Trang 1 của 9 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 88

[Trưng cầu dân ý] Làm giải tennis giao lưu giữa các hội quán miền nam .

Chào cả nhà ! gần đây Miền Nam các ban hội phát triển ngày càng đông . em suy nghĩ thế này . hay các bác hội trưởng hội phó các hội có nên gặp nhau uống cafe nói chuyện tờ lít được không ? nào là tứ hùng , cầu kho . k35 . HTV . quảng ngãi . bình định . miền tây . tân thuận hội Nữ... vv..v

Thật ra diễn đàn lớn mạnh là nhờ ở thành viên và đa phần các thành viên điều có hội để sinh hoạt . phải chăng chúng ta nên ngồi lại với nhau , bàn xem nên làm thế nào trong thi đấu . ngày giờ thi đấu của các hội khi đăng cai .khi hội A tổ chức các hội còn lại hổ trợ giải sẽ diễn ra tốt hơn

em lại có thêm một ý tưởng nữa . các hội sẽ đăng cai tổ chức giải đơn theo 1 trình . ví dụ như bình định -650đ . Miền Tây -750đ HTV -800đ- 825đ . Tứ hùng - 900đ . Hội Nữ thì làm cho Nữ . chung kết các trận sẽ diễn ra một ngày chung cho tất cả . sau đó ca hát vui chơi . .

Trên chỉ là ý tưởng mong nhận đóng góp của các hội ,

thân .

chaucafe

Có lý. Nhưng khó:

- Giữa các Hội với nhau thì tương đối dễ. Nhưng liên quan đến vấn đề Vùng - Miền thì tèo... Thực tế thì Vùng - Miền đang "thi đua" với nhau khả năng tổ chức, sức thu hút..... về dấu ấn của riêng mình.

Ý tưởng bác Châu hay đấy ....bác cứ làm Chủ xị Anh em sẽ hưởng ứng .

Hội tứ hùng đã có kế hoạch sẽ làm 3 giải trong tháng 5 : giải bia kèm mồi , giải đơn 6. 7. 8. , giải đôi Nam nữ ...nhưng hình như dạo này Anh em bắt đầu thấy chán làm giải nên cứ gát đấy chưa buồn tính toán gì ...làm giải thì cực chả lợi lộc gì, mà cứ chơi xong Là vui buồn khen chê đu thứ .....chán .

Nếu bác đứng ra làm chắc Là Anh em ủng hộ bác 2 tay , 2 chân ....

Để làm được chuyện này, các hội phải có tổ chức rõ ràng rành mạch hơn, chứ không chỉ là giao lưu chém gió.

Các hội phải có hội trưởng hội phó, và phải được bầu cũng như được giao trách nhiệm đàng hoàng. Phải có quyền phải có trách nhiệm để thay mặt hội mà nói chuyện với BTC diễn đàn cũng như các hội khác. Các hội phải có tổ chức chu đáo, hội hè thế nào, chương trình ra sao, member phải có tổ chức chứ không phải thích thì ghé, chán thì đi, có hoạt động tương đối thường xuyên cả online, of line, v.v... thì mới làm chuyện tỗ chức giữa các hội với nhau được bác ạ. Thế mới không có tình trạng các tù trưởng bộ lạc nói chuyện nhau đã xong các bác khác ném đá thì nhìn không ra gì hết...

Em nghĩ chuyện mỗi hội bầu ra người có quyền hành, có trách nhiệm là chuyện trước mắt. Dựng nhà mình xong mới qua lê la hàng xóm được chứ bác ....

Gửi 2 lần ....lú lẫn quá

Trích dẫn Gửi bởi Tigernguyen
    Ý tưởng bác Châu hay đấy ....bác cứ làm Chủ xị Anh em sẽ hưởng ứng .

