Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 39
    Trích dẫn Gửi bởi Cây Sưa
    Các bác xem thêm nhé.Nếu OK thì "chich" 1 cái .Nhiều Bác cũng chụp nên up cho ACE xem:

]
    Em định 'chích' hẳn chục cái mà mạng nó không cho phép ấy, bác ợ

Các bác xem tiếp:
    <a rel="nofollow" href="http://i3.upanh.com/2013/1022/09//57883998.img1028.jpg" class="highslide" onclick="_gaq.push(['_trackEvent', 'Outgoing', 'i3.upanh.com', '/2013/1022/09//57883998.img1028.jpg']);return hs.expand(this)"></a>
    <a rel="nofollow" href="http://i2.upanh.com/2013/1022/09//57884006.img1029.jpg" class="highslide" onclick="_gaq.push(['_trackEvent', 'Outgoing', 'i2.upanh.com', '/2013/1022/09//57884006.img1029.jpg']);return hs.expand(this)"></a>
    <a rel="nofollow" href="http://i7.upanh.com/2013/1022/09//57884020.img1039.jpg" class="highslide" onclick="_gaq.push(['_trackEvent', 'Outgoing', 'i7.upanh.com', '/2013/1022/09//57884020.img1039.jpg']);return hs.expand(this)"></a>
    <a rel="nofollow" href="http://i2.upanh.com/2013/1022/09//57884024.img1038.jpg" class="highslide" onclick="_gaq.push(['_trackEvent', 'Outgoing', 'i2.upanh.com', '/2013/1022/09//57884024.img1038.jpg']);return hs.expand(this)"></a>

Trích dẫn Gửi bởi ngochad10
    Cám ơn bác Cây Sưa. Ảnh thiệt là đẹp. Nhà bác cũng thật đặc biệt: phi công bố lái máy bay con gái rượu, đoạt giải, bố vừa đánh giải vừa tác nghiệp chụp hình ghi lại được những khoảnh khắc đáng nhớ.

Em chỉ hơi ghen tị một tí. Đó là không ai thấy cảnh một số chị em chúng em phơi nắng oánh ngoài trời nữa. Lẽ ra hum qua tụi em phải vòi thêm quà phụ cấp điều kiện lao động khắc nghiệt.
    Iu chị quá cơ , nhìn chị là thấy thoải mái và sung sướng rùi , khoản phúc hậu thì ko ai bằng .... CC nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi ngochad10
    Cám ơn bác Cây Sưa. Ảnh thiệt là đẹp. Nhà bác cũng thật đặc biệt: phi công bố lái máy bay con gái rượu, đoạt giải, bố vừa đánh giải vừa tác nghiệp chụp hình ghi lại được những khoảnh khắc đáng nhớ.

Em chỉ hơi ghen tị một tí. Đó là không ai thấy cảnh một số chị em chúng em phơi nắng oánh ngoài trời nữa. Lẽ ra hum qua tụi em phải vòi thêm quà phụ cấp điều kiện lao động khắc nghiệt.
    Đúng là khắc nghiệt bác ợ, trời thì nắng, gió thì mạnh, sân thì kém. bác HạnhMagic khóc hu hu, Bác Redriver cũng kêu trời chả muốn đánh, ke ke....Mọi sự sau thế nào em không rõ vì được về sớm. Đúng là khắc nghiệt thế các ảnh thủ cũng khó có mặt bác ợ. Nếu có phụ cấp bác hú cho em biết với nhé

Trích dẫn Gửi bởi Fair Play
    @Nửa chừng Xuân: bác cũng có đồng phục đấy, em chỉ điểm nhé đang ở chỗ Red ạ

Hihiiii nhìn chị iem nhà mình mặc đẹp wa, iem cũng mơ hôm đó sẽ ra đc để... ít nhất thì cũng chụp mấy tấm hình cùng chị iem nhưng rồi hok ra đc, iem sẽ cất để dành hôm nào gặp nhau cả nhà mình "làm lại" nhé , Red iu ơi, gởi cho chị nhé , địa chỉ .... (chị sẽ nt qua ĐT nha ). Cảm ơn gia đình LVD nhìu ah . Hay là hum nào nhà mình làm chuyến dã ngoại Linh Bình trong ngày đi các bác ?

Trích dẫn Gửi bởi Fair Play
    @Nửa chừng Xuân: bác cũng có đồng phục đấy, em chỉ điểm nhé đang ở chỗ Red ạ

Hihiiii nhìn chị iem nhà mình mặc đẹp wa, iem cũng mơ hôm đó sẽ ra đc để... ít nhất thì cũng chụp mấy tấm hình cùng chị iem nhưng rồi hok ra đc, iem sẽ cất để dành hôm nào gặp nhau cả nhà mình "làm lại" nhé , Red iu ơi, gởi cho chị nhé , địa chỉ .... (chị sẽ nt qua ĐT nha ). Cảm ơn gia đình LVD nhìu ah . Hay là hum nào nhà mình làm chuyến dã ngoại Linh Bình trong ngày đi các bác ?

ối Cúp đẹp quá cơ, Muathu nhìu giải ha, ước gì mình cũng là ... con gái bác í

Trích dẫn Gửi bởi nuachungxuan
    Chỗ ......là Mẹ con gái Bác hả. Sướng ghê.....CUP này có thể ăn cháo hay đựng Hoa quả Bác à...

Trích dẫn Gửi bởi nuachungxuan
    Chỗ ......là Mẹ con gái Bác hả. Sướng ghê.....CUP này có thể ăn cháo hay đựng Hoa quả Bác à...