Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19
    Trời, đọc mà thấy nản quá. Tội nghiệp chị Hồng Vân và các anh chị em VĐV, CĐV ghê ! Chắc BTC phải học hỏi rút kinh nghiệm chứk hông thì mất uy tín quá. Có được tới 500 VĐV như giải Viettennis vừa rồi không chị Vân ơi ?

Trích dẫn Gửi bởi Jeu*
    Trời, đọc mà thấy nản quá. Tội nghiệp chị Hồng Vân và các anh chị em VĐV, CĐV ghê ! Chắc BTC phải học hỏi rút kinh nghiệm chứk hông thì mất uy tín quá. Có được tới 500 VĐV như giải Viettennis vừa rồi không chị Vân ơi ?
    Giải này chắc hơn đó bác !

Trích dẫn Gửi bởi Awayhuy
    Thà kêu đóng 200k mà đc đánh tối thiểu 2 trận còn hơn đóng 50k mà chạy 40km để đánh 1 trận, trùi ui nếu ko bận việc gia đình đột xuất là e dính giải này rồi, cám ơn ông trời <:-P
    Được cái này mất cái khác bác ơi

Đánh mà bị ức chế thì dù ko mất tiền cũng chẳng vui...

Thà kêu đóng 200k mà đc đánh tối thiểu 2 trận còn hơn đóng 50k mà chạy 40km để đánh 1 trận, trùi ui nếu ko bận việc gia đình đột xuất là e dính giải này rồi, cám ơn ông trời

Lần đầu tjen tham gja cái gjaj gọi là BECAMEX BD-cái tên nge cũng kêu kêu nhưng ối trời ơi................. e fai bjet sợ về thời gjan thj đấu và cách tổ chức gjaj đến lúc Bế mạc trao gjaj - thấy mà mọi người ai nấy cũng đều lắc đầu và dùng 2 chữ "quá bèo" để diễn tả

Lúc thj đấu thì vđv faj chờ đợi wa lâu, e đj từ 7h sáng, ngồi quay quắt đợi mãi đến hơn 5h chju mới đc oánh trận đầu tjen, má ơi.......... Oải.....và ngày thj đấu thứ 2 cũng thế, chỉ thấy tội nghiệp cho các cđv nhjet tjnh như cHongVan,Cocvaichau,Chandai,Nhungpham... Hết chờ rồi đợi rồi đói bụng rồi bị ướt mưa rồi chịu lạnh để ngồi xem, e ngàn lần đội ơn mấy chị e Hội Nữ đã rất nhiệt tình và a DIV nữa- lặn lội đường sá xa xôi đj kjem lương thực về cho chúng e đỡ chết đói.

Lúc bế mạc trao gjaj thì faj ngồi đợi từ chìu đến hoen 9h tối thì buổi Bế mạc mới đc bắt đầu, trùi ui.................còn có cái zụ trao gjaj bj thiếu tiền nữa chứ đội TTAN đc 7tr2 mà đưa có 3tr6 may mà đím lợi chứ hok là lỗ nẹn

Lại đêm thi đấu thứ 2 về đến nhà lúc 12h30

Ôi BECAMEX BD - ta chào mi !

năm sau chắc Becamex sẽ thuê Viettennis làm BTC

Trích dẫn Gửi bởi watsukinguyen
    năm sau chắc Becamex sẽ thuê Viettennis làm BTC
    Các member diễn đàn sẽ đc wildcard đánh free

Trích dẫn Gửi bởi Awayhuy
    Các member diễn đàn sẽ đc wildcard đánh free
    BDH Viettennis ma lam BTC thì chỉ toàn mem của diễn đàn đánh thôi ... mấy đơn vị kia chắc book chỗ ko kịp hiehie

Trích dẫn Gửi bởi Chân Dài
    Em đi cổ vũ mà cũng thấy chán đây nè..hic hic. Qua giải này về cổ ai cũng dài thêm vài cm chị Vân nhỉ...hihihi
    Giải này "nếu" còn tổ chức và "có vđv" tham gia vào năm sau, thì anh sẽ tham gia để cải thiện chiều cao .....! Hehe!