Kết quả 1 đến 1 của 1
    Silver member

Giải mã những bí ẩn giấc mơ trong khi mơ thấy đang mặc quần áo

Mơ thấy mặc quần áo lòe loẹt thì theo giải mã giấc mơ này của các nhà du doan xo so thì :
    Trong thời gian tới bạn nên cẩn thận đề phòng người xấu sẽ lợi dụng để hại bạn, thực chất có thể sẽ lừa bạn trong vụ làm ăn. Đây là điềm báo cho bạn. Nếu muốn tránh vận rủi, bạn nên tạm ngưng các mối làm ăn và cẩn thận hơn nếu không thể làm cách khác.
    Nữ giới mơ thấy chồng mình mặc quần áo cũ rách là điềm báo cô ấy sắp sinh con trai.
    Mơ thấy phụ nữ ăn mặc rách rưới đi về phía mình, ngụ ý rằng có thể bạn sẽ thành công ở nhiều lĩnh vực trong cuộc sống.

Ngoài ra các nhà kqxsmb cho biết nếu bạn nằm ngủ mơ thấy quần áo ở nhà thì ám chỉ gia đình hòa thuận, vui vẻ, đặc biệt nếu mơ thấy mình đang phơi quần áo thì có nghĩa là bạn rất hài lòng với cuộc hôn nhân của mình.
    Nếu mơ thấy quần áo dự tiệc sang trọng là điềm báo bạn sẽ được tham dự vào một bữa tiệc đặc biệt, đây là thể hiện con đường thăng quan của bạn đang rất thuận lợi.
    Mơ thấy mặc đồng phục nghiêm chỉnh:
    Nếu bạn đang đi xin việc thì giấc mơ này biểu thị những mong mỏi của bạn sắp trở thành hiện thực. Chúc mừng bạn, cố gắng phát huy hết khả năng nhé
    Nếu bạn mơ thấy quần áo sạch sẽ là tin về gia đình luôn được thuận hòa, êm ấm. Tuy nhiên, nếu bạn mơ thấy quần áo dơ bẩn là điềm có bệnh tật, hãy chú ý chăm sóc bản thân để có sức khỏe tốt nhất.

View more random threads:

Ảnh đính kèm