Trang 1 của 12 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 120

Trích dẫn Gửi bởi bobotai
    Đơn nữ - Các Thím các Bác nghĩ sao nè ????
    bác tính tổ chức ở đâu?

alo cho ma mì mailinh đi rồi up date nhé bác....

Trích dẫn Gửi bởi dunlop_phonui
    bác tính tổ chức ở đâu?

alo cho ma mì mailinh đi rồi up date nhé bác....
    chỉ thăm dò thôi Bác , xem phản hồi thế nào

ok với dk có mạnh thường quân là chị em đồng ý thôi.....

chỉ thăm dò thôi Bác , xem phản hồi thế nào
    Các chị e phụ nữ ko đủ thể lực để đánh giải đơn được đâu a Tài ơi.

Em ủng hộ 2 tay + 2 chân luôn em thích đánh đơn hơn đánh đôi . Các anh chị cứ cho ý kiến nếu ok có thể làm 1 cái mini đơn nữ cũng vui

Cái này hay đó Bobotai ơi,chị cũng rất thích đánh đơn,tuy rất mệt nhưng vui,mình làm chủ được bản thân mình.

Trích dẫn Gửi bởi Hong Van
    Cái này hay đó Bobotai ơi,chị cũng rất thích đánh đơn,tuy rất mệt nhưng vui,mình làm chủ được bản thân mình.
    ok chị , em thăm dò ý kiến để năm sau giải xứ Dừa lầ II e sẽ kết hợp làm giải đơn Nữ ( có nhiêu chơi nhiêu ) , chị nhớ kêu gọi mấy thím ủng hộ em nhe ( đánh sân mái che + 5 rơ bàn thắng vàng chắc ok , vì e thấy nhiều chị thể lực còn hơn em nữa hihi )
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi thaole
    Em ủng hộ 2 tay + 2 chân luôn em thích đánh đơn hơn đánh đôi . Các anh chị cứ cho ý kiến nếu ok có thể làm 1 cái mini đơn nữ cũng vui
    nói là nhớ ủng hộ nhe , em mà bỏ chạy là chết với anh đó nhe

ok chị , em thăm dò ý kiến để năm sau giải xứ Dừa lầ II e sẽ kết hợp làm giải đơn Nữ ( có nhiêu chơi nhiêu ) , chị nhớ kêu gọi mấy thím ủng hộ em nhe ( đánh sân mái che + 5 rơ bàn thắng vàng chắc ok , vì e thấy nhiều chị thể lực còn hơn em nữa hihi )<font color="Silver">
    --- Bài viết bổ sung ---
    dự kiến giải dừa khi nào vậy a?

ok chị , em thăm dò ý kiến để năm sau giải xứ Dừa lầ II e sẽ kết hợp làm giải đơn Nữ ( có nhiêu chơi nhiêu ) , chị nhớ kêu gọi mấy thím ủng hộ em nhe ( đánh sân mái che + 5 rơ bàn thắng vàng chắc ok , vì e thấy nhiều chị thể lực còn hơn em nữa hihi )<font color="Silver">
    --- Bài viết bổ sung ---
    ơ..ơ cái a nỳ ko tin lời em nói là thật á ? có bao giờ anh thấy em nói dối chưa ? chưa hề đúng hem dù có chăng cũng chỉ là nói xạo chứ hem hề nói dối nhá Chết có rất nhiều cách , chẳng hạn là chết trong đau khổ nà , chết trong tuyệt vọng nà , chết vì yêu cuồng nà , chết trong cô đơn nữa cái quan trọng nhất là chết trong sung sướng hông biết e sẽ chết kiểu nào với anh đây ta