Trang 8 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 678910 ... CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 166

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    Rủ Ngọc bẹt đi
    bác chữa thía lày khác nào bác bảo bệnh viện trả về

BTC cho mình xin cái biển nhé nick cũ là Hùng Nestle

Trích dẫn Gửi bởi Hunggiaphat
    BTC cho mình xin cái biển nhé nick cũ là Hùng Nestle
    Khà khà.Hội gà nhà mình đây òi

Muốn tham gia quá mà chưa có ai đủ dũng cảm đứng với trình 800 èo ọt này của Em BTC ơi .....

Trích dẫn Gửi bởi Boymos
    Muốn tham gia quá mà chưa có ai đủ dũng cảm đứng với trình 800 èo ọt này của Em BTC ơi .....
    Em cũng đang cân nhắc đăng ký bác ạ. dưng mà chưa có partner nào thèm đứng với em Dạo này em ngon hơn nhiều rồi, khẹc khẹc.

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Em cũng đang cân nhắc đăng ký bác ạ. dưng mà chưa có partner nào thèm đứng với em Dạo này em ngon hơn nhiều rồi, khẹc khẹc.
    Hôm trước đánh giải chém trái tự dưng bác lại phải làm triển chiêu vất vả thế ! Chúc bác giải này thành công hơn

Trích dẫn Gửi bởi Boymos
    Em đứng cùng bác nhé , em và bác đứng cặp với nhau được mấy trận off rồi bác có nhớ khônG ạ ?

Trích dẫn Gửi bởi fiery
    Vậy về điểm nữ để Chị Autumn và chị Dazz chấm phải ko ạ? hay là để các anh nam trong tổ chấm trình miền bắc chấm? Để em biết cần xin dấu ở đâu cho parter của em Vì các bác nam thì khá dễ chấm và nhận xét nhưng về nữ thì em thấy còn ít thông tin quá.
    Fiery chơi với các chị Lavender bao lâu nay gần như là thành viên quan trọng của CLB mà không để ý gì cạ. Tổ chấm trình của LVD từ trước đến thời điểm này là chị Dazz, Fairplay và Minimun nhé.

Còn điểm thì cứ vào thớt LVD, tất cả các chị có điểm cả rồi đấy thôi, em cứ nhìn đấy mà tuyển

Trích dẫn Gửi bởi autumn
    Fiery chơi với các chị Lavender bao lâu nay gần như là thành viên quan trọng của CLB mà không để ý gì cạ. Tổ chấm trình của LVD từ trước đến thời điểm này là chị Dazz, Fairplay và Minimun nhé.

Còn điểm thì cứ vào thớt LVD, tất cả các chị có điểm cả rồi đấy thôi, em cứ nhìn đấy mà tuyển
    Em đang <acronym title="Google Page Ranking">PR</acronym> cho Lavender chứ em biết hết mà

BTC cho đăng kí đôi HẢI H3N -HẢI Tí nhé.

Mình xin tài trợ giải 1000k.