Hội tứ hùng đã có kế hoạch sẽ làm 3 giải trong tháng 5 : giải bia kèm mồi , giải đơn 6. 7. 8. , giải đôi Nam nữ ...nhưng hình như dạo này Anh em bắt đầu thấy chán làm giải nên cứ gát đấy chưa buồn tính toán gì ...làm giải thì cực chả lợi lộc gì, mà cứ chơi xong Là vui buồn khen chê đu thứ .....chán .

Nếu bác đứng ra làm chắc Là Anh em ủng hộ bác 2 tay , 2 chân ....
    chủ xin gì bác Liên ơi ! thấy cá nhân hội đăng cai làm giải thì hội đó khá vất vả . rồi phải dè chưng nhau trùng ngày thi đấu . thành viên thi đấu thì cũng bao nhiêu đó , hội A đăng cai thì các thành viên hội B cũng có mặt . Nên mới có ý định uống cafe cùng nhau rồi bàn bạc xem nên làm thế nào cho good .

rồi làm giải đơn khá tốn thời gian trong thi đấu , nên có ý định phân công các hội chia nhau làm . còn khi làm thì xếp các hội cùng nhau hổ trợ thì mọi việc sẽ dễ dàng hơn , nhẹ nhàng hơn .

suy cho cùng cũng vì mê tennis , nên có ý tưởng trên thôi . mà ý tưởng tới hiện thực là một khoản mêng mông vô định .

Trích dẫn Gửi bởi Chaucafe
    chủ xin gì bác Liên ơi ! thấy cá nhân hội đăng cai làm giải thì hội đó khá vất vả . rồi phải dè chưng nhau trùng ngày thi đấu . thành viên thi đấu thì cũng bao nhiêu đó , hội A đăng cai thì các thành viên hội B cũng có mặt . Nên mới có ý định uống cafe cùng nhau rồi bàn bạc xem nên làm thế nào cho good .

rồi làm giải đơn khá tốn thời gian trong thi đấu , nên có ý định phân công các hội chia nhau làm . còn khi làm thì xếp các hội cùng nhau hổ trợ thì mọi việc sẽ dễ dàng hơn , nhẹ nhàng hơn .

suy cho cùng cũng vì mê tennis , nên có ý tưởng trên thôi . mà ý tưởng tới hiện thực là một khoản mêng mông vô định .
    E thì Đã nói thì sẽ làm và làm tới nơi tới chốn ....giải đơn thì dễ và có kế hoạch rồi e sẽ làm trong nay Mai .

Còn giải đôi Nam nữ nói thật với bác e rất muốn làm , vì chị e quá ít sân chơi , hội e cùng có vài chị e nữ chơi ,e có hứa sẽ làm giải nhưng khó quá cứ gát lại ....vị nữ rất khó xét trình để cân kèo , và nữ cũng ít . nhưng hứa mà ko làm e thấy áy náy quá . Nếu bác ko sợ khó, e và bác cùng làm . Vì khó nên ai cũng ngại , nhưng như vậy thì thiệt thòi cho chị e .... E với bác LIỀU MÌNH NHƯ KO CÓ ....PHI THẲNG VÀO ĐAO ....Bác thấy sao ?????

Administrator
    Hi vọng các Bác tổ chức nhìu giải để mình có cơ hội tham gia, có thêm chút ít kinh nghiệm

Em xin ủng hộ bác Châu 2 chân hai tay,bác làm sao cho nữ tụi em được đánh với chứ,nhìn các bác có giải lớn giải bé mà thèm chảy nước miếng,hichic.

Trích dẫn Gửi bởi Hong Van
    Em xin ủng hộ bác Châu 2 chân hai tay,bác làm sao cho nữ tụi em được đánh với chứ,nhìn các bác có giải lớn giải bé ma thèm chảy nước miếng,hichic.
    Có bà chị đây ủng hộ Là OK rồi ! Chỉ cần chị đồng ý hổ trợ e sẽ làm ....e hỏng chơi luôn để lLa công tác tổ chức phục vụ chi em cho Chu đáo ....hihihi