Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 48

Hội q10 tuyển thành viên đánh 3,5,7 từ 08 pm

Hội hiện có 06 HV sinh hoạt thường xuyên , cần tìm thêm 1,2 HV có trình 600đ đến 700đ

Thời gian : 3,5,7 từ 8pm đến 10pm có thể lấy thêm giờ , sân vị trí trung tâm , rất sáng và đẹp

hội phí chia đều , phí giao lưu 80n/buổi , thứ 7 có giao lưu đánh đơn , xin L/H trước

Sân nằm trên đường TRẦN THIỆN CHÁNH - Q10 (đoạn giữa 3/2 và Sư Vạn Hạnh )

ĐT : 0903845879 - Mr NHẬT -HT

Cám ơn ae đã đọc tin.

Dưới 600 được hem bạn, đang tìm sân sinh hoạt 3-5-7 sau 8h pm mà chưa tìm được, có thể ra giao lưu 1-2 buổi nếu ok thì mình xin phép nhập hội .....

mời bạn vào giao lưu xem hội có hợp với bạn không , điểm của bác chỉ là tượng trưng thôi , theo điểm này bác phải chơi khoảng 1,5 năm rồi còn gì , vẫn theo quy định hội phí chia đều , giao lưu 80n/buổi . cám ơn bác
    Trích dẫn Gửi bởi ohlala
    Dưới 600 được hem bạn, đang tìm sân sinh hoạt 3-5-7 sau 8h pm mà chưa tìm được, có thể ra giao lưu 1-2 buổi nếu ok thì mình xin phép nhập hội .....

Trích dẫn Gửi bởi nhat
    mời bạn vào giao lưu xem hội có hợp với bạn không , điểm của bác chỉ là tượng trưng thôi , theo điểm này bác phải chơi khoảng 1,5 năm rồi còn gì , vẫn theo quy định hội phí chia đều , giao lưu 80n/buổi . cám ơn bác
    hahaha em mới chơi được có 4 tháng, hahaha tại ham vui off 2-3 lần tự nhiên BDH cho điểm luôn ấy chứ hahaha.....

Cho e 1 vé giao lưu nha anh!

Trích dẫn Gửi bởi Roger Nguyen
    Cho e 1 vé giao lưu nha anh!
    Hô hô vậy thứ 7 này anh em mình ghé sang giao lưu 1 phát đi bác, bác bao em nhá!! hahaha

Trích dẫn Gửi bởi ohlala
    Hô hô vậy thứ 7 này anh em mình ghé sang giao lưu 1 phát đi bác, bác bao em nhá!! hahaha
    Để xem thứ 7 này rãnh hok đã bác. Bao gì nổi mà bao trời hihi

Trích dẫn Gửi bởi ohlala
    T7 này off newbie rồi tạt lon mà tối còn đủ sức ra giao lưu nữa hả bác,sung thiệt

Trích dẫn Gửi bởi Tiếnmobifone
    T7 này off newbie rồi tạt lon mà tối còn đủ sức ra giao lưu nữa hả bác,sung thiệt
    Hơ hơ bữa t7 em chỉ tạt banh thôi, tạt lon chắc xin khất vì còn trong giờ làm hahaha.... định ghé sang giao lưu vài cái vì em đang tìm hội chơi 3-5-7 a Tiến ah hahaha kiếm hội giờ khó như lá mùa thu, nhất là trình còm như em hahaha....

Trích dẫn Gửi bởi ohlala
    Hơ hơ bữa t7 em chỉ tạt banh thôi, tạt lon chắc xin khất vì còn trong giờ làm hahaha.... định ghé sang giao lưu vài cái vì em đang tìm hội chơi 3-5-7 a Tiến ah hahaha kiếm hội giờ khó như lá mùa thu, nhất là trình còm như em hahaha....
    Hội này phù hợp với bác về thgian quá he,sau 8h là phòng khám vừa đóng cửa bay ra luôn,mà bác giờ nghỉ đánh hội tình nhân rồi hả,bác ráng tham gia hội này,mai mốt lúc nào lên sg tối t7 mình ghé chơi với bác.