Trang 28 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 18262728293038 ... CuốiCuối
Kết quả 271 đến 280 của 397

Trích dẫn Gửi bởi hoang tung
    Giờ mới để ý có đôi anh Bình QN hay đây . Anh bình chuyên gia dừng chân vòng 1/8 . Hy vọng lần này sẽ xóa được dớp nhé.

43. BinhQN 675 - Thầy Lang (c. red thu)
    Đúng vậy hoàng tùng ơi ! Từ đầu năm đến giờ anh tham gia đến 10 giải rồi mà chưa đc giải chính thống từ 43 đôi trở lên nào đâu ea. Toàn đc giải ít đôi hay là mang tính nội bộ thôi. Mà chữ ký của em chúc anh đánh giải nào cũng có cúp làm anh phấn đấu mãi k đc. 2 giải vừa rồi toàn dừng bước vòng 1/8 thôi. Hy vọng giải tới này cố gắng làm cái giải 3 cho nó phấn khởi.

Trích dẫn Gửi bởi hoang tung
    Giờ mới để ý có đôi anh Bình QN hay đây . Anh bình chuyên gia dừng chân vòng 1/8 . Hy vọng lần này sẽ xóa được dớp nhé.

43. BinhQN 675 - Thầy Lang (c. red thu)
    Cám Hoàng Tùng nhé!

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Truongnadal đã nhiều lần comment danh sách sẽ sắp xếp theo thư tự ai đóng tiền lệ phí trước thì ưu tiền trước mà em. Em comment trước nhưng giờ mới nộp lệ phí thì vào danh sách dự bị là đúng rồi em.
    Thật tiếc cho đôi bình qn và thầy lang ! Hôm đánh giải hội ngựa thấy e trươngnadal ở đấy định đóng tiền luôn cuối buổi k nhìn thấy em trường đâu nên gửi tiền Bác tùng telit nộp hộ. Bác cứ đinh linh là mùng 5/9 mới hết hạn nộp thế là bác ấy cứ từ từ. Mình thấy bôi đỏ hết rồi nên comment vào thớt Bác ấy mới nộp cho. Thế là vào xuất dự bị luôn. Nếu k có xuất đánh có lẽ mình k có duyên với giải của diễn đàn viettennis !

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Truongnadal đã nhiều lần comment danh sách sẽ sắp xếp theo thư tự ai đóng tiền lệ phí trước thì ưu tiền trước mà em. Em comment trước nhưng giờ mới nộp lệ phí thì vào danh sách dự bị là đúng rồi em.
    Thật tiếc cho đôi bình qn và thầy lang ! Hôm đánh giải hội ngựa thấy e trươngnadal ở đấy định đóng tiền luôn cuối buổi k nhìn thấy em trường đâu nên gửi tiền Bác tùng telit nộp hộ. Bác cứ đinh linh là mùng 5/9 mới hết hạn nộp thế là bác ấy cứ từ từ. Mình thấy bôi đỏ hết rồi nên comment vào thớt Bác ấy mới nộp cho. Thế là vào xuất dự bị luôn. Nếu k có xuất đánh có lẽ mình k có duyên với giải của diễn đàn viettennis !

Anh bình trước làm ban tuyên huấn hay sao ý nhỉ kkkkkkkkk

Trích dẫn Gửi bởi tungtelit
    Kính nhờ BTC chuyển đôi BQN lên thế chỗ đôi Tungtelit nhé , đôi Tungtelit xin nhận chân dự bị số 1 cũng đc (do ô B gửi tiền đóng giải cho TTL mà T chưa kịp chuyển cho BTC) . K đc đánh thì cũng vui vẻ mà nhường cho ô B từ tỉnh xa lên thôi .
    Cám ơn ông tùng telit ! Bác không phải nhường đâu nhé !

Trường ơi em cứ để anh dự bị số 1 nhé ! Để xem có đôi nào nghỉ thì anh đánh không thì coi như anh k có duyên với giải em nhé ? Cám ơn

Trích dẫn Gửi bởi Aero_storm
    Anh bình trước làm ban tuyên huấn hay sao ý nhỉ kkkkkkkkk
    Tại tôi với ông tùng telit như là anh em trong nhà mà. Hihi nên thấy tôi chia sẻ là nhường ngay đấy mà. Chứ có tuyên huấn gì đâu. Trước đây bình chỉ làm bí thư Đoàn thôi, phụ trách cả công tác thi đua tuyên truyền VHVN TDTT ấy mà hihi

Trích dẫn Gửi bởi Binhqn
    Cám ơn NiHa rất nhiều! Quả thực với niềm mong mỏi, khát khao để được đứng trong hàng ngũ của một tập thể ace bên viettennis và được tham gia một giải đầu tiên khi là thành viên của diễn đàn viettennis, để trải nghiệm, cảm nhận một môi trường mới trong làng tennis Việt Nam. Để hiểu thêm và đầy đủ hơn về diễn đàn mình đã là thành viên mà chưa đc tham gia. Lần đầu tiên bình qn đăng ký tham gia giải CLB 26 thì bị nhỡ chuyến phà Bãi Cháy. Giờ giải cúp Độc Lập tuy đã đăng ký rất sớm nhưng đến giờ phút này đành ngồi ghế dự bị để chờ đợi. NiHa có hiểu tâm trạng của Bìnhqn k nhỉ? Nếu đc NiHa tạo duyên thì còn gì bằng! Xin trân trọng cám ơn NiHa nhé
    Bác yên tám luyện tập , nếu lấy được cup thì nhớ khao em nhá. Heheehe

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Bác yên tám luyện tập , nếu lấy được cup thì nhớ khao em nhá. Heheehe
    Nhưng đừng bỏ đôi bạn anh tùng telit ra khỏi danh sách em nhé ! Cám ơn em nhiều!

Trích dẫn Gửi bởi Binhqn
    Nhưng đừng bỏ đôi bạn anh tùng telit ra khỏi danh sách em nhé ! Cám ơn em nhiều!
    Heheehe, không những không bỏ mà còn để 2 ông sát nhau anh ah. Heheehe

Trang 28 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 18262728293038 ... CuốiCuối