Trang 9 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 7891011 CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 106

Nhân dịp năm mới chúc các bác cùng gia đình An Khang Thịnh Vượng Vạn Sự Như Ý

ninh bình phong trào tennis co vẻ đi lên nhỉ anh em.lại lắm hot girl nua.hix

Chúc mừng năm mới !!!!

Các bác Hoàng Long-Yên mô sao dạo này tenlits im tiếng quá,các bác đi Lễ nhiều thế...nhất là 2 bác NCX và QuếPhong....Hôm nay 2 bác có đi dự đám của Nghệ nhân Hà thi Cầu ở Yên phong Yên mô không nhỉ.

Trích dẫn Gửi bởi nuachungxuan
    Hihi ... iem chào bác Cây và những ai trót ghé thăm trang này nhé , đây là trang của Hoàng Long nhưng các bác í mải công việc, gia đình và tình iu gì gì ấy ... (iem đoán thế) nên các bác í chẳng chịu chăm sóc trang tin của mình gì cả. Còn Xuân dạo này cũng mải mê chơi món cầu có lông (gọi là cầu lông) để chuẩn bị tham gia giải đấu nội bộ ngành thành ra ...

Bácd chờ iem tý để ien lượn 1 vòng xem lâu nay các bác ... chơi những gì nhé, "NAMOADIDAPHAT
    Có lẽ lại tổ chức về NB 1 chuyến

Em xin chào CLB Hoàng Long Tennis - Ninh Bình.Em cũng là người gốc Ninh Bình đây ạ!Xin chúc cả nhà luôn mạnh khỏe và ngày càng phát triển mạnh mẽ!

Bắc Bắc Nam Nam chung một nhà

Hà Nội Sài Gòn - khoảng cách xa

Ninh Bình - Thành Phố quê em đó

Tình yêu đong đầy không đắn đo!

Trích dẫn Gửi bởi BIGSNAKE
    Em xin chào CLB Hoàng Long Tennis - Ninh Bình.Em cũng là người gốc Ninh Bình đây ạ!Xin chúc cả nhà luôn mạnh khỏe và ngày càng phát triển mạnh mẽ!

Bắc Bắc Nam Nam chung một nhà

Hà Nội Sài Gòn - khoảng cách xa

Ninh Bình - Thành Phố quê em đó

Tình yêu đong đầy không đắn đo!
    Quê vợ em cũng Linh Bình. Hôm nào ra Bắc em chở bác thăm quê nhé. Em và bác cặp 1 đôi giao lưu với NB

Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Kính gửi các bác CLB Hoàng Long Tennis - Ninh Bình!

Thay mặt BTC em xin gửi lời mời đại diện CLB Hoàng Long Tennis - Ninh Bình tới tham dự chương trình Offline mừng SN 1 năm diễn đàn Viettennis sẽ được tổ chức ngày thứ Bảy 12/1/2013. Chi tiết mời các bác tham khảo tại thớt:
    http://viettennis.net/diendan/mien-b...ettennis-5610/

Sự có mặt của đại diện CLB Hoàng Long Tennis - Ninh Bình là niềm vinh hạnh của BTC

Mtks & Brgds!
    Xin lỗi vì lâu lắm rồi việc lu bu nên mới vào đây được, hẹn khi nào có dịp thì a lô cho tụi mình tham gia với nhé

Alo... Hôm rồi khai trương TTB VN tennis.net.... Với tư cách cá nhân Xin lỗi Anh Toản (Đại diện QV NB), Em Liên,Quế Phong... vì những sơ xuất không đáng có. Hẹn gặp lại một ngày không xa...

Mình là người con Ninh Bình xa xứ đây, Trước là cựu Học sinh Trường Lê Hồng Phong - P. Vân Giang

Rất vui khi thấy CLB quê hương tham gia DĐ Viettennis.

Chúc CLB ngày càng phát triển và đạt đc mọi thành công như mong muốn