Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 47

Trích dẫn Gửi bởi blackcat02
    Em cảm ơn BTC đã có một giải đấu vui vẻ. Chưa có cái giải nào mà các chị em vận động viên đều nhận được nhiều quà như thế. Em cảm ơn các chị nhiều. Lâu không ra sân oánh bóng bây giờ tệ nhiều đi nhg vẫn vui và mong được giao lưu với chị em nhiều hơn nữa. Em chỉ tiếc ko ở lại xem đc trận chung kết vì lý do các nhân.Em gửi lời cảm ơn đến các chị và các em. Chúc giải đấu thành công tốt đẹp
    Bác Aut nói đúng đấy. Em đánh vẫn ổn mà. Nếu muốn chuẩn điểm thì phải qua vài trận giao lưu nữa, vì khi thi đấu mọi người ke, toàn gạt bóng lều phều, không hết tay

Hôm đó nhiều bác về sớm quá, không ở lại chúc mừng đội vô đich nên chắc các múi Mít hơi buồn đấy

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    Hôm qua, lần đầu tiên trong đời, em làm trọng tài cho 1 trận đơn nữ phong trào. LVD ngâm cứu làm quả giải đơn cho CLB được đấy ạ
    Cám ơn bác Zu dù đã muộn nhưng vẫn cố gắng thu xếp ra giúp CE

Trích dẫn Gửi bởi Dazz
    Cám ơn bác Zu dù đã muộn nhưng vẫn cố gắng thu xếp ra giúp CE
    Trách khéo ông Zu đến muộn đấy mà (em ném đá tí)

Trích dẫn Gửi bởi Dazz
    Bác Aut nói đúng đấy. Em đánh vẫn ổn mà. Nếu muốn chuẩn điểm thì phải qua vài trận giao lưu nữa, vì khi thi đấu mọi người ke, toàn gạt bóng lều phều, không hết tay

Hôm đó nhiều bác về sớm quá, không ở lại chúc mừng đội vô đich nên chắc các múi Mít hơi buồn đấy
    Em chẳng biết đánh giá mình thế nào. Nhưng giờ em đánh bóng không phải là em như trước. Nhưng nếu được lên trình cũng tốt mà. lâu không ra sân em nhìn thấy nhiều chị đánh bóng cũng tốt lên mà mình thì cùi bắp ko tiến bộ. Hôm trước em về sớm vì mai đi Lạng Sơn từ 4 h sáng nên tranh thủ về dọn đồ chuẩn bị đi không ở lại được. Em dạo này hầu như ko đánh bóng nên cũng ít giao lưu với mọi người. Chuyên ngành của em là chuyên ngành ăn uống

Cảm ơn bác Like.ten chụp ảnh cho chị em đẹp quá, ai cũng xynh ơi là xynh, mặt mũi hớn hở là

@all , chị em CLB Lavender!

Vì bận quá, hôm nay em mới up ảnh thêm vào các phần " Giữ đất 1,2,3" - Mời mọi người vào xem và comment, chú thích giúp ạ!

Thanks!

Trích dẫn Gửi bởi Alias
    Cảm ơn bác Like.ten chụp ảnh cho chị em đẹp quá, ai cũng xynh ơi là xynh, mặt mũi hớn hở là ><
    Hớn hở là ...bản chất, còn xynh thì là đích thị là nhờ có bác Liketen rồi

Em cảm ơn BTC đã có một giải đấu vui vẻ. Chưa có cái giải nào mà các chị em vận động viên đều nhận được nhiều quà như thế. Em cảm ơn các chị nhiều. Lâu không ra sân oánh bóng bây giờ tệ nhiều đi nhg vẫn vui và mong được giao lưu với chị em nhiều hơn nữa. Em chỉ tiếc ko ở lại xem đc trận chung kết vì lý do các nhân.Em gửi lời cảm ơn đến các chị và các em. Chúc giải đấu thành công tốt đẹp

Trích dẫn Gửi bởi Dazz

Thế thì đội mít nên tổ chức khao giải để mọi người có cơ hội chúc mừng thôi

Lâu em không ra nhưng thấy các chị nhận xét là đánh vấn ổn. Nếu như xuống núi rồi và lại chơi đều thì phải điều chỉnh lại điểm. Điểm kia của em là điểm để tạm trong thời gian em nghỉ thôi. Sau giải này lại có đợt điều chỉnh điểm sẽ rà soát lại cho tất cả thành viên