Trang 27 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 17252627282937 ... CuốiCuối
Kết quả 261 đến 270 của 397
    Hi Bác Nam

Bác chịu khó lên diễn đàn giao lưu, viết đủ 30 bài để có điểm phong thần nhé.

Chúc giải Thanh công tốt đẹp ạ

BTC cho Emg bảo lãnh đôi Hailinhduy vào dựbị 1 đánh 1400. Thanks

EM đã nhận lệ phí của đôi Nhuhuan - Oneway

Trích dẫn Gửi bởi Binhqn
    Bác Tùng telit đóng tiền hộ cho đôi Bìnhqn với nhé cuối tuần bình lên gửi sau nhé tks !
    Giờ mới để ý có đôi anh Bình QN hay đây . Anh bình chuyên gia dừng chân vòng 1/8 . Hy vọng lần này sẽ xóa được dớp nhé.

43. BinhQN 675 - Thầy Lang (c. red thu)

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    EM đã nhận lệ phí của đôi Nhuhuan - Oneway
    Gui BTC,

Em va Ivannovic dang ky ngay tu dau, nhung do qua diem thanh ra 2 ae da tim partner khac. Nhu vay van vao danh sach du bi sao a?

Thanks,

Trích dẫn Gửi bởi nhuhuan
    Gui BTC,

Em va Ivannovic dang ky ngay tu dau, nhung do qua diem thanh ra 2 ae da tim partner khac. Nhu vay van vao danh sach du bi sao a?

Thanks,
    Truongnadal đã nhiều lần comment danh sách sẽ sắp xếp theo thư tự ai đóng tiền lệ phí trước thì ưu tiền trước mà em. Em comment trước nhưng giờ mới nộp lệ phí thì vào danh sách dự bị là đúng rồi em.

Trích dẫn Gửi bởi Binhqn
    Thật tiếc cho đôi bình qn và thầy lang ! Hôm đánh giải hội ngựa thấy e trươngnadal ở đấy định đóng tiền luôn cuối buổi k nhìn thấy em trường đâu nên gửi tiền Bác tùng telit nộp hộ. Bác cứ đinh linh là mùng 5/9 mới hết hạn nộp thế là bác ấy cứ từ từ. Mình thấy bôi đỏ hết rồi nên comment vào thớt Bác ấy mới nộp cho. Thế là vào xuất dự bị luôn. Nếu k có xuất đánh có lẽ mình k có duyên với giải của diễn đàn viettennis !
    Đôi anh dự bị số 1 thì 90% khả năng đánh mà.

Trích dẫn Gửi bởi Binhqn
    Thật tiếc cho đôi bình qn và thầy lang ! Hôm đánh giải hội ngựa thấy e trươngnadal ở đấy định đóng tiền luôn cuối buổi k nhìn thấy em trường đâu nên gửi tiền Bác tùng telit nộp hộ. Bác cứ đinh linh là mùng 5/9 mới hết hạn nộp thế là bác ấy cứ từ từ. Mình thấy bôi đỏ hết rồi nên comment vào thớt Bác ấy mới nộp cho. Thế là vào xuất dự bị luôn. Nếu k có xuất đánh có lẽ mình k có duyên với giải của diễn đàn viettennis !
    Heheehe, bác yên tâm, duyên hay không duyên là do con người hết ah, không có thì em sẽ tạo duyên cho bác... Heheehe

Có gì đâu bác BQN. Nếu BTC tổ chức sơ đồ thi đấu theo kiểu 43 đôi đánh có pay-off thì đôi mình có cơ hội ngay màut

Trang 27 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 17252627282937 ... CuốiCuối