Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19

bác CS quên mang "phu kiện" nên lộ hàng rõ quá

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Không thấy mẹt Ngọc Bẹt nhỉ? Em xin Gấu cho đi oánh giải mà hok có bằng chứng thì gay go quá
    Quả này về hn Mẹt cho hết tóc lun

Không thấy mẹt Ngọc Bẹt nhỉ? Em xin Gấu cho đi oánh giải mà hok có bằng chứng thì gay go quá
    Quả này về hn Mẹt cho hết tóc lun

Trước lúc đi TPHCM Bác Masha cho 1 chiếc "thời trang nhỏ nhẹ" mà quên mất.Bác Bẹt tinh thật???Lẽ ra tuyên thệ do 1 VDV khác nhưng do đột xuất nên BTC bỏ bom CS luôn,việc tuyên thệ thì CS quá quen Hehe....

Trước lúc đi TPHCM Bác Masha cho 1 chiếc "thời trang nhỏ nhẹ" mà quên mất.Bác Bẹt tinh thật???Lẽ ra tuyên thệ do 1 VDV khác nhưng do đột xuất nên BTC bỏ bom CS luôn,việc tuyên thệ thì CS quá quen Hehe....

Trận đơn giữa anh Tuấn VL và anh Sơn Vitar trình 770, Chủ tịch CLB Tennis and friend Club. Anh Sơn và vợ là chị Hà là dân HN chính hiệu. Hôm đấy đã tiếp đón đoàn HN nhiệt tình và trọng thị.

Trận này anh Tuấn VL thắng 6-2

Trận tiếp là Sên - A. Sơn vitar. Sên thua 5-6. Trình Sên lúc đấy đang 850 nhé

Còn đây là trận nhậu lúc 11 pm. Ngọc bẹt lúc ấy đã đc 2 trận thua và 2 lon bia vào người. Em thì được 5-6 lon gì đấy. Sên đang buồn. A. Tuấn VL sắp bị Tào tháo đuổi còn nhóm Haizai đang trên máy bay

Trận đơn giữa anh Tuấn VL và anh Sơn Vitar trình 770, Chủ tịch CLB Tennis and friend Club. Anh Sơn và vợ là chị Hà là dân HN chính hiệu. Hôm đấy đã tiếp đón đoàn HN nhiệt tình và trọng thị.

Trận này anh Tuấn VL thắng 6-2

Trận tiếp là Sên - A. Sơn vitar. Sên thua 5-6. Trình Sên lúc đấy đang 850 nhé

Còn đây là trận nhậu lúc 11 pm. Ngọc bẹt lúc ấy đã đc 2 trận thua và 2 lon bia vào người. Em thì được 5-6 lon gì đấy. Sên đang buồn. A. Tuấn VL sắp bị Tào tháo đuổi còn nhóm Haizai đang trên máy bay

Trích dẫn Gửi bởi Cây Sưa
    ối giề thế bác sưa???

Tiếp tục

Hùng bạc cùng partner chuẩn bị vào trận ND 1700

Tanolucky sau trận Super TieBreak

Sinh nhật Sên tại SG

Trận tứ kết giữa Ttay bắc - Little Lion với đôi Cần Thơ (nhìn biết ngay đôi nào thắng và có giải )

Đêm Gala Tổng kết Giải - Chụp cùng gia đình Thắng Gò Vấp (Bigsnake)

Mr. Bean và bạn

Cọp 2 Miền

[IMG]<a rel="nofollow" href="http://nx8.upanh.com/b5.s37.d3/8f88f0069ec90939b706ec1d4511fef5_55959558.img0728. jpg" class="highslide" onclick="_gaq.push(['_trackEvent', 'Outgoing', 'nx8.upanh.com', '/b5.s37.d3/8f88f0069ec90939b706ec1d4511fef5_55959558.img0728. jpg']);return hs.expand(this)"></a>[/IMG]

Mem Thịnh Quang tại SG

Video đêm Gala

Ảnh về Giải Viettennis toàn quốc lần 3 các bác có thể xem tại
    Hình ảnh Giải Viettennis.net Toàn quốc lần thứ III(22/5-26/5/2013)