Trang 5 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456715 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 166
    Trích dẫn Gửi bởi Jeu*
    Hai bố con đứng với nhau đi
    Alo BQT-BTQ,mặc dù Điều lệ không nêu nhưng ai cũng hiểu...CS dự kiến tham gia Giải lần II này trên tinh thần:" Vui Là Chết".nên CS có đơn gửi BQT xét và chỉ xét đặc biệt 1 trường hợp thôi.( không bàn cãi):
    Đảng BTQ Việt nam

Kính gửi : BCH Đảng bộ BTQ

Tôi là Cây Sưa xin trân trọng gửi đến BCH-Đảng bộ BTQ lời chúc sức khỏe An khang-Thịnh vượng... và đề nghị một việc sau:

Giải BTQ lần II Cây Sưa đã đăng ký Đôi Nam(đương nhiên) nay xin tham gia Đôi Lam-Lũ nữa( cho máu). Partner là : Muathu ,vì những lý do sau đây:

- Là lão thành CM,30 năm tuổi Đảng,nhiều Huân-Huy chương,có cả Huy chương chiến sỹ Trường Sa...

- Tổng điểm đủ theo điều lệ và là "người trong nhà"...

Vậy kính mong BCH Đảng bộ xét sớm. Tôi xin chân thành cám ơn và chia sẻ niềm vui với mọi người...
    Hà nội Ngày 16-4-2013

Cây Sưa

Trích dẫn Gửi bởi Cây Sưa
    ....Vậy kính mong BCH Đảng bộ xét sớm. Tôi xin chân thành cám ơn và chia sẻ niềm vui với mọi người...
    Hà nội Ngày 16-4-2013

Cây Sưa
    Thay mặt BTC,

Đã duyệt

Gà Rán

Trích dẫn Gửi bởi Hunggiaphat
    Gà già là thành viên TBQ ?
    Đúng òi CT.

Trích dẫn Gửi bởi vitbau
    bác zukov ơi!thế em đứng đc với partner nào thì đc ạ?chắc hàng nữ nào khủng nhất có thể đứng với em nhỉ?
    Các hàng nữ khủng trong clb lavender là các bác: red river 680, dazz 650, minimun 640, violet 640, fairplay 640. Đấy là theo bảng điểm gần đây nhất em biết lúc đầu năm nay từ giải 33 PNL & Lavender. Bên nữ từ sơn có các bác Vietrose 680, masha 630, nazai, bắc đẩu là đánh tốt nhất ạ.

Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Lại thêm 1 ứng cử viên nặng ký nữa này
    Chưa chắc đâu vào đánh mới biết.

Trích dẫn Gửi bởi Dung sm
    Em yêu cầu đôi bác tài trợ thêm ít nữa.tiền thưởng và quan trọng nhất là cái Cup ý nghĩa hơn nhiều mà anh.
    Chuẩn luôn . Vinh dự nhất là có cúp nhưng giải chém trái ai cũng dự đoán anh có giải thế mà bị loại ngay vòng gửi xe ( bị loại trước em).

Trích dẫn Gửi bởi fiery
    Hix. Em đi giao lưu cũng ko ít nhưng vẫn ấn tượng ra off BTQ tháng rồi. Ra cả buổi từ 9h sáng đến 2h chiều, được oánh 2,5 trận (thắng 1 thua 1 hòa 1), bắt trọng tài 2 trận, đóng góp 150k. Em chẳng dám ra nữa đâu để các bác off cho thoải mái. Về giải em sẽ tham gia, còn partner em cứ tạm bí mật đã. Thời gian đăng ký còn dài mờ.
    Fiery ra từ 9 am nhưng hôm đấy trời mưa to, đành phải di chuyển về sân mái che. Chỉ 2 sân mà 11 am mới available. 2 sân, đông ACE, sân mái che nên chi phi đắt, đánh được ít trận. Những lần khác đnahs thoải mái, đứt hơi thì thôi mà chi phí chưa bao giờ quá 100k

Các bác cho e đăng ký đôi nam nữ với ná

Btc xếp cho e oánh với giai nào cũng được ah

Cảm ơn các bác.

Nếu đội nam nữ ít, e sẽ ới các e nhà e xem có tham gia đc k ah

Chúc giải quê mình thành công tốt đẹp...

Trích dẫn Gửi bởi Dung sm
    Vutuan tìm đc cạ chưa,a HT đang ế đấy,có dám cõng a HT ko.
    Hôm đấy lại vào thú7. E sợ chưa chắc chắn tham gia được a ạ

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Thay mặt BTC,

Đã duyệt

Gà Rán
    Các bác làm em cười chết mất