tenniss là giải trí và tham gia giải chỉ nhằm mục đích giao lưu học hỏi và thư giản nên bác căng thẳng với BTC làm gì ???? nhóm tứ hùng của e tuy yếu nhưng sẵng sằng welcome mọi người giao lưu ....nếu bác ko chê mời bác tham gia giải giao lưu ngày 3-3 tại sân 917 , hội e dành cho bác 2 cặp , bác có thể coi chi tiết ở mục NHÓM TỨ HÙNG TRANH BÁ có danh sách các cặp tham gia ....bác cứ cân kèo theo đó mà đăng ký tham gia ....tiêu chí của bọn e là VUI VẼ - CÔNG BẰNG - MINH BẠCH .....thể thao là để thư giản , vui vẽ , giao lưu học hỏi ko đem bực dọc vào người .....hy vọng là nhóm e được bác chỉ giáo thêm ....chúc sức khỏe và thành công .

mấy a tạo điệu kiện cho tụi nhỏ kiếm cúp tuy chỉ lố 0.5 doanbi 7.5 + vinhdathuynh 10 ( 9.5 thi đúng hơn ) = 17.5 lố 0.5 a bobocuong xem xét nha hihi tại vì e biết giải này toàn cặp chắc như bắp @@

Administrator
    Cho em đăng ký 01 cặp nhé : watsuki 8₫ và tuyenq7 8.5₫ : đại diện sân Tanthuan quận 7

Anh parner Bobocuong cho em đăng ký một đôi : Tuấn Rulo + Parner ( đang tìm ).

Mai ráng đi sớm bao em nha , em đau chưn quá !

Trích dẫn Gửi bởi kangkuru
    Ku Đạt với Bi bị lố thì đứng với anh, 7 cứng = 17 đây ^^
    hahaha giành bồ huh?

không thấy chủ thớt update danh sách lên trang nhất nhẩy...