Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 60

Trích dẫn Gửi bởi DIV
    Sau khi phân tích kỹ nội dung trong đơn của Nã Đạn thì xin thay mặt BDH trả lời luôn nhé: KHÔNG DUYỆT!

Lý do: Tháng 7 cận kề lắm rồi, thiên hạ cúng kiếng nhiều nên các "ông, bà, cậu, mụ" sẽ về thường xuyên hơn

Hết tháng 7 AL mới xét lại đơn này nhé Nã Đạn.
    Hoặc giải quyết như vậy cũng hợp lý nè : BTC " nâng " điểm các AE trình 500-550 đã đánh thắng Nã đạn lên thành >600

vậy mai mốt cho em làm đơn xin giảm điểm.hjhj.

em cảm ơn tất cả những góp ý, động viên và cả những comment chê bai (nếu có) của các bác ở cả 2 đơn xin nâng/giảm điểm phong thần của em. Còn vấn đề các sếp muốn chuyển bài của e đi tới chổ nào cho thích hợp hay giải quyết/không giải quyết đơn như thế nào, các bác cứ làm đúng qui định của diễn đàn. Đúng/sai thế nào các thành viên đều nhận thức và thấy hết. Chúc các bác cuối tuần vui vẻ! Chào thân ái, đoàn kết và quyết thắng... cúp!!!

Trích dẫn Gửi bởi nã đạn
    em cảm ơn tất cả những góp ý, động viên và cả những comment chê bai (nếu có) của các bác ở cả 2 đơn xin nâng/giảm điểm phong thần của em. Còn vấn đề các sếp muốn chuyển bài của e đi tới chổ nào cho thích hợp hay giải quyết/không giải quyết đơn như thế nào, các bác cứ làm đúng qui định của diễn đàn. Đúng/sai thế nào các thành viên đều nhận thức và thấy hết. Chúc các bác cuối tuần vui vẻ! Chào thân ái, đoàn kết và quyết thắng... cúp!!!
    Cảm ơn anh, nếu được em chuyển anh qua Khoa sức khỏe tổng quát của Bác Sĩ Anh, dạo này anh ấy đang thiếu bệnh nhân

Trích dẫn Gửi bởi nã đạn
    Làm thêm cái Đơn Xin Giữ Điểm đi pồ

Ngày xưa viết đơn xin lên điểm nhằm dằn mặt các "anh hùng Núp", giờ thì ngộ ra chỉ vì 1 phút "bốc đồng" mà tan tành cái "sự nghiệp" cầm vợt

"Khôn 3 năm dại 1 giờ", tội nghiệp "bố vợ"

Bác NãĐạn định xin bớt đi bao nhiêu điểm hay là san sang cho em đi bác, lợi cả đôi đường Chẳng là em cũng đang muốn tăng điểm cho oai nhưng trình còi nên các bác ý không cho tăng

Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Bác NãĐạn định xin bớt đi bao nhiêu điểm hay là san sang cho em đi bác, lợi cả đôi đường Chẳng là em cũng đang muốn tăng điểm cho oai nhưng trình còi nên các bác ý không cho tăng
    Một anh 600 muốn giảm điểm, một anh 700 muốn tăng điểm vậy hai anh ráp cặp đánh giải 1350 cuối tháng 8 là vừa y

Ông Nã đạn này khổ ghê ,đợt trước bác xin lên điểm vì là lần đầu cũng là lần thứ nhất ! nên BQT nể lắm mới duyệt cho bác đó ,bác đâu có biết anh em BQT từ tổng GĐ,phó tổng GĐ,Chairman ,Mod,Ác min , Mit ... các loại phải bay từ Hà Lội vào đây họp hành 3 ngày liên tục tại KS Sheratoon mới xong,chi phí mỗi người tự bỏ tiền túi ngoài 10 chai ,chưa kể mất xừ mấy ngày phép ,bác đâu có biết hậu trường nó là như thế đúng không !

Tớ biết vụ này vì hôm nọ thấy bác được lên điểm nên tớ ti toe cũng điện thoại ra trung ương xin lên điểm cho bằng anh bằng chị ,xui gặp ngay lúc Ạc min này vừa giải quyết việc bác xong bay về mới đến Hà Lội thì bị bà vợ chửi té tát vào mặt ,đang điên tiết lão ấy thét ầm ĩ trong điện thoại : ông có biết giải quyết 1 vụ Nã đạn tốn kém biết bao nhiêu thời gian ,tiền bạc của chúng tôi không ,bla bla.... bla ... ,mà ông oánh diễn đàn đã lâu có cái cup nào ngon lành đâu mà đòi lên điểm hử !

Nghe xong tớ xìu như bánh đa nhúng nước ,thương tình, sau này Ác min ấy cũng mách tớ cách lên điểm ,đi đúng đường dây nhưng tốn kém cũng không ít đấy ,tớ đang làm theo cách này (khoảng 20 chai thôi) ,sắp thành công rồi ,bác nào muốn lên...xuống.....hay xuống rồi lên ... cứ PM tớ nhé ,tớ chỉ cho ,khẹc khẹc