Trang 3 của 17 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 164

Trích dẫn Gửi bởi Dungbeo
    Cho dũng béo đăng ký 01 xuất ăn sau giải nhé!
    vẫn tham gia đánh giải nha. vui là chính mà, sẽ kiếm ng đủ cõng bạn mà

Danh sách VĐV đăng ký: update

1- dokien27 :

2- SD

3- Fongtom

4- tienkk

5- Hungvinamoto

6- havinamoto

7- Dũng bói

8- Dũng béo

Tungtute và hungvina có tên trong danh sách khách mời rùi nha. đợi gần cuối tháng bên a sẽ gửi giấy mời cho chủ tịch

Danh sách VĐV đăng ký: update

1- dokien27 :

2- SD

3- Fongtom

4- tienkk

5- Hungvinamoto

6- havinamoto

7- Dũng bói

8-

Trích dẫn Gửi bởi Hung74
    Ct ơi! Tôi tán thành với ý kiến của longgs đấy! Bạn đưa ra vấn đề thì Ko sai vì ae hội thế nhưng chọn thời điểm thích hợp để all mọi Ng có đk tham gia đc!

Bạn tuấn cắt+hung74 tham gia giải Pháp Vân rồi!

Mình nghĩ rằng nếu càng đông thì càng vui thôi!
    Vậy theo ý các bạn thì đàn cọp chúng ta có 50 người thì phải hoãn cái sự sung sướng lại vì 4-5 người sao.

còn việc tổ chức đã được họp bàn và thông qua Ban điều hành, các bạn nên biết tôi chưa bao giờ quyết định việc gì của hội mà quyết 1 mình cả, tất cả theo BDH và ae hết mà.

Trích dẫn Gửi bởi dokien27
    Vậy theo ý các bạn thì đàn cọp chúng ta có 50 người thì phải hoãn cái sự sung sướng lại vì 4-5 người sao.

còn việc tổ chức đã được họp bàn và thông qua Ban điều hành, các bạn nên biết tôi chưa bao giờ quyết định việc gì của hội mà quyết 1 mình cả, tất cả theo BDH và ae hết mà.
    Hix... CT quyết đoán thế .
    ko biết đã uống chưa?

Trích dẫn Gửi bởi dokien27

Tôi thấy vụ này kg đc ổn lắm vì trong buổi off T7 tuần trước kg thấy ai đả động đến chuyện này một tí nào cả, trong khi đó nếu BDH đã có ý định tổ chức giải nội bộ vào ngày 16/11 thì khi đang có mặt đông đủ ae nên thăm dò ý kiến luôn xem có ai vướng mắc gì kg rồi mới đi đến thống nhất. Ngoài ra, trước đó tôi cũng có hỏi SD về giải nội bộ dự kiến tổ chức vào cuối năm nhưng cũng kg nhận đc thông tin gì.

Haizz.. BDH quyết định tổ chức giải vào ngày 16/11 chả khác nào bảo tôi chỉ đc chọn 1 trong 2 người là người yêu hoặc bồ. Nói thật là sau khi phải xếp đi xếp lại lịch làm việc mà vẫn kg thể oánh giải Viettennis 1500, 1400, 1350 làm tôi mất hết cả sự hào hứng với các giải này rồi nên đã dồn hết tâm huyết cho giải PVPC Open do đó kg thể bỏ được cho dù mình sẽ rất buồn và nuối tiếc nếu như kg tham gia đánh giải nội bộ. Sorry cả nhà nếu như mình phải lỗi hẹn với ace trong ngày hội của cọp.

Giải Pháp Vân có Hung74, Tuấn cắt, longgs, RYOMA, liutiuphiu, hung26, hungvina tham gia và theo suy nghỉ của tôi thì sẽ chẳng có ai trong số này lại từ bỏ cơ hội với 1 thử thách lớn như vậy.

Em không có ý kiến gì về ngày giờ cả. Nhưng nếu lùi lại 1, 2 tuần cho mọi người đông đủ thì chắc tuyệt vời hơn.

Cá nhân em xin đăng ký 1 suất tham dự + ủng hộ giải 10 hộp bóng ~ 1 triệu à.

Trích dẫn Gửi bởi ngockien2211
    Em không có ý kiến gì về ngày giờ cả. Nhưng nếu lùi lại 1, 2 tuần cho mọi người đông đủ thì chắc tuyệt vời hơn.

Cá nhân em xin đăng ký 1 suất tham dự + ủng hộ giải 10 hộp bóng ~ 1 triệu à.
    Thanks ông em. Chịu khó tập đê. Đợt này có cả khá h mời nên nhiều bóng lạ đấy