Trang 3 của 17 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 166

Trích dẫn Gửi bởi Dung sm
    Em cố gắng tập để bao anh đê,ko lại tù sớm đấy,a sợ bị trừ điểm lắm giải hôm trước bị thua,ngượng hết cả người.
    anh yên tâm. từ giờ đến giải ngày nào em cũng ăn 1 cái bánh bao . hí hí hí. a chuẩn bị kiếm mấy bài toán khó khó nhé. trong lúc em đánh thì đứng giải . :v

Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Đây mới là ứng cử viên này
    Đôi đấy và đôi Truong nadal - Hiếu tennis vọt rồi

Hix. Kính gửi BTC cùng ban quản trị diễn đàn. Em có mong muốn đánh đôi nam nữ nội dung 1350 mà ko biết tìm đâu danh sách phong thần của các thành viên nữ. trong thớt bảng VTR của các thành viên miền bắc thì chí có toàn là nam thành viên, ko có nữ thành viên ạ.

Em định rủ minimun đi đánh mà ko biết nhìn đâu để biết có hợp cách ko ạ

Trích dẫn Gửi bởi fiery
    Hix. Kính gửi BTC cùng ban quản trị diễn đàn. Em có mong muốn đánh đôi nam nữ nội dung 1350 mà ko biết tìm đâu danh sách phong thần của các thành viên nữ. trong thớt bảng VTR của các thành viên miền bắc thì chí có toàn là nam thành viên, ko có nữ thành viên ạ.

Em định rủ minimun đi đánh mà ko biết nhìn đâu để biết có hợp cách ko ạ
    Fiery 725 được cặp với những bác sau đây:

1. Masha

2. Nadai

3. Niha

4. Nửa chừng xuân

Minimun thì vọt rồi.

Đấy là những bác mà em biết. Bác Autumm và bác Dazz có thể cho thêm nhận xét ạ.

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    Fiery 725 được cặp với những bác sau đây:

1. Masha

2. Nadai

3. Niha

4. Nửa chừng xuân

Minimun thì vọt rồi.

Đấy là những bác mà em biết. Bác Autumm và bác Dazz có thể cho thêm nhận xét ạ.
    Vậy về điểm nữ để Chị Autumn và chị Dazz chấm phải ko ạ? hay là để các anh nam trong tổ chấm trình miền bắc chấm? Để em biết cần xin dấu ở đâu cho parter của em Vì các bác nam thì khá dễ chấm và nhận xét nhưng về nữ thì em thấy còn ít thông tin quá.

Chú cứ đưa parner của chú ra off với hội BTQ tháng này. A hứa là sẽ xin TCT gắn biển số ngay

Trích dẫn Gửi bởi dokien27
    Chú cứ đưa parner của chú ra off với hội BTQ tháng này. A hứa là sẽ xin TCT gắn biển số ngay
    Hix. Em đi giao lưu cũng ko ít nhưng vẫn ấn tượng ra off BTQ tháng rồi. Ra cả buổi từ 9h sáng đến 2h chiều, được oánh 2,5 trận (thắng 1 thua 1 hòa 1), bắt trọng tài 2 trận, đóng góp 150k. Em chẳng dám ra nữa đâu để các bác off cho thoải mái. Về giải em sẽ tham gia, còn partner em cứ tạm bí mật đã. Thời gian đăng ký còn dài mờ.

Em vưỡn làm chân hậu cần!

Tình hình là có nhiều việc cho TCT làm việc đây

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    Ôi. Còn đâu cái thời ai cũng muốn anh là patner
    Oạch ! Có chuyện ấy thật hả Kov ?

Trích dẫn Gửi bởi muathu
    cho em dk 1x đôi lam lũ.partner em sẽ tìm sau ah.
    Hai bố con đứng với nhau đi