Trang 1 của 11 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 106

Câu lạc bộ Hoàng Long Tennis – Ninh Bình

Mình mới tham gia Diễn đàn. Xin gửi một số hình ảnh về CLB Tennis Hoàng Long để làm quen và rất mong được giao lưu với các bạn nếu có dịp xin mời về Ninh Bình.

KKỷ niệm 20 năm ngày cưới của Chủ nhiệm CLB

Welcome clb Hoàng Long tennis- Ninh bình gia nhập diễn dàn viettennis. Hy vọng có dịp mời các bác lên hanoi giao lưu với ae diễn đàn. Em đã từng về Ninh bình giao lưu tennis với bác Hà - chủ tịch rồi. Các bác Ninh bình đánh hay lắm.

E là chắt ngoại Gia Viễn NB. khi nào có dịp về thăm tổ tiên E ghé thăm clb khi đó e liên lạc với bác truonghuy thế nào nhỉ? số fone of E 091 hai hai 1 tám 228

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Welcome clb Hoàng Long tennis- Ninh bình gia nhập diễn dàn viettennis. Hy vọng có dịp mời các bác lên hanoi giao lưu với ae diễn đàn. Em đã từng về Ninh bình giao lưu tennis với bác Hà - chủ tịch rồi. Các bác Ninh bình đánh hay lắm.
    Xời ơi... tiếc quá, bác Niha về NB mà hok ới Xuân nhé, có nên giận bác í hok nhể

Trích dẫn Gửi bởi nuachungxuan
    Xời ơi... tiếc quá, bác Niha về NB mà hok ới Xuân nhé, có nên giận bác í hok nhể
    Ui, bác đừng vội dận em, em về cái thời ' ơ kìa' ý bác ạh, hồi đó chú Hà là phó chủ tịch kia ah,

... có thế chứ, e ngỡ bác về khi đã bít Xuân rùi mà hok alô thì em giận thật đấy, các bác Lavedder nhé, nếu ai về Linh Bình mà hok alô Xuân thì ... giữ kín nha

Chúc các bác HL ngày càng phát triển, hôm nào các bác có dịp ra HN các bác ới e tiếng để e mời các bác giao lưu nhé. Ninh bình đang pt nhiều các bác nhỉ,,, up up up..

Chào mừng CLB Hoanglong Ninh Bình gia nhập diễn đàn Viettennis, chúc mừng 20 năm ngày cưới của chủ nhiệm Trường Huy, chúc 2 bác luôn mạnh khoẻ, hạnh phúc và thành công trong công việc

Muốn tặng hoa nhưng Xuân Post mãi hok đc ! :

Trích dẫn Gửi bởi Blue_Snake
    E là chắt ngoại Gia Viễn NB. khi nào có dịp về thăm tổ tiên E ghé thăm clb khi đó e liên lạc với bác truonghuy thế nào nhỉ? số fone of E 091 hai hai 1 tám 228
    Mời các bạn giao lưu lại sân của Hoàng Long tất cả các ngày trong tuần chỉ cần có lịch, ngày, giờ cụ thể để anh em chúng tôi đón tiếp chu đáo.

Trường Huy: 0945.443.666

Trích dẫn Gửi bởi truonghuy
    Mời các bạn giao lưu lại sân của Hoàng Long tất cả các ngày trong tuần chỉ cần có lịch, ngày, giờ cụ thể để anh em chúng tôi đón tiếp chu đáo.

Trường Huy: 0945.443.666
    Cảm ơn nhời mời của bác. Anh em trên HN cũng đã có ý muốn xuống NB giao lưu nhưng chưa quyết được tgian phù hợp thôi. Em sẽ báo bác sớm