Mơ thấy phụ nữ là giấc mơ cực kì nhiều điềm báo đến với bạn. Vì theo nhận định của các nhà nghiên cứu xổ số miền bắc cho hay, phụ nữ là những người có chiều sâu tâm hồn rất lớn mà chúng ta khó mà đoán được. Họ là những người lo toan cuộc sống và cái nhìn đa chiều. Vậy, khi mơ thấy phụ nữ sẽ có những điềm báo gì.
Nằm mơ thấy gặp người phụ nữ xấu xí là có chuyện buồn bực
Nằm mơ thấy mình hôn lên trán một người phụ nữ nào đó là dấu hiệu cho biết bạn sắp gặp được quý nhân phù trợ, giúp đỡ bản thân vượt qua những thử thách của cuộc sống.
Nếu nữ giới mơ thấy mình sinh con gái, dự báo cuộc sống mỗi ngày càng thêm hạnh phúc
Nằm mơ thấy hôn lên má phụ nữ là có chuyện vui.

Theo các nhà phân tích kqxsmb nếu trong giấc mơ, bạn thấy nhiều người phụ nữ to tiếng với nhau là điềm báo rằng danh vọng của bản thân có thể bị người khác làm xấu hoặc có tai tiếng không tốt về mình.
Nếu mơ thấy một bé gái không đáng yêu, nhắc nhở bạn lưu ý những kẻ tiểu nhân
Nằm mơ thấy gặp người phụ nữ mang thai là có sự vui vẻ trong gia đình.
Còn nếu bạn là đàn ông chưa kết hôn nằm mơ thấy mình cứu phụ nữ có danh vọng, địa vị: có thể sẽ là bạn thân trong cuộc sống.
Nằm mơ thấy gặp người phụ nữ có mái tóc mềm dịu là có chuyện vui gần đến
Nếu người phụ nữ trong giấc mơ của bạn xuất hiện với quầng mắt đen thì đây là lời cảnh báo rằng bạn sắp phải nhận những sự tổn thất, tổn hại lớn trong chuyện làm ăn, buôn bán hoặc vấn đề tài chính của mình
Nằm mơ thấy phụ nữ mặc quần áo dài tay, hay váy dài: người phụ nữ bạn thích thuộc loại nho nhã, có khí chất.