Trang 3 của 16 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 153

Vé rẻ em thấy vietjetair http://www.vietjetair.com/Sites/Web/vi-VN/Home còn full 2 chiều đi 20 về 26/5 giá là 1020k/chiều, 2 chiều ~ 2000K thôi, các bác nhanh chân nhé,

còn vietnamairline http://www.vietnamairlines.com/wps/p...ountry_code=VN thì vé 20-26/5 cao hơn tí 1600k/chiều. các bác tham khảo hihi

giải hay quá mak tận trong SG

nếu đánh 1700 thì miulazy và đình nb xin xuất dự kiến

Trích dẫn Gửi bởi miulazy
    giải hay quá mak tận trong SG

nếu đánh 1700 thì miulazy và đình nb xin xuất dự kiến
    Có 1700 mà e. Cứ đăng ký bay vào cho máu

Đỗ Kiên ơi anh đã đọc tin của e rồi nhưng không thể tham gia được vì có đám cưới cháu ruột.

Anh em thông cảm nhé.

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    DANH SÁCH THAM GIA CỦA ACE MIỀN BẮC (Những bác đứng riêng là chưa có partner)

1. Tanolucky (725)

2. Zukov (750)

3. Tây Bắc (750) - Hải đen : ND 1400

4. Sóc bay (775) - Thành Vitamin

5. Hoàng Tùng _ Zero : ND 1600

...
    Anh Zukov ơi, anh báo luôn là những anh em có mặt ở SG ở thời điểm nào, điểm bao nhiêu, có bồ hay chưa? Đăng ký đánh nội dung nào? Để em biết nếu chưa có bồ em làm mai cho.

Anh Đỗ Kiên ơi, Hội Cọp anh em tình hình thế nào? Để em sắp xếp luôn nôj dung thi đấu nhé.

gửi bác Zukov và Đỗ Kiên, các bác liệt kê danh sách anh em và trình để tham gia đôi nam nữ giao lưu nhé. Để em tìm nữ gả cho các bác đánh tối thứ bảy chứ.

Trích dẫn Gửi bởi dokien27
    Có 1700 mà e. Cứ đăng ký bay vào cho máu
    Em đăng ký đi cùng đoàn các anh nhé, e đi một mình vào ghép đôi sau ạ, ae bố trí bay cùng nhau cho vui ạ, em có thể đi sớm hơn cũng được. Nhờ các bác thông báo ct đi cụ thể nhé, em theo nhé. Thanks

giá vé 2tr vậy cũng là giẻ

nhưng e đang xem xét chút về tgian và tiền đi

Trích dẫn Gửi bởi Cuội
    Anh Zukov ơi, anh báo luôn là những anh em có mặt ở SG ở thời điểm nào, điểm bao nhiêu, có bồ hay chưa? Đăng ký đánh nội dung nào? Để em biết nếu chưa có bồ em làm mai cho.
    Danh sách trên chỉ thiếu thông tin ngày đi. Căn cứ số điểm của các đôi thì Cuội nhét vào ND nào cho phù hợp. Những ông đứng riêng là chưa có patner