Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 30

@Núi: Nói cho bạn nghe rằng tui cũng là 1 người cực kỳ nóng tính, nhiều lúc rất bực trọng tài ( kể cả đó là anh em diễn đàn ), nhưng nói thật tui rất "thương hoa tiếc ngọc" đơn giản là vì tui thương partner của tui, tui thương tui nên phải gồng lên mà đánh. Làm thì khó mà phá thì dễ bạn à !

Hãy đặt mình vào vị trí của partner, họ sẽ nghĩ gì khi bạn ức chế ---> phá rồi thua cho bỏ tức ???

Trích dẫn Gửi bởi kỳ nhông
    @Núi: Nói cho bạn nghe rằng tui cũng là 1 người cực kỳ nóng tính, nhiều lúc rất bực trọng tài ( kể cả đó là anh em diễn đàn ), nhưng nói thật tui rất "thương hoa tiếc ngọc" đơn giản là vì tui thương partner của tui, tui thương tui nên phải gồng lên mà đánh. Làm thì khó mà phá thì dễ bạn à !

Hãy đặt mình vào vị trí của partner, họ sẽ nghĩ gì khi bạn ức chế ---> phá rồi thua cho bỏ tức ???
    vạn ngàn lần em xin lỗi các bác đã chịu đứng chung với em... từ nay em chỉ biết câm nín khi nghe anh trọng tài phán.

nếu có lỡ nóng em nguyện khắc lòng là chỉ sơ 1 cú bỏ banh vào thẳng mặt trọng tài thoi ( ai cũng biết em sơ nhẹ nhàng mà hì hì hì ).... rồi cắm đầu gồng người lên như kỳ nhông ....đánh típ.... không phá bỏ banh cả trận nữa.... uổng tiền lệ phí....

Trích dẫn Gửi bởi dunlop_phonui
    vạn ngàn lần em xin lỗi các bác đã chịu đứng chung với em... từ nay em chỉ biết câm nín khi nghe anh trọng tài phán.

nếu có lỡ nóng em nguyện khắc lòng là chỉ sơ 1 cú bỏ banh vào thẳng mặt trọng tài thoi ( ai cũng biết em sơ nhẹ nhàng mà hì hì hì ).... rồi cắm đầu gồng người lên như kỳ nhông ....đánh típ.... không phá bỏ banh cả trận nữa.... uổng tiền lệ phí....
    Hi vọng là chú đã "ngộ" đc vấn đề...

Hi vọng là chú đã "ngộ" đc vấn đề...
    EM ĐANG CỐ ĐỂ MÀ NGỘ ĐÂY... CHỈ SỢ KHI ĐÓ EM SƠ 1 QUẢ NÓ CHƯA TRÚNG MẶT TRONG TÀI BÁO HẠI EM PHẢI SƠ THÊM VÀI QUẢ CHẮC BTC phải gọi 115 quá....

EM ĐANG CỐ ĐỂ MÀ NGỘ ĐÂY... CHỈ SỢ KHI ĐÓ EM SƠ 1 QUẢ NÓ CHƯA TRÚNG MẶT TRONG TÀI BÁO HẠI EM PHẢI SƠ THÊM VÀI QUẢ CHẮC BTC phải gọi 115 quá....
    Het thuoc .

haizzz, thiệt là khổ quá đi !

Chú cứ vậy hoài thì anh biết mần răng chừ ???

Hôm rồi gải MT tình cờ có xem bác Núi đánh, góp ý với bác nhé. Nếu bác là đối thủ của mình, choc quê bác một lát:

1. Bác phi thẳng trái banh vô mặt

2. Nếu BTC có gải cho VDV phá lưới, bắn chim chắc bác đạt giải nhất

3. Cuối cùng mình thắng

Chịu đấm ăn xôi, hehe

PS: hôm nay rảnh, xỉn + nói nhiều bác thông cảm.

Chú đúng là 1 thằng "3 phải"
    không phải ba phải đâu anh,nhưng cũng có lúc thấy bực nhiều cái,nhưng thôi câm cái họng lại là tốt nhất.nói nhiều lời nói có đi đâu xa,chỉ anh em mình nghe thôi.

@BTC: kệ "chúng nó" đi ..... đường ta ta cứ đi ... việc ta ta cứ làm ....

đánh tenit là để khỏe người==> có sức để sống,làm việc &để nhậu.

lên DĐ để biết thêm được nhìu bạn bè, học học hỏi thêm nhiều điều ở những người khác ( không chỉ trong v/đ tenit)==> vui, bổ ích.

Vậy không vui thì đừng đánh tenit + lên DĐ nữa là ok.Còn nếu bỏ không được thì ae mỗi người bớt 1 tí là ok.

P/s : Đây chỉ là ý kiến,quan điểm của mình thôi.Ae đừng ném đá nhé