Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 18 của 18

Cảm ơn bác Like.ten đã sáng tạo những bức hình vô cùng ấn tượng cho các ce LVD.

Cảm ơn các bác SN tháng 10. Bánh, caramen và hoa quả rất ngon ah, bây giờ nghĩ đến e lại thấy xèm rồi.

Bác Like.ten đã chứng tỏ một điều : sự sáng tạo là không giới hạn và trên hết bác là một fashion journalist không thể thay thế được của CLB Lavender. Cám ơn bác vô cùng vì đã đầu tư nhiều công sức để cho chị em những bức hình thật đẹp và cám ơn bác đã dành thời gian để post hình kịp thời cho chúng em

Cám ơn bác Like Ten, ảnh quá nghệ thuật, quá độc đáo. sinh nhật h qua vui, ngon và bổ ích.

Cám ơn bác Like.Ten đã dành nhiều thời gian và công sức cũng như sự sáng tạo cho clb Lavender chúng em. Ảnh đẹp quá bác ạ. Chúc bác thật nhiều sức khỏe để luôn đồng hành cùng chị em LVD nhé.

Iem Chúc mừng những bông hoa xinh đẹp nở vào tháng 10 , chúc mừng chị iem nhà mình đã có những giây phút bên nhau thật đẹp ! Bác Like.Ten quả là nhiếp ảnh gia tài ba ,

(hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa ...)

Chúc mừng sn chị Red nhé. Em kính chúc chị mãi xinh tươi, mạnh khỏe, hạnh phúc và tràn đầy nhiệt huyết vs tennis phong trào ...

Bác Like Ten chụp đẹp nhất quả đất nhỉ

Quá đẹp và rất có ý nghĩa. Cảm ơn bác Like.ten - Nhiếp ảnh gia chuyên nghiệp của Lavender