Trang 29 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 19272829303139 ... CuốiCuối
Kết quả 281 đến 290 của 397

Trích dẫn Gửi bởi Binhqn
    Nhưng đừng bỏ đôi bạn anh tùng telit ra khỏi danh sách em nhé ! Cám ơn em nhiều!
    Chúc mừng anh mình đã có vé lên HN đúng dịp ngày hội của những anh tài,đừng làm em thất vọng sau vài lần CHẾT trước cửa thiên đàng nhé

Anh Bình cứ yên tâm luyện tập để nhận cúp nhé hihi

Kính nhờ BTC chuyển đôi BQN lên thế chỗ đôi Tungtelit nhé , đôi Tungtelit xin nhận chân dự bị số 1 cũng đc (do ô B gửi tiền đóng giải cho TTL mà T chưa kịp chuyển cho BTC) . K đc đánh thì cũng vui vẻ mà nhường cho ô B từ tỉnh xa lên thôi .

Trích dẫn Gửi bởi thang solo
    Chúc mừng anh mình đã có vé lên HN đúng dịp ngày hội của những anh tài,đừng làm em thất vọng sau vài lần CHẾT trước cửa thiên đàng nhé
    Cám ơn em đã động viên ! Tham gia giải này như kiểu ngày đầu tiên đi học Thắng solo ạ . Thấy vui và hồi hộp nhưng cũng rất phấn khích. Cám ơn mọi người quan tâm và yêu quý bình qn. Nhưng thắng đừng khới vào lỗi đau 2 tuần liên tục và cũng tại sân đấy a chết trước cửa thiên đường nhé! Hihi

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Heheehe, không những không bỏ mà còn để 2 ông sát nhau anh ah. Heheehe
    Cám ơn NiHa rất nhiều! Nhớ khi nào gặp cho anh bắt tay làm quen và cám ơn em một câu nhé?

Trích dẫn Gửi bởi Binhqn
    Cám ơn NiHa rất nhiều! Nhớ khi nào gặp cho anh bắt tay làm quen và cám ơn em một câu nhé?
    Nhất định rồi bác ơi, em cũng đang muốn gặp mặt các bác đây. Đợt này đội MC tham dự cũng nhiều phết đấy bác ah

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Heheehe, bác yên tâm, duyên hay không duyên là do con người hết ah, không có thì em sẽ tạo duyên cho bác... Heheehe
    Cám ơn NiHa rất nhiều! Quả thực với niềm mong mỏi, khát khao để được đứng trong hàng ngũ của một tập thể ace bên viettennis và được tham gia một giải đầu tiên khi là thành viên của diễn đàn viettennis, để trải nghiệm, cảm nhận một môi trường mới trong làng tennis Việt Nam. Để hiểu thêm và đầy đủ hơn về diễn đàn mình đã là thành viên mà chưa đc tham gia. Lần đầu tiên bình qn đăng ký tham gia giải CLB 26 thì bị nhỡ chuyến phà Bãi Cháy. Giờ giải cúp Độc Lập tuy đã đăng ký rất sớm nhưng đến giờ phút này đành ngồi ghế dự bị để chờ đợi. NiHa có hiểu tâm trạng của Bìnhqn k nhỉ? Nếu đc NiHa tạo duyên thì còn gì bằng! Xin trân trọng cám ơn NiHa nhé

Trích dẫn Gửi bởi n12345
    Anh Bình ở Cẩm Phả nhỉ?
    Đúng rồi đấy n5 ạ

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Nhất định rồi bác ơi, em cũng đang muốn gặp mặt các bác đây. Đợt này đội MC tham dự cũng nhiều phết đấy bác ah
    Hi NiHa cũng biết đội hình MC của diẽn đàn vntennis à ? K có anh đâu e ơi!

Trích dẫn Gửi bởi elmago
    BTC cho Emg bảo lãnh đôi Hailinhduy vào dựbị 1 đánh 1400. Thanks
    Cảm ơn ngài EMG nhiều nhé!

Hy vọng đây là lần đầu tiên được tham gia một giải lớn của Diễn đàn. Chúc giải thành công tốt đẹp!

Trang 29 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 19272829303139 ... CuốiCuối