Kết quả 1 đến 5 của 5

Thông báo của Ban Quản trị đối với giải Mùa Thu

Kính gửi :

- Ban Tổ chức giải.

- Các thành viên.

Như chúng ta đã biết, các giải do Ban Quản trị diễn đàn tổ chức chủ yếu là tạo sân chơi giao lưu cho những thành viên của diễn đàn. Trong thời gian qua, tuy chủ trương là chúng ta chỉ tranh cúp, không đặt nặng sự thắng - thua trong từng giải, vì thể mỗi giải đấu chúng ta đều mang lại sự thân thiện cho tòan thể anh em diễn đàn, đó là sự thành công.

Giải Mùa thu chúng ta tổ chức cũng không ngoài mục đích đó.

Tuy nhiên, hiện nay tình hình đăng ký của anh em khá đông, nhưng chuyện nộp lệ phí giải khá chậm, sẽ ảnh hưởng đến sự tính tóan của Ban Tổ chức, Vì thế, Ban Quản trị đề nghị với Ban Tổ chức giải và các thành viên như sau :

1. Đối với các thành viên đã đăng ký tham gia giải thì nhanh chóng nộp lệ phí hoặc có những động thái xác nhận lệ phí tham gia giải để tạo điều kiện cho BTC làm công tác chuẩn bị hậu cần. Đến thời điểm bốc thăm mà các đôi đã đăng ký chưa xác nhận lệ phí thì đề nghị BTC lọai khỏi danh sách tham gia để không cập rập trong công tác tổ chức

2. Đối với các hội nhóm tham gia nội dung đồng đội nhanh chóng xác nhận team, tuy nhiên cho phép được thay đổi nhân sự đến trước ngày thứ 6 ( 24/8/2012).

3. Quan điểm của chúng ta là tổ chức giải nội bộ, vì thế có bao nhiêu vận động viên, chúng ta sẽ chơi bấy nhiêu.

4. Vừa qua, BTC có nhận được yêu cầu của các anh em thành viên ở Cần Thơ xin tham gia giải để có đánh giá trình độ. Nhận thấy vì khỏang cách địa lý chúng ta vẫn chưa có sự đánh giá chính xác trình độ của anh em các Tỉnh, Vì thế nhận dịp này, BQT quyết định đặc cách cho một số anh em ở Tỉnh tham gia giải để tạo điều kiện cho sự phát triển của các Tỉnh trong tương lai. Tuy là BQT đã có sự xem xét về trình độ tương đối đối với các thành viên ở Tỉnh, tuy nhiên có thể vẫn chưa chính xác lắm, Vì thế trong quá trình đăng ký tham gia của các anh em, nếu có sự chênh lệch tương đối về điểm, Rất mong nhận được sự ủng hộ của thành viên diễn đàn.

5. Giải Mùa Thu năm nay, BQT tổ chức sau cơn " Bão giải", vì thế BQT cũng chỉ xác định là tự làm, tự chơi, không phụ thuộc vào việc tài trợ, mọi kinh phí chi cho giải đều từ sự đóng góp bằng kinh phí của các thành viên. Vì thế, việc chuẩn bị hậu cần sẽ không tránh khỏi thiếu sót, rất mong nhận được sự cộng tác và hỗ trợ của các thành viên.

- Nhân đây, BQT cũng xin chân thành cảm ơn nhã ý đóng góp của các thành viên để giúp cho Giải :
    + Bác Tuấn Nôngthôn và hệ thống khách sạn An Tâm hỗ trợ 5.000.000 đồng.

+ Bác Hùng Dĩ An - Hỗ trợ 1.000,000 đồng.

+ bác Hải Đá Dĩ An hỗ trợ 1.000.000 đồng

- Ngoài ra BTC có nhận được đề nghị của bác BigmanVN, Bác Dungtennis và bác Trần Văn Thuận đề nghị tài trợ một số áo làm quà tặng cho giải, tuy nhiên nhận thấy thời điểm này việc tặng áo cho một số vận động viên là chưa cần thiết, BQT đã đề nghị được nhận sự hỗ trợ này vào cuối năm, khi chúng ta tiến hành đặt đồng phục 2013 cho diễn đàn.

Trân trọng cảm ơn!

Dạ, báo cáo bọn em hoàn toàn nhất trí với ý kiến của bác Cuội ạ ,đặc biệt là mục số 1 và mục số 4 ạ

Em xin hết cúp ạ !

Sau khi viết bài này nhiều người đã xác nhận nộp thóc. Cảm ơn các bác nhiều lắm.

Trích dẫn Gửi bởi Cuội
    Sau khi viết bài này nhiều người đã xác nhận nộp thóc. Cảm ơn các bác nhiều lắm.
    Đích thị là thơ đòi nợ mà

Em xin làm chân phó nháy heheheheh nhưng không biết post hình ( nhà không có mạng ) nháy xong đưa cho chi mai linh nha