Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: [HCM] Tìm hội nữ

Trích dẫn Gửi bởi hkhang78
    Hi all,

Các bác và các chị có biết hội nữ nào trình khoảng 1 năm không thì giới thiệu cho em với nhé! Em đang tìm hội nữ cho bx em tham gia! Thanks các bác và các chị ợ!
    chào bạn ! có 1 hội nữ đang lên kế hoạch tìm sân và thành viên chơi lâu dài kìa , các thành viên nữ tham gia hội này trình tầm 1 năm và trên tí xíu , dự tính chơi sân cung văn hóa lao động thì phải nếu bx bạn có nhã ý tham gia thì để mình hỏi chị trưởng nhóm xem thế nào rùi báo cho bạn biết sao nhé thân !

Trích dẫn Gửi bởi thaole
    chào bạn ! có 1 hội nữ đang lên kế hoạch tìm sân và thành viên chơi lâu dài kìa , các thành viên nữ tham gia hội này trình tầm 1 năm và trên tí xíu , dự tính chơi sân cung văn hóa lao động thì phải nếu bx bạn có nhã ý tham gia thì để mình hỏi chị trưởng nhóm xem thế nào rùi báo cho bạn biết sao nhé thân !
    Hay quá nhỉ! Không biết hội này là hội nào vậy bạn? Nếu được, nhờ bạn cho mình xin thông tin của bạn hội trưởng bên hội đó nhé! Thanks so much!

Bác vào xem sơ nhé, toàn mấy ông nam tám nhưng nữ 100% ha ^^
    http://viettennis.net/diendan/mien-n...s-mien-nam-59/

Thanks các chị! Em sorry, quên mất vụ nói địa điểm sân. Em ở Bình Thạnh, cho nên sân khu vực Phú Nhuận, Bình Thạnh, Tân Bình (giáp Phú Nhuận), quận 1, quận 3, hoặc quận 10 cũng được ạh!

Về cái khoản vi tính, diễn đàn thì vợ em gà mờ lắm nên có gì em đại diện là được!

hi hkhang78,

Bác nói rõ là bác cần sân ở khu vực nào nữa để mọi người còn bít đường mà giới thiệu... mời bác giới thiệu bà xã bác qua thớt của hội nữ nhé http://viettennis.net/diendan/mien-n...s-mien-nam-59/.. đăng ký làm thành viên sẽ có nhiều sân chơi bổ ít và góp phần phát triển hội nữ diễn đàn đông vui hơn.

Trình 1 năm nhưng không biết chị nhà đánh như thế nào. Mời bác thứ 7 này cho chị nhà ra off với chị em bên hội phụ nữ nhé. Vào đây xem chi tiết nhen " Offline giao lưu hội nữ tennis - hội kiến trúc xây dựng " ... sân hiện tại ML đang chơi cũng ở bình thạnh. để hỏi lại mọi người xem có nhận hội viên mới không.