Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 83

Trích dẫn Gửi bởi longgs
    Hoan hô Fongtom về ý tưởng tổ chức cho đại gia đình nhà cọp đi chơi dã ngoại, mình sẽ tham gia nếu như có thể (vì tầm đó gấu mẹ nhà tớ sắp đập vỡ chum nên có đi đc thì cũng chỉ mang đc gấu con thôi). Tuy nhiên, theo tớ nghĩ thì chương trình bạn thiết kế có mấy điểm mà ae cần chú ý xem lại. Thứ nhất là Ctr 1 ngày như thế e rằng gấu mẹ và gấu con chẳng chơi đc gì mấy. Thứ 2 là theo tớ đc biết thì khi chơi sân đất nện bọn tây thường có một bộ đồ nghề từ quần áo đến mủ mão, giầy dép riêng vì nó rất bẩn và giầy phải đc thiết kế đặc biệt dành riêng cho mặt sân này. Mà đó là sân của Tây, còn sân của ta thì các bạn cũng có thể nhìn thấy rõ là rất xấu...Do đó, tôi có ý tưởng ntn để ace và bác fongtom ném đá xem sao nha.

- Ctrinh 1ng: Đi Đồng Mô, vừa rộng rãi lại có nhiều trò cho cả nhà chơi

- Ctrinh 2 ng 1 đêm: Đi Hòa Bình (Thung nai chẳng hạn), sáng từ HN lên đi tham qua Hồ HB luôn sau đó về ăn trưa; chiều gấu mẹ và gấu con ngủ thì các bố đi oánh bóng; tối đến tổ chức lữa trại và các trò chơi cho gấu con chơi, khuya các bố quây tròn uống rượu cần đến say thì lăn ra sàn ngủ. Sáng hôm sau ai còn sức thì chiến tiếp, ăn trưa xong thì nghỉ ngơi 1 tí rồi xuôi HN.
    Chỗ nào chưa đi thì dần từ lần lượt đi sau bạn à, thay đổi ko khí cũng hay

Trích dẫn Gửi bởi fongtom
    E làm sao mà có thể thiếu trong mọi buổi off của Cọp đc.nhứt là khi trở về rừng thì càng ko thể nêu lý do.
    Lần tới mà luulyhue ko đi thì có phải thiệt thòi cho phongtom quá ko, lần truoc off vắng rồi

Trích dẫn Gửi bởi fongtom
    Vậy bạn đăng ký cả gấu mẹ và gấu con luôn nhẩy.
    Bác Tom cứ cho đăng ký 1 suất của tôi đã.

vụ này chuẩn đấy

ae nhào dô, kiếm tí đất nện nào

Vậy bạn đăng ký cả gấu mẹ và gấu con luôn nhẩy.
    Trích dẫn Gửi bởi Hung can
    Nhìn mấy cái ảnh sân đất nện của bác Fongtom mà mê. Thêm một phiếu vote cho buổi off đất nện.

@ Kiên CT: Giải tennis hội cọp ngày 8/6 như bàn bạc lần trước vẫn tiến hành bình thường chứ ?

Mời tất cả Cọp cùng ace trên dd đăng ký để FT dần có KH nhé.

Ok lun.Vụ sân đất nện này là các g/đ cọp gặp gỡ,gl.để biết rằng từ trước tới nay chúng ta đang sinh hoạt với 1 hội có sự gắn kết,sẻ chia.

mình ở SG muốn tham gia thì có dc không? thủ tục và lệ phí thế nào vậy các bác cọp.

Trích dẫn Gửi bởi thanhcoffee
    mình ở SG muốn tham gia thì có dc không? thủ tục và lệ phí thế nào vậy các bác cọp.
    Tất nhiên là đc rùi.nhưng đây là ở hn bạn nhé.bạn vào trang 1 sẽ thấy mọi vấn đề bạn cần quan tâm.

A fomtom cho e đăng kí đi theo được ko